Tin tức A2 - Chúng ta cùng buôn chuyện!

Trịnh Đức Cường
(Napoleon)

Thấy Hy Trang góp ý cũng đúng, mình đã định sửa lại mấy lần, nhân tiện lần này làm topic mới luôn, nhà ta ở đâu thì về nhé.

Chào buổi sáng cả nhà thế đã, chúc anh em một tuần vui vẻ,

DC

Chỉnh sửa lần cuối:
@DC: Trung T3 là bạn Trần Chí Trung, bạn ĐC có thể lượn ra ngoài ngó 1 cái thể nào cũng thấy tên -> PM cái nếu cần.

Nice wk!

Hồi Tết vừa rồi ra HN nghe nói Hồng Tâm chuẩn bị cưới, không biết tình hình thế nào rồi. Nhớ Hn quá đi thôi, nghe nói ở ngoài đó đang nóng lắm, lại mất điện, cứ thấy sốt ruột thế nào.

Mấy hôm nay có mưa nên cũng đỡ nóng hơn rồi...

A2 nhà mình neo người quá nhể. Quay đi quay lại có mấy mống buôn chuyện.

Hay bạn Cường thử lôi kéo thêm đi...

Mấy hnay Thùy Trang về VN rồi ah???

Bạn ĐC dạo này chơi Vespa ah? But mỗi tội là... tự nhiên đang ảnh anh chị em xinh tươi hớn hở là thế, nhảy độp mấy con xe vô hồn vào. Tớ là cứ thấy thế nào í! Ít ra cũng phải có ảnh bạn Cường "đẹp trai nhà ...giàu" chứ! ;)

(Hơh, sorry nhá. Dưng mà chẳng thể k phát biểu được :-s )

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi sao lại gọi mấy "em" của C là "con" thế HT :) Thực sự nó cũng đẹp đấy chứ, hơi bị nhiều hồn là đằng khác ;) Bao giờ về VN thì alo C cho đi thử. Mới chuyển 1 em ra HN để đi, hay cực.

Chẳng biết HT có ý motivate gì C ko mà lại nhận xét cái gì mà "..." thế :) Ai người ta đọc được người ta lại bảo bọn A2 này hay bơm nhau, thằng Cường béo lùn đen hôi, nghèo nghèo xấu xấu ai chẳng biết ;)

OK nếu có quả ảnh nào hay sẽ gửi liền, chỉ sợ đồng chí MTH đồng chí ấy ko cho post thôi, thông cảm ảnh 87v mà ;)

Mãi mới tìm được một quả ảnh phong độ :) Ảnh này chụp ở SG trên đường chạy xuống Thanh Đa. Chiếc mình chạy là chiếc Lambretta 1964. Bây giờ vẫn còn nhớ nó ghê gớm. Em ngồi đằng sau thì chịu ko nhớ ra tên, hôm đấy bị phân công chở.

Hix, em của C nhưng k có nghĩa là em của mọi ng...kindly remind you that! Với tớ cũng được/bị cưỡi thử Vespa rùi bạn C ah, k dám chờ bạn C "cho đi thử" đâu :D

Mà bạn C dạo này sành điệu thật, chân dài cg chê k cần biết tên nữa cơ àh? E đấy trông cg đc, làm j đến nỗi "bị" phân công thế? Cứ tưởng... ;) Mà tớ thích đ/c màu xanh chạy đằng sau cơ (k gọi là con nữa nhá)...hihi

Chiếc xanh lam hay xanh ngọc? Cả hai chiếc đều là Vespa Standar, nhưng chiếc xanh ngọc thì chế lung tung cả, gắn đèn kín mít, mình thì thich chiếc xanh lam hơn. Hai bác ấy đều là việt kiều, xe thứ dữ đó. Nhưng nói vậy có nghĩa là Trang mới được thử Vespa chứ chưa đi Lambretta bao giờ phải không, khác nhau đấy nhé :)

hi Hy Trang, có phải huyền trang không (bạn đây). dạo này bạn không có net ở nhà nên đành phải vô đây gửi lời hỏi thăm. tình hình thế nào có gì mới kể cho bạn nghe.
mà sao lại có chí trung nhảy vô đây. chào thằng em lâu ngày không gặp. bạn cường gì kia đi con vespa ngon ghê (chưa ngon bằng cái em ngồi đằng sau :p

:) thanx bạn hỏi thăm. Dạo này sao mà lại cut net thế?

Bạn dạo này đang xì-trét nặng.... học hành và công việc đều lởm khởm... muốn về thì cũng chưa ra sao cả...

Thôi khóc mấy câu, bạn lượn đi làm đây!

C ya,

Cường dạo này đi đâu rồi nhỉ, up mấy quả ảnh vespa (&girls) lên cho anh em ngắm cái nào :D

25 này anh em A2 tụ tập cái nhỉ, có gì call nhé 0903212427.

Ha Ha, túm cổ được 1 VespaMAN ở AM!
Dạo này ku đang lang thang ở đâu đấy?
Hội ngộ lần 2 của Những người bạn Vespa tại Đà Lạt sao không tham dự?
Ảnh liên quân phía Bắc từ Nha Trang đổ ra tại Đà Lạt!

Ối giời ơi, đại ca Bích đét đi cũng dân Ams à, hôm nọ em Mini đốm của huynh làm em đẩy bở hơi tai đấy, đưa cho ai ko đưa lại đưa cho em Mèo ú chân dài :)

Anh em hội ngộ vui quá, nhà em dịp rồi có việc nên đành lỗi hẹn, ngồi xem ảnh anh em mà bàn phím chập mấy lần. Mọng sớm hội ngộ cùng đại ca nơi Hà Thành.

Có gì huynh cho đệ cái contact nhé. Have Fun.

Đ/c Cường phong độ nhể, còn nhớ Minh lớp Fáp này ko nhể, đ/c ngày xưa đi tập bóng ném làm con xe to đùng, hehe

Back
Bên trên