Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

tớ hỏi phát: :D :D :D

mọi ng có biết thầy Trung dạy toán như thế nào ko? Có j cm trong topic lớp tớ! :D :D :D

thanks!!!:D :D :D

lớp mình học room 302 Mr.BI ạ
Unfortunately, tổ 1 lại ở trước mặt Blacky như tao sợ :(( :(( :((
quạt lag, giật tứ tung 8-} 8-} 8-}
năm nay hỏng phổi chết sớm mất 8-X: 8-X: 8-X:

tao thấy phòg học đc đấy chứ, có thể nhìn xuốg sân, rất thuận lợi cho việc tia gái và đề phòg các tr` hợp phụ huynh đến bất ngờ :))

@ Phúc dzâm: tao ngồi tạm chỗ mày thôi, hsau đổi lại đê :-w
hnay thật là vui, thật là sướg, thật là khó hỉu, thật là ngơ ... :">

Hix.Lớp tao lại học ở phòng năm ngoái .Vẫn phải tự sướng 1 mình

sao lại thế, tao tưởg chuyển hết lên hành lag tầg 3, thế ság nay k phải lớp mày à Thành

Lên đấy tập trung thui.Cô CN bảo thik lên đấy phải nghĩ lí do j` đấy hợp lí mới cho lên.Nếu mấy bố bảo lên nhập hội đú cho vui thì đêk đc. đâu

mie, nói lắm vl, chắc bà ấy xin cho đấy, k thì bảo là lên để tiện hỏi bài các bạn cùg khối :))

ngồi vs khải thì có mà chết ah` :( 6 điếu trong gần 90ph ~ tầm 15 phút là 1 điếu 8-}
xét về mặt lí thuyết thì tổ 1 sẽ gần cửa ra vào nhất :D => lẽ ra ae nên lấy dãy bàn tổ 1 ở ngoài ý :-< lấy như thế cũng chả chết ai cả :-<

excellent idea!:D

trừ việc ai sẽ brave and stupid enough để xin thầy.

today I am a fool:-<

chả cần xin
ae đến lớp oy dập bàn tọa xuống dãy ngoài cửa rồi ngồi ngoáy mũi thôi
chả chết ai :-"
thầy bik thế đíu nào đc :))
mà cho tao hỏi luôn ! hôm nào đi học chính? 25 hả? có cần mang sách vở ko? sách vở loại j? phòng 302 hướng ra sân trc hay sân sau? tần 3 hả :|
trả lời mau lên đứa nào ko trả lời anh gọi điện chửi rủa lúc nửa đêm đấy ;)):">:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
cứ lên tầng 3 là tìm thấy
25 học chính rùi, nhớ mang theo cặp nhưng hok cần mang theo sách vở đâu, đến đấy lại chơi ý mà :"> :"> :">

hôm nay rõ chán
làm cái gì cũng đen
càng học càng thấy ngu đi
chẳng biết nên bước tiếp như thế nào nữa........:-<

thằng mạnh b h mới thấy ngu đi ah` :-ss kinh vật :">
thằng này làm trò j mà nó lại chán đời thế ??? bị pạn péo bảo là "ngu" ah` :|
năm nay ông cứ cố học tà tà như năm ngoái ý (giỏi thế là đủ rồi ;)):">) oy học theo chương trình khác để thi trường ngoài ;)) mà tôi đêk hỉu thi từ lớp 11 thì thi cái j nhé :| trung học thì ko hẳn mà đại học cũng chả phải :|

gần gần như thế
máy tính lại có vấn đề
lại phải ngồi cài lại các chương trình

vẫn biết đời bất công.....:-<

Mạnh cài lại chương trình gì thế

Chỉnh sửa lần cuối:
gần gần như thế
máy tính lại có vấn đề
lại phải ngồi cài lại các chương trình

vẫn biết đời bất công.....:-<

hóa ra trông tao thế mà tâm lí phết nhẩy ;)):-" năm nay tao còn phải cố hiểu hết chương trình lớp 12 nữa :(:)(:)(( chắc chắn ai vào cấp 3 cũng sẽ thấy mình ngu đi 8-} thường thôi :))
nếu phải cài lại win thì chờ tớ về 2 ae cùng cài lại cho xôm tụ ;)) sang đây tớ kiếm đc cái XP Genuine :">
à mà ở đây bán maxim đấy ;)) đố bik maxim là cái j` ;));));))

là cái mà hok ai nên biết :"> :"> :">

cái gì thế :D :D :D

Back
Bên trên