Thiếp Me to You Noel xách tay từ Anh về . Đồ độc đây!!!

Tấn Thành đã viết:
Em ơi, anh hỏi cái, anh ko ở VN bây h, nhưng có thể mua carte của em và nhờ em chuyển đến ng cần gửi ko, địa chỉ HN, giá cả, thủ tục ra sao em là ng bắt đầu trước!

Ok anh à, no prob ;) Em có post hết ảnh những cái thiếp hiện giờ em có trong album của em đấy, link ở mấy bài post đầu đấy. Nếu gửi cho người nào đấy trong HN thì sẽ free shipping, em sẽ mang đến tận nơi. Anh cứ chọn và order thiếp, và cho em địa chỉ cụ thể, em sẽ mang đến cho. Còn tiền anh có thể nhờ bạn bè hoặc người thân ở đây đưa cho em, hì :">
Có gì PM cho em cho tiện :)

----------

----------

Tớ up lại cái link của album ảnh nhé, có thêm mấy cái mới đấy, thiếp Noel to, đẹp lắm :)
http://pg.photos.yahoo.com/ph/hey_cya/my_photos

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hương Giang đã viết:
IIR = Institute of International Relations ạ:D

Cái biển (gọi thế này có đúng kô nhỉ, vì nó như kiểu là một bức tường lát đá trên có đề chữ) trc cửa trường mình thì lại viết là: Institute FOR IR. Hix, từ trc tới này toàn nghĩ là OF, thế mà thấy chỗ đấy đề là FOR, bó tay. Hay là nhìn nhầm nhỉ [-( Mà tra từ điển cũng ra là Institute OF :((

hehe trường mình là Institute for International Relations mà em, hì, bao giờ chẳng là thế, đã bao giờ là of đâu hehe :)

Back
Bên trên