TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ai bảo thế :-o
á á, ko tin đâu :|

----------

thế chủ nhật 18-11 thì sao :-?

không được nghỉ thì có bùng được không?
lên đại học còn trò điểm danh điểm mặt không?
mà nghỉ một buổi thì có sao? :-j
ăn chơi đi bọn mày :D

ho^', the 20/11 ko dc nghi that a, o day co dua nao hoc sang ko :-/
ngoai giao voi ngoai thuong thi hoc chieu ca :x
ko thi di CN cg dc, so 20/11 dong lam :-?

các bạn bàn xem tặng cô cái gì đi
Tao đề xuất 1 bó hoa cho đơn giản

Ngoài cô Hoan chúng mìh còn đến thăm thày cô nao nữa ko (VD Mrs Việt, cô Hạnh, Cô Tú Anh, cô dạy văn bọn mình hồi trc nữa, tao quên xừ tên roài)

Cô Hạnh thì sure rồi, tao thích cô nhất :D
(Cô) Việt thì wo yi ding bu kan ta, no matter what.
Cô Tú Oanh anyone?

ờ, tao cũng xi huan anh Cường ;))
ô thế ko đc đi ăn ah :(

nhắc anh em 1 tí
theo lệ thường, cái đợt 20-11 này là các cô hay rủ nhau đi chơi lắm, nhất là cô Hoan thì chúng mày biết rồi đấy
mà chắc các cô đi chơi từ chủ nhật ấy chứ :-B
thế cho nên ban liên lạc phải hỏi thăm cẩn thận :D hề hề
mọi năm tao nhớ là các bác phụ huynh thường đi sớm sớm :-B ví dụ sang tuần độ thứ 4 là đi rồi

mà đi ăn uống thì vào chỗ tử tế mà ăn, đắt 1 tí nhưng mà đảm bảo, lại được phục vụ ;))
hơn nữa lớp mình lâu lâu mới gặp mặt, âu thế cũng đáng :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là 20/11 có dc nghỉ đấy. Xem xét thế nào quyết nhanh lên còn liên lạc cho mọi người + gọi cho cô nữa chứ nhỉ?

ca lop oi to nghi moi ng nen di tham co Viet
tu cai lan cuoi cung gap co ( to cg chang nho la buoi nao nua ), bon m cung chua co hnao gap co ma cam on co ca , du j thi co cg day 3 nam, cg giup do bon m, noi that la cg co them hieu biet ti tieng tau.
moi ng ko nen doan tinh doan nghia nt :(

:-B bạn Trinh Lam lại sướt mướt roài
đi gặp mà chỉ cho lấy lệ mà không có tình cảm giề thì đâu có hay

Bình thường thì khoảng 19-20 là cô Hoan biến mất, "về quê" hoặc "đi có việc" gì đấy. Năm nay cô không dạy nữa thì chắc là không đến nỗi nào. Tao nghĩ là 18 Chủ nhật đi là ổn nhất.
Thời gian thì tùy mọi người, nếu đi một buổi chiều thì chắc qua dc nhà 2-3 thầy cô gì đấy, nếu thích sáng đi thăm trưa ăn chiều đi (chơi) tiếp thì thoải mái :D
Mọi người nghĩ luôn thăm ai đi. Tao đề nghị ít nhât là có cô Hoan và cô Hạnh.

moi ng 8h sang cn co mat o trg.
bon m se di tham cac co: Hoan, Viet, Hanh ( neu cthe )...

2 ban Vanh va dvd trong ban llac lam cong tac llac voi moi ng
to se llac voi co

neu co qua it ban di dc vi bi trung ban j do, hoac la cac co ko co nha, thi se chuyen snag ngay khac. se bao som nhat co the :D

moi ng ngu ngon:x
rat la yeu y :D

Quyết định là sáng chủ nhật 18/10 rồi
8h sáng nhé, đừng cao su

Tặng mỗi thày(cô) 1 bó hoa tươi thắm :))

sẽ đi thăm cô Hoan (chắc chắn) các cô khác thì bàn tính theo tỉ lệ số ng muốn đi thăm vậy.

Anh cường có đứa nào biết địa chỉ nhà ko ;;)
Cô Hạnh đứa nào nhớ địa chỉ nhà ko
Cả cô Tú Oanh nữa :D
Còn Việt thì, híc híc, tao ko hứng thú lắm, nhưng phải tùy ý số đông thôi

-------

Ô bài tao với bài TLam gửi gần nhau này :D thế nên ko đọc đc bài TLam gửi, nên lại thông báo lại ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
phải đi thăm cô Việt chứ :| các bạn đừng có thế [-( 3 năm ko ít đâu [-( dù sao n~ tiết học của cô cũng có tính giải trí cao, relax ra phết đấy chứ =)) :"> đùa chứ ở bên ngoài cô cũng.... cute phết mà :"> đi thăm đi :x
nhà anh Cường thì tớ với Đăng Trung đến rồi đấy, hi vọng ĐT nhớ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Cường, tao biết nhà anh Cường. Oh yeah, nhớ chụp ảnh anh Cường vào nhá, nhớ anh Cường thế chứ lị :x
Ừm nên đi cả cô Việt nữa, đằng nào cũng đã học 3 năm rồi, người ta gọi đấy: Một chữ là thầy nửa chữ cũng là thấy, bọn mày làm việc nên làm mà tu nhân :)) ôi mình tởm quá.
Cho tớ gửi lời hỏi thăm các thầy cô nhé :x
Yêu nớp mình nắm :x
Chào tạm biệt và quyết thắng

huyền anh con, con mặc áo dài mà cầm cờ Mĩ thế hả con, có khác j anh Bằng kiều hát nhạc VN cầm cờ ngụy??!!!
Này,chiều Cn tao bận này, sáng thứ 2 thi trình toán cao cấp (ọe ọe ) này,, tao làm sao đây để tốt cho cả 2??u hu hu hu hu
à mà tao cũng nghĩ là nên đi thăm Việt, ...dù sao thì Việt đã phải chịu đựng 1 lũ ngu dốt chán học tiếng Tàu( có tao gần như là thành phần ngu nhất)như bọn mình 3 năm ròng , tao thấy mọi hành động của Việt nếu có bột phát thì chỉ là do con giun xeó mãi cũng quằn, chứ bản chất chị gái vẫn hiền lành , trung hậu, đảm đang lắm.....nhớ lại mỗi giờ học của Việt tao thấy cười nứt toác cả rốn, ô hô hô

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên