Tin mơí nhất về MU !!!

Hehe, đập Soton 4-0, vào bán ket roi :D
Thôi cố gắng cướp dc cai FA :D
Rooney chơi như con trâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chính là Ruud đã dần lấy lại được cảm giác và phong độ đỉnh cao

Chia buồn chia buồn :))

Mà các chú MU đừng có cố chấp thế chứ, mình cũng phải công nhận năm nay Chelski đá hay vãi đê

Sao anh ko nói luôn Arsenal là đội bóng của France luôn đê
Đây là tiền Russian chứ có phải Russian đá đâu

Hê hê, anh nói là nói chú viết sai cái tên của bọn Chelsea ấy chứ, nghe cứ như của Nga, còn bọn Chel thì nó đá hay rồi, anh có bàn cãi gì đâu, còn Ars thì đúng là đội bóng của Pháp rồi, cái này thì đồng ý:))

:)) rỗi hơi quá mấy bác ơi :)), có mỗi cái tên cũng bắt bẻ :))
Milan có Sheva lại mà dẫn trước một bàn thì cũng hay lắm đó :D. AC phản công điên nhất rồi , toàn những quả chuyền sắc nét, trong khi Chelsea mà phải dồn lên tấn công thì cũng ko kém Barca mấy, trận đấy thực ra là xứng đáng nhất rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hoài Anh thích buôn C1 thì có cả 1 topic đấy, cái này là của MU Fan :D:D

anh em ko đi lạc chủ đề

Chắc tại topic Arsenal ko có ai vào nên toàn thấy ông anh ngủ nhờ ở đây :D

:(, đọc nhầm :(, thấy mấy b ác nói C1 tưởng topic C1 :)). Dạo này hay nhầm quá, từ cái TTTG toàn nhầm 3 cái tiêu điểm với nhau đến sang đây toàn nhần MU, C1 với Premiership :))

Chu Thuc Hien đã viết:
Cái này ko phải Ars mà là C1 em ạ :D:D:D

sao dạo này box mình buồn thế nhờ
buồn thì vui lên đi
ít nhất Mu vừa vượt lên nỗi đau để đại thắng So'ton =D> =D>

MU thua chán chẳng muốn lên, box này dạo này ẻo quá nhỉ ? Căn bản MU gần như chẳng còn mục tiêu j trong mùa này nên cũng thấy cũng chẳng còn j để nói nữa cả :D

Chel đá hay, phải công nhận là thế ! Nói chung cũng chỉ thấy gét cái mặt thằng Mourinho thôi chứ cũng chẳng có ác cảm j với Chel mấy, dù là MU fan.

@Anh Cường : Chelski là cách gọi vui về Chelsea kể từ triều đại Roman mà, đâu phải là viết sai cái j đâu :p :D

Còn cái topic Arsenal với cái Anti MU thì .... chết yểu, chú Hoài Anh phải sang đây tá túc là phải rồi :)) ( jk ! :p) :D

Ặc, vừa bảo cái topic Ars và Anti MU chết yểu thì bây giờ đến lượt topic này cũng bắt đầu cô quạnh :(
Mai MU-Fulham, Rovers-Ars, Chel-Palace. Có khả năng ra tăng được khoảng cách với Ars nhưng chẳng có chút cơ hội nào rút ngắn với Chel. Mà cũng chả biết thế nào, vòng trước Chel cũng chỉ thắng được Westbrom 1-0, nhưng mà anyway, 11 pts với 9 vòng đấu còn lại thì cũng ....

Chả sao hết, khí thế lên đi chứ anh em !! :D

Là fan bóng đá nên thấy đâu đông vui thì nhẩy vào thôi :)), chứ còn fan ARSENAL đâu có nghĩa là lúc nào cũng phải viết bài ở topic của ARSENAL :)), ở đâu mà chẳng là fan ARSENAL :))
Dạo này MU và ARSENAL đấu hơi thất vọng nên chả ai buồn phân tích cả :(, cũn buồn thật :(

Hơ, phút 90... Man suýt đứt, được cái thằng Howard trận này bắt xuất thần, tạm yên tâm đc vơi ku này cho đến cuối mùa. Hic, nhưng dù sao có Kemini hay Paul Robinson vẫn yên tam hơn... :(

Back
Bên trên