Tin mơí nhất về MU !!!

Huchuc mâu thuẫn gì đâu anh??? Chẳng phải anh bảo là cái gì ko mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền chăng!!!

Anh nói thế làm lập trường của em lung lay rùi!!! Hehe thật ra thì không phải, em ko bít ngoài xã hội thế nào chứ đối với em tiền ko phải là tất cả, và cũng ko thể mua được tất cả mọi thứ!!! ( nhưng có vẻ thực tế đang chống lại em huchuc :(( )

Thực tế bao giờ cũng phũ phàng mà em, bây giờ em hiểu thì cũng hơi muộn rùi đó, chấp nhận thực tế là hơn hết

Tất nhiên tiền o mua được tất cả rồi em :D, nhưng cái thuộc về tình cảm tiền khó mua được lắm :D. Nhưng nhiều tiền thì dễ mua hơn thôi :D, chứ ko 100% được. Chelsea mua nhiều cầu thủ nhưng chưa chắc đã có được tất cả cúp, tất cả fan của LD...
Nhưng mà gì chứ giờ nó mua Baggio của anh về, xin cho nó out khỏi retirement thì anh yêu ngay :)).

Trời chiện đấy hơi bị khó anh ạ!!!
To anh Lam: hi` nhận ra còn hơn là không anh ạ, chưa muộn chưa muộn!!!

đúng là thực tế đang chống lại mày Y ah
nếu ko có tiền thì chẳng làm đc j cả
clb nào nhiều tiền thì tất nhiên sẽ hơn clb nghèo nàm,đó là chân lý rồi

Hehe, tao cũng bít thế nhưng bi h như MU nên tao đâm ra ghét bọn nhà giàu. Để cho MU thành của riêng, rùi nợ đầm đìa!!!

Lạ ghê, hồi trước thì toàn fan MU trêu mình là MU giàu, ARSENAL ko có tiền :-" :)). Em Yến đi ngược lại với cái đấy rồi :D

Trật tự đảo điên hết cả, chẳng biết đường nào mà lần. :p
Nhưng mà nói chung là anh em cứ chờ coi cái đã, chắc j việc Glazer mua MU chỉ có những khía cạnh tiêu cực, trước mắt thấy ký thêm hợp đồng với Giggs là một việc tích cực rồi còn j. Nhưng mà ký thêm cả với Howard thì đúng là hơi lạ đấy, chắc là ưu tiên ... đồng hương :))

Mà có khi lại để kinh doanh ý chứ, ở Mỹ bóng đá ko được ưa chuộng mấy mà!!!

Như kiểu bán mấy cái áo của Becks bọn Real đã đủ tiền sống roài!!!

Mà mọi người ui!!! Chú Rossi ko bít là người rì, nhưng chú ý sinh ra ở USA mà!!! ( trông đẹp giai dã man)

Mk, quần thg Arsenal cả trận cuối cùng thua penalty
Ghét thg Nistelrooy thế ko biết

Không có gì:D, thắng thua là chuyện thường của bóng đá thôi. Trận này ai xem thì tự đánh giá lấy;). Lúc đến đá penalty thì thắng thua không thể nói trước được. Còn trong trận MU không ghi được bàn đó là do các cầu thủ là chủ yếu thôi, cần thêm chút may mắn:). Một mùa giải thất bại đã khép lại, qua một mùa hè các cầu thủ sẽ quay trở lại mạnh mẽ hơn đó là điều chắc chắn.

Ca doi moi thay ARSENAL thang Penalty :)), vui dao de du la toan bi ep :D
Ko co Henry ma van co cai cup :D

Nhắc nhở chú Hoài Anh chịu khó đánh có dấu đi nha':D

Anh Tuan thong cam, em o cho nha co chu em o tren S eattle :((, cha hieu sao ko danh co dau duoc :((
Ban Hien mod kinh qua :D

man hôm qua đen thật nhg phải công nhận penalty ars đá khiếp quá 8-},rất ấn tượng với quả sút của Cole:D

Đúng là MU quá đen, mà sao chú Paul lại đá hiền thế cơ chứ??? Bị thằng thủ môn của Ars đẩy ra 1 cách nhẹ nhàng!!!

Hôm qua chú Fer còn khóc cơ đấy mọi người ạ, đúng là tiếc thật!!!

Cá nhân mình thấy MU đá hay hơn, nhưng mà tiếc là đen quá :(( :((
Quả của Fer có thực sự là offside không ta ?? :-? :(

Back
Bên trên