Tin buồn

ôi dời ơi là dời ơi.......
sao mà triệu tập sớm thế hả các bác, hic, tình hình là dạo này em vẫn rách việc nên toàn 11h mới bình minh, ngày mai chắc em vừa đi ăn hỏi anh Hưng vừa ngủ gật mất...mà đau khổ là quả camera kỹ thật số lại do em phụ trách, mai có lẽ em phải sắm quả kính ko thì lúc ra ảnh chả thấy cô dâu chú rể đâu lại toàn thấy mặt các bô lão thì bỏ xừ. hic hic.. |-) |-) |-)

Kinh thưa các anh chị em cùng toàn thể các bạn yêu mến....
Hôm nay, ngày mùng 5 tháng 2 năm 2004, sau một thời gian dài chuẩn bị về mọi mặt, em xin kính mời các bác đến dự lễ ăn hỏi của em vào ngày mai, lúc 7h AM. (mk, không biết chúng nó có đến được không nhỉ). Đám cưới của em chính thức được tổ chức vào ngay 14 tháng 2 năm 2004, vậy kính mong các bác đến vui chung cùng gia đình. Thời gian báo sau, nhưng chắc chắn là vào buổi chiều, tại 41 Tây Hồ.
Nếu em không kịp gửi các bác thiếp thì mong các bác thông cảm cho em.(tuy nhiên em sẽ cố.)
PS: Các bác khi đi mang theo 5000 tiền gửi xe và tuyệt đối không được mang phong bì theo. (Lưu ý, ai kèm theo trẻ em thì càng hoan nghênh. Tiệc cưới sẽ là tiệc buffet nên mong các bác mang theo khăn tay.
Kính thư.
NVH

thay mặt đồng bào xa tổ quốc em xin chân thành gửi lời chia vui với anh cu Hưng, chúc mừng anh cu Hưng từ nay trở đi có người cơm nước , giặt giũ , nâng khăn sửa túi, chúc hai vợ chồng anh trăm năm hạnh phúc.

Em cũng nghe phong phanh là em Đỗ Thị Vân Hà nhà mình cũng rục rịch cưới xin rồi thì phải ... có ai confirm cho em tin này không ạ ?? Nếu mà là đúng thì các bác 1 lúc bị 2 cú sốc thế này, em nghĩ nam nay quả là một năm vất vả cho các bác đấy ạ ...

Back
Bên trên