Tin Ams 94-97

mịa, hôm nay chán học, vào mạng thấy anh em đầy đủ mặt quá. tết về nhiều thủ tục tao sợ... ;;) không có thời gian đi chơi, thế nên nếu về chắc chỉ về hè thôi. năm sau (2006) tao về, có thằng nào về không tụ tập đê, đến quán nhà Khái nhậu cho đắt hàng.

có ai có mail hay ID của thằng nghĩa với thằng Trương Phương không gửi cho bạn cái, lâu rồi không gặp chúng nó không biết chúng nó có bị em nào trói chưa.

to Bach: anh gửi cho chú cái nick rồi đấy, chú liệu mà xúc tiến, anh cũng đã giới thiệu qua về gia cảnh nhà chú cho bạn anh, nếu hợp nhau thì tốt qué :)>- (bí mật đang làm mối cho Bạch Hưng nhà mình, có bác nào làm mối cho tớ thì tốt quá :x )
to Hồng Dưong: nhớ chứ sao không nhớ, làm sao mà quên được, viết nhắn tin cho bạn mấy dòng đê xem tình hình dạo này thế nào rồi.

ôi lâu rùi không về nhà nhớ qué :((

chúc Trố hạnh phúc :)>-

Người của công chúng mấy thì cũng lọ mọ về VN mà vẫn không được mời đến quán của tầng lớp ... gần chai sát lọ...

Nghe bọn báo chí chúng nó lảm nhảm làm gì, thỉnh thoảng chúng nó phải đi kiếm "nạn nhân" để có cái mà bôi ra trang báo ấy mà. Mà chính thức là tớ không biết có vụ dantri.com đấy đâu, nghe ấy nói chắc phải lọ mọ lên xem mới được.

Hôm trước nghe bạn Vân lớp Văn nói ấy bây giờ hoành tráng lắm. Mà không biết Bùi Phương thế nào rồi? Hồng Phương thì tớ có được xem ảnh cưới!!!

Lê Khái Phương đã viết:
Hờ .... ngộ nhỉ ...giá mình biết vụ này sớm hơn, vào đây ý a ý ới thế này cũng vui nhỉ .
lại được gặp cả những người cứ ngỡ rằng sẽ không bao giờ còn gặp được ,,..he he
To em Dương: về VN bận thì bận chứ ...hừ ...quán anh có cả dịch vụ phục vụ tại nhà đấy chứ. với lại bận gì thì bận, cũng nên chào hỏi nhau một câu cho đỡ tủi thân chứ....làm ăn, học hành thế nào rồi ...định đi mãi à ...có thằng nào hay hay chưa ??
To Chi Chi Cảnh Cảnh: Cứ tưởng trở thành người của công chúng rồi thì khó gặp lắm ...hôm trước đọc bài gì gì đó đại khái tôn vinh người Việt trẻ trên Dân trí. com, giật mình...ngẫm chắc chẳng còn được gặp bạn nữa rồi...hai tầng lớp xã hội ...ai ngờ ...vẫn chưa thật sự xa rời quần chúng nhỉ ...tốt đấy...
To Nguyên Mập: vòng bụng tao bây giờ 98cm ...híc ...hình như bị giun ...
To tất cả: về thôi ...nghỉ ngơi sáng mai lấy sức đi ăn cưới, chia buồn và rút kinh nghiệm với Trố đỉn
:)>-

Híc ...
To Chi chi cảnh cảnh: hoành tráng nghĩa là sao ??? Bọn "báo chí chúng nó lảm nhảm...., thỉnh thoảng chúng nó phải đi kiếm "nạn nhân" để có cái mà bôi ra trang báo ấy mà"...có bao gồm cả Vân ú lớp văn không ???
To Tuấn Anh: mùa này trời rét, nhậu ở quán rượu mới khoái ...ơn trời, cứ kéo thêm mấy đợt rét đậm nữa tao càng mừng ...chứ mùa hè 2006 mày mới về thì nhậu trà đá à ??
Có ai về đợt này không ??? Có vụ hội trường hay ho ghê mà chưa có đối tác a dua a tòng. ..
tối qua ngồi nhậu cả vợ chồng Trố đỉn, nhắc đến vụ hội trường mà có vẻ thờ ơ quá ..chắc có tí con giận về vụ 20-11, quá ít người đi ...thằng Hồng lấy vợ rồi nhưng vẫn vậy ...có lẽ Nha Trang luôn là một vị Lớp trưởng mẫu mực và đáng kính. ..Thằng Bùi Phương thì đang đi Trung quốc, chắc đi thăm Củng Lợi ...ai quan tâm đến nó nhỉ ???hô hô ...chắc lại là người của công chúng rồi.
To Đức Anh: Tết mày có về thật không để tao chăm sóc ???he he
Nhân tiện nhắc đến Vân lớp văn, có thằng nào biết tin tức gì của Vân lớp tin không nhỉ??? Thẳng Hà đi Nga về VN rồi, chưa gặp nó nhưng nghe nói nó giờ cao 1,8m...da trắng bóc ...hỏi thăm tin tức của Vân để đến lúc vô tình gặp còn có cái mà nói với nó chứ ...
he he he he

Hài vãi pee. Chú Khái bây giờ vòng bụng 98 thì tao nghĩ mày ngoài việc có zzzun còn có thêm nhiều thứ linh tinh khác nũa :D.
Bạn Vân thân yêu của lớp mình thì tao thấy bảo vẫn đang ở Đức hình như cũng sắp xong rồi. Cu Tuấn Anh cũng ở Đức mà không thấy thăm hỏi gì bạn Vân à?
Hhahaha, thằng Hà đúng là về Hanoi được tầm 3 tháng rồi, thế chũng mày không liên lạc được với nó a? Nghe đồn năm sau lấy vợ.
Các chú, 24 là tao về nhà chơi 2 tuần, hôm nào anh em tụ tập một cái nhỉ. Chắc cóc đi được vụ hội trường đâu.
Tình hình là các chú lớp mình nấy vợ nấy chồng rầm rầm. Thế đi hợp lớp có mang con theo ko?

He he, chào các đồng chí,

Lâu lắm rồi không gặp. Bà con có khỏe không.

To Tuấn Anh: tao có việc này nhờ mày tí. Đầu tháng 4 này tao qua Germany, định tranh thủ làm 1 chuyên du lịch vòng quoanh Europe luôn, nếu mày có điều kiện giúp đỡ tao về chỗ ở thì tốt quá. Co gì liên lạc lại ngay nhé, để tao còn lên kế hoạch đi lại. Email cho tao [email protected] hoặc là add nick vào chat nhé. Thanks in advance.

To others: Có anh em nào có bạn bè ở France, Italy & mấy nước xung quoanh không, giúp với. Xin cảm ơn và có hậu tạ ... hê hê.

Chào thân ái & quyết thắng.

Nghĩa

Có thằng nào lớp Tin ở Paris có thể cho thằng Nghĩa lớp Tin tá túc mấy hôm dịp thang 4, tháng 5 đấy không nhỉ? Tao chuyển xuống dưới Grenoble rồi nên chịu, trừ khi nó thích xuống đây ngắm núi :)

Hi các tình yêu lớp Tin,

Có tình yêu nào có tin tức gì của bạn Trương Việt Phương ngày ko cho em xin với ạ? (Trương Việt Phương ngày trước học ở Shanghai học ko phải Bùi Việt Phương đẹp giai hay đá bóng).

Ai biết thông tin gì hay contact của Phương thì share cho em với nhé!

Thanks mọi người alot,

E Trang

ối giời ới, trương phương ơi, có người hỏi mày kìa.
Hoàng Thư Trang, cái tên nghe quen quen
ah để anh hỏi thằng Trương Phương đã nhé, giờ mà cho địa chỉ nó lung tung, nó lại kêu là phá hoại hạnh phúc của nó ka ka ka

Thang Truong Phuong lay vo roi co ma?

vớ vỉn, nó có vợ bao giờ. tao vừa gặp nó với thằng quyết hôm cuối tháng 04.07

thằng quyết giờ làm bí thư đoàn ở ... Bắc Ninh.
nghe đâu nó có tới ...... 4 cái bằng đại học rồi he he he, các anh em cố lên nhé

Tình hình bạn Trung cận đông sẽ tèn tén ten vào đầu tháng 5.

Back
Bên trên