Tin mơí nhất về MU !!!

chả muốn nói thêm cái j nữa cả, thất vọng hoàn toàn ........ :(

Uầy, em đ-éo chịu nổi MU nữa rồi. Các cầu thủ chỉ có mỗi việc ăn+ lĩnh lương +tiêu tiền +tiệc tùng+quán bar+ gái gú+ đá bóng, vậy mà cũng ko nên hồn.
M-ịe, thằng chó Rio dc trả 100.000 bảng 1 tuần để đá như cứt như hôm qua ah`? Chú Richarson dc tung vào sân để sút+ chuyền mấy cái quả ngu đ-éo tả dc. Fletcher thì chuyền lung chuyền tung, nhiều lúc đếch hiểu nó chuyền cho ai nữa. Park thì...thui ko nói nữa, ko thì chỉ có chửi thui. Đá rời rạc, ko ra 1 cái đường nét j`, tẻ ngắt như 1 bát cơm nguội, đâu, dc như cơm nguội đã tốt. :(( :(( :(( :-/ :-/ :-/
1 quả, rùi 2 quả, rùi 3....
Càng đá càng chán. Càng đá càng tức. Càng đá càng muốn ...đạp TV=; =; =; =;
Lúc quả thứ 3 đã đi ngủ nhưng mà papa+ bro xem ở ngoài chửi bới+ hò hét nên lại ra xem. Hức!!
CRo vào thì khá khẩm hơn dc khoảng 0,01%. Cuối cùng thì cũng ghi dc bàn thứ 1000 nhưng bàn thứ 1000 trong 1 cái trận như shit thế này thì....

Buồn quá!!! Huhuhuhuhu:(( :(( :(( Tuần sau gặp Chel rùi, biết làm sao đây??? MU ơi????? Thua Chel 5-0, 6-0 thì còn mặt mũi đâu ở PL nữa???
Cứ nghĩ đến cái mặt Sir sau trận lại thấy chán!!!!:(( :(( :(( :eek:

Chưa bao h nẫu như thế này!!!

...không hiểu cái gì đang xảy ra, chán không thể nói gì thêm, tổ sư cái thằng Mendieta sút quả điên ko chịu đc... Híc, phải công nhận Man đá như say rượu, ko hiểu đâu là Man đâu là Mid bro, vớt vát được 1 ti tí danh dự nhờ bàn thắng của CR, bây giờ thì hi vọng gì ở chức vô địch chứ, vòng sau gặp Chel rồi, đá đấm thế này thì có mà đứt...

Đỗ Phương Linh đã viết:
Buồn quá!!! Huhuhuhuhu:(( :(( :(( Tuần sau gặp Chel rùi, biết làm sao đây??? MU ơi????? Thua Chel 5-0, 6-0 thì còn mặt mũi đâu ở PL nữa???
Cứ nghĩ đến cái mặt Sir sau trận lại thấy chán!!!!:(( :(( :(( :eek:

Chưa bao h nẫu như thế này!!!
kô sao đâu arsenal thua MU 6-1 mà ngay mùa sau đó lại vô địch rồi mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con xin bác...chẳng còn keo nào nữa đâu...đá đấm thế này...
1...hy vọng thằng Scholes nghỉ sớm đi...nhìn nó đá thấy phát ói à...
2...mua khẩn trương thằng Ballack về giùm...vứt cả cọc tiền vô mặt nó...còn đến hơn 20 triệu bảng chứ ít ỏi gì đâu???
3...thay khẩn trương thằng Fergie đi...hoặc mong sao ông trời thương con trẻ...cho cái thằng Fergie đó nhồi máu cơ tim đi là vừa (cái mặt đỏ đỏ như lão thì chỉ có nhồi máu cơ tim thui...)...
Bực...bực...bực...hum qua bẻ gãy cái tay cầm PS2 rùi...ức vãi...

Càng nghĩ càng thấy thương các fan MU
Cứ tưởng thằng VDsar đã ngon thế mà cũng biếu k cho mid 1 quả . Bó tay
Thay Fergie có lẽ chưa cần bởi năm nay nó xui quá OT tự nhiên thành nhà thương

TRận đấu vừa rồi 10/11 cầu thủ đều có lỗi, người duy nhất không đáng chê là Alan Smith, thi đấu tận tình từ phút đầu đến phút cuối. Trong khi 10 cầu thủ còn lại đã thi đấu một cách vật vờ, không hề có chút tự hào khi đang khoác trên mình chiếc áo của MU.

