Tin mơí nhất về MU !!!

Trong hôm nay hoặc ngày mai có thể Ruud sẽ hoàn thành việc chuyển sang Real. Có tin MU đã đồng ý bán Ruud cho real với giá 12tr bảng.

Sao e tưởng là 11M thui chứ
Mới thứ 2 xong mà đã lên thêm 1M rùi á

hôm nay báo BÓNG ĐÁ đưa là Man offer Viera 8 triệu bảng,Juve đang xuôi xuôi
khi Man đi Nam Fi về thì vụ này sẽ được hoàn tất

Bọn A.Madrid bảo là chưa nhận được lời đề nghị chính thức của MU, lại còn đòi 41 triệu euro nữa chứ. Viera cũng đang bị Inter tăm tia, cầu mong nó sang nhanh nhanh cho nó đỡ lo. Hình như mẹ Ronaldo bảo là nó sẽ ở lại nhỉ.

Cantona khuyên C.R ở lại. Thôi thế cũng được, MU ko đồng ý giá 12tr của RUD hay sao ý

----------

Cantona khuyên C.R ở lại. Thôi thế cũng được, MU ko đồng ý giá 12tr của RUD hay sao ý

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:

tao thì khuyên nó nên đi, ko biết nó có đi ko :))

MU lại ép giá trong việc mua Vieira rồi ! 8M là quá rẻ !

Ruud đi là phải, đá đâu có ra gì.

Rooney cũng bảo vẫn coi Ronaldo là bạn, có lẽ Ronaldo sẽ ở lại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bực mình với MU thật, các đội mua người ầm ầm mà ông MU cứ bình chân như vại, vẫn chưa thấy có gì cụ thể.

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Bực mình với MU thật, các đội mua người ầm ầm mà ông MU cứ bình chân như vại, vẫn chưa thấy có gì cụ thể.

Chậm mà chắc vẫn hơn. Hình như mùa hè này Glazer quyết định đầu tư mạnh tay để tăng cường sức mạnh.

em thấy các đội khác có ầm ầm đâu
real chém gió là giỏi,thông tin bao nhiu mà cuối cùng vẫn chưa có thằng mới nào về

Man đang bực vì Real dám đi đêm với ruud trước,có thể sẽ xoay sang bán với giá bằng như thế cho Bayern

Rooney nó cứ nói thế, đến lúc ức chế bùng nổ lại choảng thằng kia một trận thì vui :)).
Mà toàn thấy các vụ chuyển nhượng liên quan đến Bayer, Barca với Real nhẩy :(. Arsenal thì vì limit mức lương nên ko thể vác ai về được :((. Thế này thì teo rồi, Giải Ý mất hết cầu thủ chất lượng --> bọn TBN và thằng Chelsea sẽ mạnh lên trông thấy. MU may ra đuổi được chứ Arsenal lại dựa vào sức trẻ thôi vậy :(

NÓi thì nói thế nhưng nhìn Rel, Barc, Chel bọn nó thông báo chính thức rồi mà phía MU thì bình chân như vại, chẳng xúc tiến thằng nào cho nhanh cả :(

chứ h muốn mua ai? nếu mà MU cũng mua xồn xồn như kiểu Chelski thì còn nói làm đếch gì, chuyển sang ủng hộ gã nhà giàu cho nhanh. phải tự dựa vào thực lực của mình thôi. h có còn là richest team nữa đâu, nợ đầm nợ đìa, bảo bỏ ra 15-20 triệu bảng để mua một cầu thủ đạt ngưỡng tuổi băm, e chừng quá phí phạm. mua Owen Hargreaves là thấy ổn nhất, đổi nó với Ruud là được rồi.

em thấy mua Owen Hagresveas, Torres, với Nedved là ổn rồi
MU chắc chắn vô địch năm sau
PS: www.redcafevn.net <---- MUVN mọi người đăng kí đi :D

Tiền vệ thì MU chắc sẽ mua thêm Carrick với Vieira, nếu bán Ruud thì chắc cố thêm ít tiền mua Torres. Mùa này MU có Heinze, Scholes và Ole trở lại, Rossi cũng đã chín hơn, Smith đến cuối tháng 8 đã có thể thi đấu trở lại, lực lượng khá dồi dào, vị trí yếu nhất vẫn là tiền vệ thủ. Nếu mua được cả 2 người trên thì ổn.

Hôm nay báo chí đưa tin MU đang các Sylvestre với hơn chục triệu bảng để mua Carrick, nếu không mất quá nhiều tiền vào 2 tiền vệ thì có thể dồn lại mua Torres vì chắc chắn giá thằng cu này không thể dưới 25tr.

Viera là ngon nhất,offer cỡ 10 tr bảng chứ nếu ko lại bị thằng khác phá đám thì khổ lắm
chờ Scholes trở lại wah
về TĐ em ko thik Torres lắm .Em thik Huntelaar hơn.Cu này ít ng bít nhưng em thấy hiệu suất ko thua gì Ruud.Em thik mẫu TĐ mắn kiểu này.Giá ku này cũng chỉ tầm 10-15 tr bảng thui
có lẽ nhìu ng sẽ bảo mình là hâm khi cứ nhắc hoài cái thằng Huntelaar chả ai bít này

25 triệu cho thằng Torres e rằng quá mạo hiểm, hồi mua Rooney em cũng đã thấy lo sốt vó lên rồi. với lại h mà cho hai thằng trẻ nó cùng đá tiền đạo, sợ ko hợp nhau, thì đẹp. giữ Ruud vẫn là phương án em ưng ý nhất. cố được Viera với cái giá 8 triệu thì cũng ok, nói chung chỉ cần thế thôi, mua lắm, lại phí phạm tiền

Back
Bên trên