Tin mơí nhất về MU !!!

thế hơi nặng tay quá
nhưng phòng bệnh hơn chữa bệnh, chờ nó gây ra chuyện thì khỏi giải quyết luôn
mà TA có quyền kick không nhỉ

Thôi,các anh thằng nhỏ nó sợ rồi,cu Hiếu bây h là ko có đc XXX nữa đâu nhé

ko có dc jav gì gì nữa đâu đấy :nono:
mà lỡ có thì cũng nhớ mà share cho anh em

Bọn anh vẫn luôn ủng hộ chú,mặc dù chú đã sai phạm nghiêm trọng.
Đề nghị cu Hiếu tiếp thu gọn gàng dòng chữ trắng của anh Phong nhá :))

bó tay thôi
muốn tiếp thu thì nhắn tin chứ đừng đưa lên topic

Quagliarella mơ tới ManUtd

Cũng như bao cầu thủ khác, Fabio Quagliarella tỏ ra rất vinh dự và tự hào khi cùng lúc nhận được sự quan tâm của hai CLB lớn trong làng bóng đá Châu Âu Manchester United và Juventus.

nó nói lịch sự thôi chứ đời nào 1 thằng mới nổi của Ý dám đến Anh đá,để mà never quay lại tuyển QG àh :)

không hiểu sao nhưng mấy thằng Ý cứa ra nước ngoài là không được triệu tập vào tuyển dù có đá hay

1 truyền thống thôi-do phong cách và lối đá 2 nước quá khác biệt-nhưng mà bóng đá hiện đại thì có thấy khác gì đâu :(
cái chính là trong cái đầu hủ bại của của mấy thằng cha HLV trưởng tuyển Ý-nhưng mà cầu thủ Ý sang TBN đá thì ko làm sao đâu nhé :)

em tưởng Quagliarella có bến đỗ rùi mà:(
mơ với mọng gì nữa :(em xin quán triệt mấy dòng chữ trắng của các huynh

Boro chứ không phải Newcastle

Theo những tin tức mới nhất đăng tải từ nước Anh, dường như MU sẽ bán tiền đạo Alan Smith cho Middlesbrough chứ không phải Newcastle như những thông báo đầu tiên

Thằng Justine Timberlake thích MU vì chơi với Alan Smith,ko biết sau vụ này JT lại định chuyển sang hâm mộ đội nào đây - đúng là đồ con Tiều :|

đúng rồi, anh em ở đây toàn VIP có phải mình nó đâu :-j

Richardson có thể rời Man Utd

(Bongda24h) – Ngôi sao đội tuyển U21 Anh, Kieran Richardson có thể rời câu lạc bộ Man Utd trong thời gian tới vì không có cơ hội được thi đấu trong đội hình một thường xuyên.

Richarson ngôi sao j` nhở :-/

Ko biết anh em thế nào chứ cứ trận nào mình xem là thằng đó đá lởm nhất đội

richarson hồi đá ở WB cũng hay quá ý chứ
căn bản ko được tin dùng thui
chứ em thấy nó đá cũng nét mà

đẩy richardson , smith với brown đi rồi mang torres hoặc hunt về là đẹp hàng 8->

MU cần có ngay 1 thằng HV phải trẻ khỏe đen hôi - ông Neville đuối rồi :)

Back
Bên trên