Không thể trách Sir Alex, chiến thuật dù tốt đến đâu mà các cầu thủ đá như hôm nọ thì có khi thua cả Campuchia với Lào. Nhưng Sir cũng đã thể hiện ngay việc mình vẫn còn khả năng lãnh đạo đội bóng bằng việc thay Rio cuối trận, một điều hãn hữu. Sau khi Rio ra sân Sir đã không nói với Rio một câu nào, sau trận này chắc chắn Rio sẽ phải ngồi dự bị mấy trận tới. Hôm qua chủ nhật các cầu thủ cũng không được phép nghỉ mà phải tập thêm một buổi nữa. Để xem 2 trận tới MU phản ứng thế nào.

Chức vô địch PL năm này thì của Chelsea từ truớc khi bóng lắn rồi, cái đáng xem là từ bây h đến hết mùa MU đá như thế nào thôi. Nhà Glazers cũng đã tuyên bố cho phép MU tăng cường lực lượng vào tháng 1.

hihixhixhixhixhix .... chắc mình ko dám cá với bọn trong lớp là Mu sẽ thqangs nữa mất :(

Đúng là MU phải kiếm thêm ai cỡ Makelele hoặc Gattuso thay cho Keane đã hết thời với Scholes đang bên kia sườn dốc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà mình không có skyTV nên cũng không được xem:((. Nhưng khi xem tường thuật lại thì bó tay.
1-0 :-?
2-0 :eek:
3-0:|
4-0 :-s
Cuối cùng là|-) .
Shock. Thật sự là từ khi trở thành 1 fan bóng đá và là fan của MU đến giờ, đây là trận đấu của MU làm mình thất vọng nhất. Trước đây, khi MU thua, dù có là thua đậm, ko hiểu các bạn thấy sao chứ mình thây là các cầu thủ vẫn luôn luôn chơi với tinh thần rất cao. Nhưng trong trận này thì khác, các cầu thủ đã mất hết tinh thần ngay từ sau bàn thua đầu tiên. Đây là điều không thương thấy ở MU. Có lẽ, từ trước khi vào sân, các cầu thủ cũng đã không có đủ tự tin vào chiến thắng rồi. Buồn không để đâu cho hết:((.

Lê Sơn Tùng đã viết:
Nhà mình không có skyTV nên cũng không được xem:((. Nhưng khi xem tường thuật lại thì bó tay.
1-0 :-?
2-0 :eek:
3-0:|
4-0 :-s
Cuối cùng là|-) .
Shock. Thật sự là từ khi trở thành 1 fan bóng đá và là fan của MU đến giờ, đây là trận đấu của MU làm mình thất vọng nhất. Trước đây, khi MU thua, dù có là thua đậm, ko hiểu các bạn thấy sao chứ mình thây là các cầu thủ vẫn luôn luôn chơi với tinh thần rất cao. Nhưng trong trận này thì khác, các cầu thủ đã mất hết tinh thần ngay từ sau bàn thua đầu tiên. Đây là điều không thương thấy ở MU. Có lẽ, từ trước khi vào sân, các cầu thủ cũng đã không có đủ tự tin vào chiến thắng rồi. Buồn không để đâu cho hết:((.
Trước đây nếu có trận thua này thì còn shock chứ bây giờ ko
Nói thật xem MU mấy mùa gần đây thì kiểu này quen rồi. MU ko còn phong độ như ngày xưa nữa. Dù sao vẫn tin tưởng Mu sẽ ko làm mất lòng khán giả nhiều lần nữa

thay coach thui.Hitzfeld,Scolari-2 cái tên nghe khá ổn:-?

Em đồng ý cả 2 tay(+ 2 chân) với anh Tuấn. Trong trận thua vừa rồi người có lỗi là các cầu thủ, không có tinh thần thi đấu chứ đâu phải huấn luyện viên.Người đá bóng là Rooney, Nistelrooy,.... chứ có phải Sir Fergie đâu

những cái thằng Trẻ như Rossi, Sylvan Ebanks-Blake thì ko vứt hết vào trong trận này...đã biết thằng Ruud dạo này đá ko tốt rùi, cứ vứt vào...bó tay...
Mà ts cái thằng Ruud chứ...chạy thì chậm kinh, chỉ biết chờ bóng rùi sút...ra ngoài...đá 11 người như đá 10 người ý...........

Ruud chỉ đá hay khi gặp các đội bóng yếu thôi các trận đấu lớn chả thấy tỏa sáng mấy. MU hiện nay phụ thuộc nhiều vào Rooney trên hàng công và Rio dưới hàng thủ.Khi nào mà 2 thằng này ko có phong độ thì y rằng MU đá như shit

Back
Bên trên