Tin mơí nhất về MU !!!

Dương Quốc Bình đã viết:
anh thích thằng OH hơn là Carrick, OH cơ động hơn nhiều mặc dù khả năng chuyền bóng ko bằng Carrick. Mà Carrick có đá giống Roy Kean đâu, thằng này ít chạy lại yếu. Mua OH là thượng sách, Nếu MU ko mua 1 thằng tiền đạo đẳng cấp, bảo đảm trắng tay.

mà chả hiểu chú bảo là mua OH đã là thượng sách rồi, mà lại còn trắng tay, thế thì thôi mua về làm đếch gì :))

phải nói là nếu mua 1 tiền đạo đẳng cấp về thì sẽ trắng tay chứ :)) mua xong hết má nó tiền :))

Senna ở lại rồi :D vụ mua OH của MAN ko thành là năm nay tay trắng :(

bít đâu ít TĐ ngon MU lại đá khởi sắc như Roma năm ngoái thì sao
Roma năm ngoái đá gần như chấp TĐ gần như toàn Mancini-Totti-Taddei độc diễn suốt.Có khi đá 1 mình Rooney lại hay
hồi mùa 0405 trước trận thua Milan tại OT,khi ấy Ruud còn inj,MU toàn đá 1 mình Rooney đấy thui

Senna nó dỗi rồi=)). Muốn đá được như Roma khó lắm, thứ nhất là Roma hậu vệ nó trâu, thủ hay <cặp Chivu Mexes, quá hay, có thể so sánh với Nesta Kaladze của Milan>. Thứ 2 là tiền vệ của Roma toàn thằng cơ động, thủ được công cũng được. Thứ 3 là thằng Totti đá khác quái gì tiền đạo đâu, thậm chí còn hay hơn:D.

Rooney chỉ chạy trâu, rê cũng thường, không đá một mình được đâu.

Rooney đá một mình thế nào lại. Ở WC lại chả đá một mình, Bồ nó bịch cho có làm được j` đâu! Bây h chỉ mong Solska hay Smith thôi!

Uh :-SS
sợ we'
Nhưng mà nếu MU - Chel - Ars - Liv cũng đc 1 điểm trong vòng đầu thì cũng hay :x

tình hình h là rất tình hình, Bayern ko chịu nhả OH, Senna cũng ko chịu đi nữa, có khi lại trắng tay tiếp rồi :((

Back
Bên trên