Tin mơí nhất về MU !!!

em thấy thà mua Martins có khi còn hơn Adriano

MU còn đủ đạn không mà định làm hàng Adriano:D, MU chuyển nhượng cứ phải gọi là=)).

thằng Torres bảo là nó muốn sang giải Anh thi đấu nhưng BHL của A.Madrid không đồng ý
Dù sao thì lúc trước Torres cũng đã từ chối MU rồi mà
thế à
Sao mình ko biết nhỉ

ủa, Torres gia hạn hợp đồng rồi mà

----------

trên báo bongdaso.com đưa tin MU có thể mua Adriano với giá 25tr thôi

thằng Torres ở Liga làm mưa làm gió
chắc j` sang Anh đã đá hay?
lại như bác Reyes hay là Luque thì chán

em vẫn khoái thằng Torres sang Anh hơn
nó đá ở TBN mình chả xem được mấy

ờ nhưng mà BLD MU ko cho mua thêm cầu thủ nào nữa rồi, hết ca Torres với Adriano

Trần Hoàng Nam đã viết:
hay wa nhờ .ai cho chú biết thông tin đấy hả bạn lý 2
này thằng ku kia, anh mày có tên cả , đừng có suốt ngày phân biệt L2 với L1, đừng tưởng chú L1 là giỏi hơn anh đâu

----------

Hoàng Quốc Nam đã viết:
à mà ko biết 2 thằng Ronaldo & Rooney bây h còn chửi nhau ko nhỉ
ờ thì trên báo bảo đã làm hòa nhưng ko biết có fai ko
mà cái thằng ronaldo đá vòng vèo bỏ..., ko hiệu quả j` mà sao Ferguson cứ thích giữ nó lại, bán đi lấy tiền mua Simao có fai hay ko(rất tiếc Simao sang valencia roài :( )

Nguyễn Sơn Tùng đã viết:
này thằng ku kia, anh mày có tên cả , đừng có suốt ngày phân biệt L2 với L1, đừng tưởng chú L1 là giỏi hơn anh đâu
làm gì mà quá khích thế . quên ko kịp nhìn tên mà cũng lắm chuyện. thế thì Tùng lấy thông tin đó ở đâu vậy
----------

ờ thì trên báo bảo đã làm hòa nhưng ko biết có fai ko
mà cái thằng ronaldo đá vòng vèo bỏ..., ko hiệu quả j` mà sao Ferguson cứ thích giữ nó lại, bán đi lấy tiền mua Simao có fai hay ko(rất tiếc Simao sang valencia roài :( )
simao cũng rê rắt thôi. bọn BDN đá kĩ thuật mà. Ronaldo cũng hiệu quả đấy chứ. nó giúp BDN loại anh hồi WC mà

Back
Bên trên