Tin mơí nhất về MU !!!

cái này chẳng qua là lâu hơn thôi

với cả hồi trước chú VA khên cái topic Liver anh đã nóng mặt rồi, định lập topic mới ngay nhưng rồi nghĩ chờ cú đúp thì lập cho nó ý nghĩa. không ngờ...

thôi, không cú đúp thì cũng lập rồi, cho cái này chìm đi

ở đây chỉ có chú muốn dùng cái kia , thay cái này , vì chú là ng lập cái kia
còn anh em chẳng ai thấy cần thiết cả

tùy ông anh nói
có lẽ với "ai" chỉ cần spam thì chẳng cần có topic mới làm gì

post bài - spam bài trong 1 thread có tên nồng nàn về MU ko có nghĩa là fan của MU và ngược lại , spam trong 1 cái thread có tên chẳng thấy tình cảm gì ko có nghĩa là ko có tình cảm , ko yêu mến MU .
Rõ ràng chú lập thread mới ra , với 1 tình cảm chân thành cho MU , cái đó mọi người đều công nhận và trân trọng . Nhưng thread nào cũng vậy , MU vẫn là MU của mọi người , chuyện đó đâu quá quan trọng . Mọi người đã nhất trí là ko cần sang thread khác thì nên theo quyết định của mọi người . Chứ công nhận là thread mình lập ra , mọi ng ko vào thì chán thật
BTW , chelsea đến bây h vẫn ngồi đó với " vết xe đổ " , nhưng thấy đó , fan chel cuồng như vậy mà cũng chẳng lập thread mới làm gì -> no problem :D

đúng là chỉ cần 1 cái là đủ

(em ko bít có nên lập cái valen ko nhỉ ;)))

chú lập để 1 mình 1 thread à ? :))

Mà valen là cái j ? ở nước nào ? Hy lạp à ? hay thổ nhĩ kì :-/

không phải sớm mà là đúng giờ nhất
TBN là cái lúc 2h hoặc 4h, có phải ai cũng xem được đâu

nhưng mà em thấy bây h giải đức cũng hay lém
nhìn chung 5 giải số 1 châu âu có mỗi pháp là nhàm
PL năm nay may là man vô địch ko thì cũng buồn;))

Eto’o cho MU một gáo nước lạnh

Tiền đạo chủ chốt của Barcelona, Samuel Eto’o đã hất cho MU một gáo nước lạnh vào mặt khi tuyên bố thẳng thắn rằng, nếu rời Barca, CLB anh chọn sẽ là Quỷ đỏ vùng Merseyside, Liverpool chứ không phải MU.

cũng chẳng sao , mang mấy thằng này về chúng nó lại làm kiêu
nên mua cầu thủ trẻ về rèn rũa thôi :-"

rèn thì mấy năm nữa hả anh
cứ như Arse, mãi chẳng có cái cup nào

haha
hôm nay tự nhiên nổi hứng spam

Back
Bên trên