Tuti ai hiểu Tuti nhất cho hỏi tí?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí hí cả mấy tháng mới lên HAO cho câu tí cái, chưa được 1/5 số bài của bạn muchia mà :(

hị anh Caro nói thía thì ...:">

Mà bi h mới nhớ thèng Biên là chồng TUti , khổ , bị đá thảo nào mấy hôm nay thấy cứ làm sao í , bảo thay ava cũng chẳng thèm thay :biggrin:

hơ, bọn mày chuyển sang câu à :( thất vọng ... Tao thấy Biên có HA rùi mờ ;;) đâu cần tao, Biên nhỉ? :D

Tất nhiên HA là 1 chiện, nhưng Tuti lại là chiện khác, HA có phải là vợ đâu :biggrin:

mà bị vợ như Tuti bỏ rơi thì tiếc lắm
<đấy nhá đúng chủ đề : câu trên = khen Tuti đấy ,:mrgreen: >

tao tưởng ng`yêu quan trọng hơn chứ .... Nó sẵn sàng bỏ vợ, chứ ko bỏ em HA đâu, vì HA em ý dại dột love Biên rùi :D b-)
a`, còn dòng chú thích: thôi, tao thấy rôi`, ko cần chú thích thế, hỉu mờ ....

óe sao lại quay sang biên và HA nhể :-? cái nì của TUTI mừ ;)

Để thay tên topic là được ngay mà:)):))
Biên đâu rồi, ngượng quá a`:))

Để tên nguyên đê... b-)
Gọi Biên làm gì... thôi, ngồi ngoài :|

thông cảm đi tên mà không chuối thì không mấy người chú ý cũng giông vợ tớ không dễ thương thì chẳng nổi như thế này đâu.phải không vịt giời!Vợ yêu ơi

Hè hè,nói vậy cũng thấy hay ra phết......:D.Tớ từ lâu đã định mở 1 topic tương tự thế này mà chưa có dịp với ại ngại nhiều thứ:)D).Nay ông bạn "heo" (tớ gọi thế không sao chứ???)đây làm điều đó rồi!!!!Trước xin cảm ơn,sau bắt tay phát nữa:D
@Thư:Biên sao rồi,bây giờ mới nhớ là có thằng này...............:)).....khổ thân chú bé.....

hơ, đừng nói thế Phương, mất bao nhiu công nịnh nọt + chạy trọt bọn nó để bọn nó đừng lập cái topic chết ng` thế, vậy mà bi h ... :( .
Mà ấy cứ gọi con Heo ấy là Tuấn đi, nhá, đừng gọi Heo :D
2 honey: có cần câu trước thì ... câu sau đã lôi vịt giời ra thế ko :(( may được câu cuối gỡ lại b-)

Tao ko gọi nó là heo đất được à, tên nghe hấp dẫn thế cơ mà:x:)):p

hờ, ;;) mày cũng nên hiểu có những tên gọi chỉ có 1 số ng` được gọi thôi chứ, có nên áp dụng cho tất cả mọi ng` ko? :D Riêng mày thì tùy thôi, nếu mày thấy nó dễ thương :x

To Tuấn và vợ Tuấn: Vợ chồng nhà mày có ảnh nào ko, post lên cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan cái. :D

hehe có những cái tên người ta cứ tự đặt cho mình rồi cho đó là đúng mới gọi là bực mình,nhưng kệ nhường đàn bà con gái thôi b-) còn ai thích vợ tớ vô tư đi tớ làm mối cho :))

Ông Tuấn buôn bán vợ à? Mà thích thì nó thích gái chưa chồng cơ chứ có chồng rồi thì ai dám thích nữa :D

ừm, phải chịu, thế vịt giời thì sao, có ai chịu đâu b-) đồ con Heo!!
hehe no comment cho câu cuối :D

To Thư: Xin lỗi vì hơi tò mò nhưng Heo đất là bạn Tuấn à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên