Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

thì cũng đấu cho zui mờ :) :) :)

hay tổ chức giải ở lớp đi, cả lớp chia 2 team :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đức: nếu mày lko feed(đại khái là cứ đc như hôm qua) thì nếu có lập team tao sẽ nhận mày :D B-)(nếu tao cũng ko feed :p)

Các em cho anh post nhờ cái nào :D

chủ nhật tuần này b-shining sẽ có buổi talk show nói về việc chuẩn bị các giấy tờ liên quan đến vấn đề kê khai tài chính và đơn xin hỗ trợ tài chính khi apply vào các trường ở US. Talk show cũng sẽ dành một phần để nói về Washington and Lee University.Bạn nào quan tâm đến WnL thì nhớ dến nhé.
Thời gian: 14h45 chủ nhật 3/8/2008.
Địa điểm: phòng movie learn tầng 7 cleverlearn.
cảm ơn.

Washington and Lee University

sau lần đi biển về thì tao cảm thấy vô cùng mãn nguyện khi sẽ ko phải thi TOEFL nữa :)) vì tao ko thể đi US đc nữa :)) nên sẽ đc ko liên quan j đến IIE hay Cleverlearn hay đại loại thế :))
@ mạnh : làm thẻ thư viện British Council vs tớ ko ;)) để khi nà có đợt làm thẻ tớ bảo cho :D
@ quân : hôm qua tại mạnh nó bảo tao đi gank chứ nếu ko tao cứ đi farm ;)) tội đek j đi giúp cho mệt xác ;)) nói chung là chỉ cần tìm đc tiếng nói chung vs chúng mày là ổn ;)):)):D

nói chung mày gank hay farm cũng đc
cái chính là phải hiệu quả (farm thì phải nhanh còn gank thì phải có tướng nó chết) và bik chớp thời cơ thôi
lúc nào đc farm thì cứ farm
cần đi gank thì phải đi, thế là ổn

đấy là lúc chúng mày ko hiểu tiếng ng`
ko chịu nghe tiền bối giảng đạo
thấy chưa ?
nghe tao cái thắng oanh liệt ngayB-)
mà thằng Sơn nói đúng
từ tuần sau tao sẽ ko chơi nữa đâu (hết tiền rồi :">)
chúng mày cứ chơi như tao chỉ đạo là đc (cái này chém đấy:p)

mie đánh tướng melee vs AI cứ áp sát là nó thấy xấu hổ đi oánh tao :(( éo bao h chơi melee vs AI nữa :((
tao còn cầm tiền của thằng lê :)) nó có đc chơi hay ko là do tao quyết định :))

anh tình nguyện làm carrier nhá :x
cần thêm 3 ganker và 1 supporter :x
tuyển cẩn thận vào trung nhé ;))

Trần Hưng Lân là ai?
Sao hâm mộ lớp mình đến mức cứ đòi lập team thế này:D:))

hừm, kiểu này anh phải sang topic lớp tin chứ Trung nó có phải ở lớp em đâu :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên