Tin mơí nhất về MU !!!

Re: Tin moi nhat ve MANU !!!!

Sau trận đấu, HLV Ferguson đã ngợi khen C. Ronaldo: ''Chúng tôi để C. Ronaldo chơi tự do ở trận này, và cậu ấy không cần bận tâm nghĩ tới việc phòng ngự. Hầu như các đợt phản công của MU đều qua chân cậu ấy".
http://vnexpress.net/Vietnam/Thethao/2004/04/3B9D14AC/
Ôi C.Ronaldo !!!!!!!!!!
Ai bảo tân binh đá mèng mèng nào?

Chỉnh sửa lần cuối:

Italy thì mạnh rồi, sao bảo kém được. Hiệp II thì MU cố thủ, Arsenal có bóng nhiều hơn nhưng ko tạo được nhiều cơ hội. Nhưng hiệp I, chú cứ đọc các bài báo người ta viết thì cũng thấy là Arsenal đá hay hơn, tạo đuợc nhiều cơ hội ghi bàn hơn, nếu ko phải vì Carrol và W.Brown thì MU đã thua ngay từ đầu trận rồi. Ép sân và cầm bóng nhiều là một chuyện, có thể chưa nói là đội đó hay hơn, nhưng nhiều cơ hội làm bàn hơn hẳn, uy hiếp khung thành bao nhiêu lần thì chả nhẽ ko chứng tỏ được điều gì à? MU dứt điểm tốt, có 1 cơ hội thì làm bàn ngay, nhưng cugnx chỉ có thế thôi.
"MU bị đe dọa từ phút đầu đến phút cuối" : Ngay phút đầu là Bergkamp, Toure, Edu, Pires. Đoạn cuối thì MU cố thủ nên ko cần nói. Thời gian giữa hiệp I và cuối hiệp I là lúc MU đá hay nhất, ghi được bàn, và tranh cướp bóng quyết liệt, còn lại toàn bị tấn công còn gì? tao có băng ở nhà, có ngủ quên cũng tua lại xem được, chỉ sợ mày ngủ quên ko xsem lại được lại thích cãi cố thôi. À mà thực ra cái đoạn đó là nhấn mạnh để hỏi chú Khoa cái chuyện MU nuốt sống Arsenal. Arsenal ko ép được cả trận, nhưng cac fan MU cho một câu công bằng xem trận vừa rồi MU nuốt sống Arsenal ở chỗ nào?

Cái chuyện Arsenal đứng thứ 8 là đúng đó, tuy là khoảng cách giữa top 5 với top 10 là rất xa.
Trận này thua đành chịu vậy, Arsenal bỏ lỡ cơ hội, trọng tài chả dám thổi phạt penalty còn Carol thì xuất thần. ARSENAL rõ ép gần cả trận nhưng trình độ dứt điểm của mấy chú hậu vệ + Pires kém quá nên thua là phải.
Nhưng cho hỏi sao fan MU cùn vậy? Thắng thì thắng rồi, nhưng rõ ràng trận FA vừa rồi đá kém hơn, sao lại có thể ngồi tự hào là 2 trận gặp Arsenal vừa rồi MU đá ép?
To Bình: Tao thấy mấy fan MU hay ngồi ca thán chuyện trọng tài quá, chắc trận này cảm thấy trọng tài ko thiên vị cho Arsenal rồi chứ? MU vẫn có nhiều thằng hay nhưng thừa tiền mà chả biết mua mấy thằng giỏi, bọn kia còn mờ nhạt quá. Năm nay đá rõ chán hơn các năm trước, ko mua một thằng tiền vệ đỉnh nào về thì năm sau k o thể laays lại chức vô địch được
Còn cái này thì cho chú Khoa: MU thắng được 1-0, bị đe dọa từ phút đầu tiên đến phút cuối cùng, thế có gọi là nuốt sống à? Thế MU bị nuốt sống bao nhiêu lần trong mua giải này rồi vậy? À mà chú Khoa có được đứa đàn bà nào cho bám váy ko vậy? Lớp tao thì ít trai thật đấy, nhưng con trai ra con trai, chú chớ lo. Nếu cần so xem ai ra dáng con trai hơn thì oke ngay, chứ bảo thằng này phải đi bám váy con gái thì hơi quá đó. Chú có gì đàn ông chứng tỏ ko bám váy mẹ thì vác lên đây nhé, tôi so ngay, chứ nói được một câu thế thì lám qué gì
Tao thừa nhận nói là nuốt sống thì hơi quá nhưng MU trận này choi hay đấy chứ, chẳng phải MU chỉ có một cơ hội trong khi Ars có cả đống cơ hội mà chả ghi nổi bàn nào là gì.
To chú HA: có nhu cầu xem ai ra dáng con trai thì cứ việc tìm đến lớp tôi nhé :)) (à quên chú đang ở US, thôi được bao giờ mò về thì đến tìm cũng được :smoking:), có nhiều con cho tao bám váy lắm nhưng tao chả thèm con nào, không phải như mày đâu(con nào cũng cố bám mà dek được con nào:)) )
Đồng chí Khoa nói thế nặng lời quá. Các fan cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích là thường mà. MU ta thắng rồi nhưng cũng buồn đi vì năm nay xuống phong độ quá.
nói công bằng 1 chút chứ, tôi công nhận hơi nặng lời nhưng chú HA nói lớp tôi trước đấy chứ ko tôi nói chú ấy làm gì, MU năm nay đúng là xuống phong độ thật đành giành niềm tin vào năm sau thôi :(

mà sao cứ nói mãi cái trận ý thế đổi trận khác đi các ông ơi, Ars bị loại rồi ngạc nhiên thật, bất ngờ nhưng zui :D

Arsenal bị loại là phải đạo rùi, bản lĩnh thi đấu có bao nhiêu mà đòi thành công trên đấu trường châu lục. Không khéo năm nay con trắng tay nữa chứ chẳng đùa. Arsenal suxs.

năm nay chắc nó vô địch thôi,MU sẽ vô địch năm sau và vài năm sau nữa :D

Arsenal mà may mắn ko bị loại thì có khi lại có cơ hội, bao nhiêu ông lớn bị đạp đổ hết rồi. MU năm sau mà tăng cường thêm một chú tiền vệ điên điên nữa, thì chắc bóng đá Anh ngang tầm được TBN, Ý luôn. 3 đội top cũng đủ khả năng cầm cừ với 2 giải kia.
Bác Khoa vui tính quá, bác khích đểu Arsenal trước thì tôi mới nói là bác đá bóng kiểu đấy. Bác chả nói gì đến đá bóng thì thôi, tự nhiên vác chuyện bám váy đàn bà ra mà hô hoán lại bảo tôi này nọ gì. Lớp Lý 1 thì tôi cũng có gặp rồi, cũng quen một số, nên ko cần phải lên lớp mới biết ai ra dáng ai ko. Vấn đề là đang hỏi bác ấy chứ, ại lại vác lớp ra để tránh thế. Nghe bác vênh váo tuyên bố có nhiều chị em cho bám nhưng ko thèm nghe vui tai vãi, mà chả hiểu Lý 1 có bao nhiêu bạn gái vậy, ai cũng cho bác bám váy hết à. Tôi cũng công nhận với bác là tôi chả bám váy "được" con nào cả, tại bọn lớp tôi nó chả bao giờ mặc váy cả, nhưng thế có nghĩa là tôi ko bám váy đàn bà phải ko? MÀ bác cũng ko phải lo nghĩ cho tôi nhiêu đâu, bác lo nghĩ cho một mình bác chắc cũng đủ mệt rồi. À mà bác có biết tên tuổi con nào tôi muốn bám váy mà ko được ko?
Còn chuyện MU hiệu quả thì nói rồi, có bảo MU đá chán đâu. Mu đá hay, chỉ bảo Arsenal đá cũng hay, nhưng ko hiểu quả nên thua, các bác cứ bâu vào bảo nó đá kém, bị nuốt sống này nọ, nghe sai sự thật quá .

sắp tới đá với Chelsea,quyết phục hận

Millwall hay Wallmill là cái đội khỉ gì thế?

Millwall ở Division I đá hay phết, có Denis Wise mọi người đều biết, Dichio gì đó cao kều của Wolve năm ngoái thì phải (hay là Man City), cộng với một số cầu thủ trẻ khá hay như Cahill tuyển thủ 18 tuổi của Australia. Nếu có ai đá TCM, hay CM 03 sẽ thấy Milwall khá phết, nhiều cầu thủ trẻ có tài. MU trận này sẽ ko có nhiều khó khăn lắm, nhưng cũng nên cẩn thận đôi chút.

Chắc chắn trận này MU phải đá cẩn thận rùi, đây là cơ hội kiếm danh hiêu duy nhất còn lại của MU trong mùa giải này. Đá lởm khởm mà để thua thì fan nó chửi cho ko còn mặt mũi nào nữa.

Arsenal mà may mắn ko bị loại thì có khi lại có cơ hội, bao nhiêu ông lớn bị đạp đổ hết rồi. MU năm sau mà tăng cường thêm một chú tiền vệ điên điên nữa, thì chắc bóng đá Anh ngang tầm được TBN, Ý luôn. 3 đội top cũng đủ khả năng cầm cừ với 2 giải kia.
Bác Khoa vui tính quá, bác khích đểu Arsenal trước thì tôi mới nói là bác đá bóng kiểu đấy. Bác chả nói gì đến đá bóng thì thôi, tự nhiên vác chuyện bám váy đàn bà ra mà hô hoán lại bảo tôi này nọ gì. Lớp Lý 1 thì tôi cũng có gặp rồi, cũng quen một số, nên ko cần phải lên lớp mới biết ai ra dáng ai ko. Vấn đề là đang hỏi bác ấy chứ, ại lại vác lớp ra để tránh thế. Nghe bác vênh váo tuyên bố có nhiều chị em cho bám nhưng ko thèm nghe vui tai vãi, mà chả hiểu Lý 1 có bao nhiêu bạn gái vậy, ai cũng cho bác bám váy hết à. Tôi cũng công nhận với bác là tôi chả bám váy "được" con nào cả, tại bọn lớp tôi nó chả bao giờ mặc váy cả, nhưng thế có nghĩa là tôi ko bám váy đàn bà phải ko? MÀ bác cũng ko phải lo nghĩ cho tôi nhiêu đâu, bác lo nghĩ cho một mình bác chắc cũng đủ mệt rồi. À mà bác có biết tên tuổi con nào tôi muốn bám váy mà ko được ko?
Còn chuyện MU hiệu quả thì nói rồi, có bảo MU đá chán đâu. Mu đá hay, chỉ bảo Arsenal đá cũng hay, nhưng ko hiểu quả nên thua, các bác cứ bâu vào bảo nó đá kém, bị nuốt sống này nọ, nghe sai sự thật quá .
Gớm bác làm như trong này bác chưa khích đểu MU câu nào ý, tôi thấy thế thì khích đểu Ars một câu thì bác lôi L1 của tôi ra chửi thì tôi lại lôi bác ra chửi chứ sao tôi sợ dek gì chẳng qua tôi thấy bác bảo muốn so xem ai ra dáng hơn nên muốn mời bác lên chơi, xem ai ra dáng hơn thôi mà :smoking: tôi dạo này bận thi dek có thời gian cãi nhau với bác (nhất là trong box này), bác đã nói thế thì tôi bỏ qua (ko phải tôi sợ bác đâu), để box này thoải mái bàn chuyện đá bóng :smoking:

Rồi, bác nói thế thì tôi cũng thôi, chả cãi nhau nữa, dù gì cũng quen biết một số bác Lý 1 cãi nhau lại mất lòng. Nhưng bác đừng nói tôi thế, hồi đầu bao nhiêu đứa khích đểu MU, tôi luôn là người can, bảo nên ăn mừng chiến thắng của CLB thôi, ko cần đi khiêu khích kẻ khác, người cười cuối là người cười to nhất mà. Nếu hồi đầu tôi khích đểu các CLB khác thì sau 2 trận thua MU và Chelsea vừa rồi chắc chả còn dám lên đây nữa. Nhưng cũng đã bảo fan MU rồi, tại các bác nói mãi nên tôi ức quá, chả nhẽ nhịn để Arsenal bị nói suốt nên phát biểu thế thôi.
Thế thôi vậy, bác cứ lo ôn thi đi, mọi người bàn bóng đá tiếp nào:
MU lật ngược tình thế sau hiệp I chật vật, Chelsea thì đang hòa chắc ko làm được gì rồi. Arsenal sau khi liên tục bị dẫn trước đã lại tìm lại được khả năng dứt điểm và kết liễu Liverpool với hattrick của Henry. Quả chuyền của Gerrard đẹp vãi, cả Bergkamp nữa, tuyệt vời

Bàn của Bergy chuyền đugns là ko còn gì để nói nữa. ĐÚng là một quả chuyền lãng mạn.

Chelsea thua rùi, kiểu này MU sẽ lấy ngôi á quân !!!

cố gắng á quân chứ,vì nếu đứng thứ 3 thì phải sơ loại c1 năm sau,mệt lắm,MU thua 6 điểm nhưng đấu ít hơn 2 trận,cố lên MU,quyết thịt Chelsea trận này :D

Rùi, thắng Leichester 1-0, kém Chelsea 3ps, 1game

Đúng trận này MU phải thịt chelsea, MU cố lên :))

Ngay sau có thông tin đội bóng giàu có Barcelona (Tây Ban Nha) muốn có tiền đạo Ruud van Nistelrooy (M.U) bằng mọi giá, cầu thủ quốc tế người Hà Lan này đã tuyên bố: “Tôi hạnh phúc ở Old Trafford và sẽ ở lại với M.U đến khi nào còn được trọng dụng”.

Back
Bên trên