Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

xùy=)k về thì ăn chơi chả chừa mẩu bánh nào cho bạn mạnh nữa=)))

Trym ko độc thân, Đức con cũng ko, đấy là tình hình tớ nắm bắt đc :D
à quên còn Ấu nữa, đã vượt qua đc cú shock tình cảm của thời cấp 3 và move on vs em nào đó trông cũng :-q =)))

tớ k về đâu :)
Buồn lém ý :(

trả lời như l, sợ về bị hiếp nên ko về chứ j =)
Đức con nó đổi tên fb thành đốc tờ băm bổ nhẩy 8-} mấy dạo xxem fb toàn thấy kêu chán ảnh ọt chả thấy j =.=
Ấu, ngay bh, đang để stt "ai war team ko" =)))))))))))))))))))))))) m xem mặt ny Ấu chưa hả Lô???
và ảnh prom của Lô cool quá :x mặt ko hề thay đổi qua từng ảnh :x

vừa nhìn hôm qua :)) trông Lô éo khác j 1 cái mặt bị cứng cơ cắm trên 1 cái sào :))

đkm tôi ko cười thì khóc hay sao, mà có phải mẫu ảnh *** j` đâu mà diễn các biểu cảm khác nhau =)))
Ấu đ' biết nao`, cứ war team suốt tnay` thì chắc lại bị em vịt con xấu xí kia bỏ rồi =))

mẹ sao t search vịt con xấu xí nó ra hơn 3 chục cái kết quả trùng mẹ tên như thế trên fb :-ss
vịt con xấu xí là clgv :-?? là cụm từ đặc tả ngoại hình hay là tên giang hồ?

vào khoe bóng bay Mạnh ơiiiiiiiiiiiiiiiii
chúc Mạnh sn vui vẻ điều độ như Lô yêu đương như Ấu dota như BT đá (đểu) giỏi như Phúc =)) đừng bê tha như An và tự kỷ như Lee :))
CK C1 Chelsea đá Bayern chán mẹ luôn :(( bọn kia vô điịch trên sân nhà mất :((

Anh cảm ơn trym phát. giữ đời sông bộn bề mà còn nhớ vào HAO cmsn mình là mình cm vui max level rồi :))

Xem 2 cái trận ấy muốn lật bàn =)) chả cậu nào giữ đc virginity cả =)))
mà Chelsea mất hết ng` rồi...

btw An bê tha làm sao?

thôi mình cũng vào đây chúc bạn Mạnh phát hok tủi thân ;)) ;)) ;))
chúc bạn Mạnh vẫn ng* như ngày nào :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa mới dota AI với Mắm xong, 2 vs 5 om, cứ phải gọi là rất phê :"> :"> :">
bạn nào muốn chơi cùng thì hú lên 1 tiếng nhé :"> :"> :">

hnay lâu lắm mới ra quán net gặp đc Lô Trí Dương BT nhé :)) chúng nó đánh vẫn vl quá :-ss bao lâu vẫn thế :-ss

có gì đâu, để hè này về tớ hành bọn nó cho ;)) ;)) ;))

Back
Bên trên