:: Toán 1 :: Học hết sức - Chơi hết mình ::

nhưng mà cái con đấy tao thấy tởm ý =))

tôi thề là nước lọc còn mặn hơn con đấy =))

nhạt ĐÉO thể ngửi nổi =))

Viết coi như xuyên tạc 100% thế mà cũng viết được, vì em này tự tử ngay trước nhà của dì tớ, sáng đó em đấy tự tử thì chiều đấy tớ qua nhà dì tớ mà. Địa điểm là nhà người yêu trọ thôi, nhà của ông chú ruột. Lúc đó trong nhà còn có 2-3 người nữa. Do tầng này là tầng 4, nhưng khi bấm thang máy thì nó chỉ là tầng 1 thôi do có mấy tầng gác lửng ở giữa và là tầng duy nhất cửa sổ ko có song sắt. Em này cũng ko nghĩ là mình sẽ chết. Nghe mọi người đồn em này đang có thai, cái này cũng ko biết đúng hay sai. Em này rơi xuống nhưng ko đập xuống đất mà rớt trên xe để gởi ở dưới trước, sau đó bị gãy xương sườn, rồi mới ngã xuống đất và bị sương xườn đâm vào tim. Lúc em này rớt xuống vẫn còn thở nhưng bị chảy máu ở tim nên mới chết. Người đã chết mà còn bị đưa tin kiểu này thì đúng là sợ hãi thật
tin nhảy lầu của hưng trim
cm from linkhay
>.<

tức là có đuỵt nhau thì mới có thai chứ :-<

thì cũng gì đến nhà ny đuỵt nhau thì báo đưa tin là : đến nhà bạn trai quan hệ tự tử là đúng cmnr :-<

=))

anh em giải trí :)

Chỉnh sửa lần cuối:
con này chụp ảnh vì môi trường đúng ko =))
phải công nhận cái tâm lý bầy đàn xâu xé tlvd
có mỗi tẹo mà các bố bới móc đâm thọc chọc xiên các kiểu @@
nhưng mà ném đá để giải trí thì cũng thật là thích =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bra này tao giải trong vòng 2 phút :(

ếu tìm ra cách nhanh hơn đc

mà tao thấy khai sáng trí não ra bao nhiêu =)) trước đến h, 80 triệu dân Việt Nam đều hiểu sai tên đường =))

mà xâu xé tlvd là clgt :|

Back
Bên trên