Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

ava của tớ là dancesport , ko liên quan đến war nhé
@phuc : chẳng qua hôm nay troll , yu , bounty ngu ko chấp nhận dc thôi . Phút thứ 9 tớ có arcanring rồi , cave thế mà bọn nó éo farm dc tí nào T_T

cảm ơn BI@!, bạn đã nói 1 câu hoàn toàn chính xác.
dù là leader cũng sẽ thành thủy tinh vỡ thôi8-X: 8-X: 8-X:

các bạn lớp ta không tán gái một cách tùy tiện nhá
nên nhớ là thầy dạy Văn anh em là chủ nhiệm lớp Văn đấy

007 mới là Quantum of Solace nhé :D
có trailer rồi :D
tìm mà xem :D
phê lắm :"> bom tấn cuối cùng của năm đấy ;))

lớp mình có bao nhiêu người không muốn học đội tuyển toán, làm quả bãi công đê:D:D:D:D:D

Quantum of Solace - Định mức khuây khỏa, cái tên nghe đã thấy chán:-<
cảnh hành động sẽ tăng gấp đôi, nhưng nội dung thì không hiểu:D:D

phim như phò ý
không thèm xem
cảnh cáo là không spam ở lớp 10 toán quá nhiều đâu nhé
bị del bài đấy

thế à, ai dám del thế :"> :"> :">
ai bị del chưa :D :D :D

xin chia buồn vs các bạn là thầy Hug` chủ nhiệm cũ của t chuyển sag lớp các bạn, ráng ma` học đi nhé, thầy gọi lên bảng ma` ko học la` die đấy, he` he`

mời các bạn chiêm ngưỡng lịch học của tớ để thông cảm
chiều T2 và T4 học đội tuyển,
chiều T3 học tin, TD, TA
chiều T5 học thầy Khải+ hình
chiều T6 học TA
chiều T7 học Hoá+Toán
chiều CN học Lí, sáng CN học Hoá
cộng vs 6 buổi sáng học chính nữa thì tớ chỉ còn chiều thứ 4 rỗi thôi :(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa, thế cậu có kinh nghiệm gì về chuyện ấy hok :"> :"> :">, việc học văn thày Hùng gì gì ấy :D :D :D

chuyện học văn thì cứ bảo la` học văn lại còn chuyện ấy =)) ng` ta ngĩ sai lệch đấy
Nói sơ qua về vấn đề kiểm tra bài cũ của thầy là: Thầy cho bốc thăm, vd như la` số 1 thì 4 bạn số thứ tự 01,11,21,31 lần lượt lên bảng, học kiểu đau tim lắm =))
Thầy gọi trả lời ma` k nói đc la` bị gọi la` tư duy chậm đấy =)) vs cả đề văn thầy ra thì đừg hỏi luôn :(
Bạn nao` muốn đc điểm cao ra nick t mách cho mẹo, =)) k nói ở nơi public ntnay` được \:d/ \:d/

bạn Thủy mơi zai ghê quá cơ =))=))
nick tớ là do lúc chưa bit tí j`, mới vào Ams nên mới đặt cho nó giốg kỉu chó con ngơ ngác ý bạn ạ =))=))=))
@ Trí: vâg, ság nay tao ngu thật, farm như cái cục ***, khổ cái là thg BH với cả thg Troll còn ngu hơn

Back
Bên trên