Tin mơí nhất về MU !!!

Báo bóng đá viết nếu em nhớ ko nhầm, nói chung thì bọn báo Bóng đá nói nghe chán lắm, bài trước bài sau đối nhau chan chát, nghe ngu ko thế tả

bây giờ còn có thể loại tăng trang 16-20 mà toàn là quảng cáo (nó ghi rõ là quảng cáo ko tính vào giá bán ) thế mà giá cũng tăng 2000-2500

Báo có phải mãi một ng` viết đâu
Lúc nào hợp thời thì đăng thui

Trần Hồng Quang đã viết:
mọi người đọc câu này rồi tự nhận xét, em khỏi phải nói nữa, nghe mà ngứa ass
nó đâu có ý thế
thằng + nó tường thuật bài báo mà
đúng là cũng hay hơn hồi đầu mùa
nhưng mà ko thấy
cái hàng tiền vệ trụ a` :))
tầm cỡ của đội chiếu dưới quá
3 năm trước
chỗ đấy là keane với schols
bây h thì sao
chả hiểu muốn gì từ mấy thằng thiếu tầm cỡ đấy

biết là chú ý lấy ví dụ, nhưng mà nghe thực sự là ngứa, lại đúng lúc đương hòa đau, nên kệ, chửi cho sướng mồm cái đã
đúng là h tiền vệ phòng ngự không được tốt như hồi Keane với Scholes, nhưng với Smith hồi đầu mùa hay Oshea bây h đang đá, thì cũng không thể nói là kém được, công nhận là phòng ngự từ xa kém, càn quét kô tốt, nhưng mà bù lại, tấn công lại tốt hơn. mà nói thực, là Keane h có đá tiếp, cũng kô còn hiệu quả như các mùa trước, chẳng thế mà Alex cho anh ra đi hồi cuối năm. nếu mà để đá trong một giai đoạn ngắn, hay nói nôm na là dùng tạm, thì hàng tiền vệ bây h cũng là ổn rồi, h chỉ chờ đến hè vác thêm một thằng nữa về thôi, là đủ tiềm lực rồi. thèm Balack quá, hôm trước xem nó đá, chuyền hay, càn tốt, sút thì như đúng rồi, giống hệt Scholes hồi đỉnh cao, thậm chí còn hơn, vì nó to hơn Scholes nhiều

Có ai có nx ji về thằng Evra ko?Em mới xem đc 2,3 trận nó đá,thấy nó ham lên quá,toàn để khoảng trống sau lưng,mà tấn công thì toàn thấy tạt bóng quá nhẹ hoặc quá mạnh... :( mua về toàn thấy ngồi dự bị cho Silvestre

thấy thằng Vidic đá 3-4 trận gần đây mà đã dính 2 thẻ vàng, chú này chắc là trâu chó lắm

:)), thế mà có thằng nào cứ kêu là Vidic ko chém Henry :)), mà là Henry chém Vidic :)) =)) hô hô :))

Bác Quang bớt nóng đê :)), giỏi được khen, sướng bị chê là đúng rồi, chả liên quan gì tự dưng chửi nó :)), tưởng là hiểu lầm gì đã đành, hóa ra biết nó ko nói minh cũng tự dưng chửi nó à :)). MU rõ ràng hàng tiền vệ đá chán, chính bác nhận xét thế ở trên rồi còn gì, ko nên giận cá chém thớt thế :D

em nghĩ năm sau
man mua thằng cầm giữa
là đủ
thằng nào bâyh
nghĩ đi
bàn về cái nào sáng láng đi
cái năm nay còn mong gì nữa :))

ờ, thì công nhận là nóng, nhưng ai bảo nó khơi mào đúng lúc nước sôi lửa bỏng, ráng chịu.

thực ra Vidic đá ko hề chặt chém tí nào, ko phải cái kiểu cứ nhăm nhe là xoạc là chém. nó đá theo kiểu an toàn là trước tiên, cứ bóng đến là tìm cách phá ra trước đã, càng xa khu cấm địa càng tốt, ko phải cái kiểu hoa mĩ màu mè của Rio. cho nên mình thấy nó đá rất an toàn, đương nhiên là vẫn có những sai lầm, như quả để Tot gỡ hòa hôm qua, phá mạnh thì mạnh thật, nhưng đánh đầu bóng đi thấp quá, nên mới dễ đập cầu thủ mình bật lại. mà cũng hơi thiếu kinh nghiệm chơi tiểu xảo, nên toàn bị thổi phạt, việc dính thẻ cũng là từ cái này mà ra, toàn bị rơi vào bẫy của tiền đạo đối phương, va chạm lộ liễu, là nó lăn đùng ngay ra thôi. cần thêm thời gian thích nghi, chắc sau WC thì sẽ cáo hơn

đúng là hàng tiền vệ của MU ko tốt, so với Chel hay Liver thì đúng là dưới cơ rồi, nhưng mà cũng ko đến mức quá tệ, ở mức tầm trung của Premier, kệ xài tạm, chờ lên đời cái là lại bốc ngay

----------

hay bán béng Rio đi, để tiền 100k bảng/tuần đấy cho Balack nhờ :D, kéo Oshea hay Brown về đá trung vệ cùng Vidic là cũng đủ rồi :D

các ông thi nhau chửi MU nên tôi bảo các ông cũng chỉ như mấy thằng báo bóng đá tát nước theo mưa chứ tôi chả chê MU bao h,kể cả trận thua middle 4-1 (hôm đấy Ronaldo đánh đầu quả đẹp vl)..Hoài Anh ơi mấy câu em quote là em quote từ báo bóng đá cơ mà

anyway hôm qua MU thắng thế là có tiền tiêu cả tuần

nhưng tiền mang đi tái đầu tư vào Wygan và Barca rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nó về Chel là vì ở đấy nó có lương 120k/tuần, h mình cũng trả cho nó như thế, thì chả lẽ lại ko có cơ. nếu bán Rio đi, vừa có tiền trả lương, vừa mua thêm được một thằng hậu vệ nữa

hehe em thấy hiện nay thì thế thôi...chứ để cả mùa giải sau chiền đâu = lực lượng hậu vệ kô có Rio thì cũng hơi ghê răng đấy :(

Thằng Cộng ăn nhiều tiền quá :((, Barca mày đập AC của anh rồi :((, ts thằng Gilardinho

Mình khoái nhất hậu vệ đá an toàn. Chứ bọn hậu vệ rê rắt, thì thích đối đầu nhất :)), chỉ việc cướp bóng là có bàn =)) :)). Cũng may Rio nó to còn nên nếu có mắc sai lầm cũng ít khi bị thành bàn.
Tiền vệ MU cần thủ là chính. Mình Rooney lo cho hàng công đươc rồi. Lại còn có Park với Ronaldo hỗ trợ, chẳ cần đầu tư thêm. Mấy thằng tiền vệ trụ Sir mua về đá ngu ko thể tả được :)), có gì sang nhờ Arsene Wenger nó mua cho :))

thằng cộng đánh Wigan chắc cũng mất kha khá nhỉ, sao ko đánh WestHam ý, đang đá lên chân

Phạm lỗi kiểu đấy đâu có gọi là trâu đâu
Chỉ là lỗi kiểu tì ng`
Níu áo

Mà dù j Rio cũng là trung vệ đẳng cấp
Đâu có dễ tìm
Chỉ cần ổn định hơn 1 chút là đc.

bán Rio thì Mu sẽ có kha khá tiền, đủ để làm nhiều việc.

thằng chít mói thay ava à? em nào đấy? bóng sáng phết

nhìn thế thôi
ở ngoài đời
ko ntn đâu :))
tao vẫn chưa thấy ai
thíc hợp cho
tiền vệ trụ của manu

Back
Bên trên