(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

1 trận đấu căng thẳng nghẹt thở
2 đội ngang ngửa nhau
nhưng đội h2 thắng

chiều hôm nay lúc 1h30 bọn anh ra NV, thiếu 1 người do ko có xe nên phải nhờ một bạn cùng LỚP ANH vào đánh, bạn này chả chơi DotA mấy, nhưng mà các em L1 còn thiếu 2 người.:)) các em ý gạ cho người ngoài vào, tất nhiên là anh phản đối.
sau đó tầm gần 2h30, L1 có thêm 1 em nữa đến, bọn anh bảo chấp nhận người ngoài, nhưng chỉ 1 người và phải chờ thành viên chính của team anh đến.
thế là gần 3h mới bắt đầu được, team anh thì full 5 slot chính thức, mạnh nhất. team bạn thì thiếu 1 người, nhưng bổ sung người ngoài.
cuối cùng thì bọn anh vẫn thắng, dù sao thì trận này coi là bọn anh free win cũng được, vì L1 phạm luật mà.

----------

1 trận đấu căng thẳng nghẹt thở
2 đội ngang ngửa nhau
nhưng đội h2 thắng

chả căng thẳng nghẹt thở mấy, game toàn farm, khá nhạt.

Vậy là các anh 13H2 đã thắng 12L1, giải giờ còn 4 đội:
- CK nhánh thắng: BHGR vs 12P1-2
- BK nhánh thua: GoM vs 13H2

ohhh H2 co ve kinh day, tran trua mai chac la se~ nhet tho , bon em se~ co gang gap anh o chung ket nhi

lớp em nó thế thì đành chịu thôi, hẹn hôm nay tất cả đồng ý rồi lại kêu mệt ko đi đc thì chịu

mà hôm nay may gặp đc 1 anh ở NV chứ ko thì cũng chẳng có ai thi đấu
nói chung là về ng thi đấu thì đúng là ko đc rồi
chỉ phải cái anh kia ngồi ban pick 1 mình rồi bắt chọn con nào đánh con đấy
zzz
mình đánh 10 trận thì 9 trận đi mid, đánh ko bao h phải lure, tự dưng cầm con es cứ phải đi lure, lure mãi ko đc, gặp đúng mỏ cen, stun hết creep rồi chạy khuất sight =)) khó đỡ vãi chưởng

@anh Nam: lúc đầu anh sợ thua hay sao mà từ chối 2 ng thế, ai chẳng biết team anh mạnh mà

@anh Hoàng: anh ko xem đc replay sao biết là căng thẳng đến nghẹt thở :))
dù sao thì cũng hơn năm ngoái là lớp em biết cắm mắt , mà sao sợ con spec thế, như kiểu con đấy khỏe nhất map :))

năm nay hơn đc năm ngoái 1 trận :))
công nhận là lớp anh thời gian rộng rãi hơn,có tinh thần sắp xếp lịch hơn, và cảm ơn vì cho team em thêm 1 người ngoài :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mình mua 34 wards . lion mua 30 ward ... =)) ... nói thật anh toàn đánh siêu nhân với tanker, đây là , đây là lần 2 chơi cave, lần 1 chơi lởm quá bị chửi rồi ko bao giờ đụng vào cave =))

mình mua 34 wards . lion mua 30 ward ... =)) ... nói thật anh toàn đánh siêu nhân với tanker, đây là , đây là lần 2 chơi cave, lần 1 chơi lởm quá bị chửi rồi ko bao giờ đụng vào cave =))

theo tính toán lý thuyết thì nên mua hết turn ward 1 lúc mang lại hiệu quả nhất
tuy nhiên cũng phải có kinh tế :))
dạo này ko làm leader toàn phải pick những con vớ vẩn như warlock, THD, es, rồi lại đi bot hoac top, chán vãi chưởng, còn phải nhường farm, lure rừng, đúng là kĩ thuật của cave
@ anh hoàng huyen thoai: hôm nay mấy anh H2 rủ 3vs3 lúc thiếu ng mới nhớ ra trò solo, em vừa up lên 1.22 anh có muốn cái hẹn súng vs silencer ko (apom)

ko có cả 3 chục cái ward đấy làm sao mình ung dung đứng farm cạnh bạn queen đang invi được =)) =)) =)) ... mấy quả combat hôm nay phần lớn là team 1 bị tóm gáy bởi wards kín rừng và team 2 chủ động hơn :">

ko có cả 3 chục cái ward đấy làm sao mình ung dung đứng farm cạnh bạn queen đang invi được =)) =)) =)) ... mấy quả combat hôm nay phần lớn là team 1 bị tóm gáy bởi wards kín rừng và team 2 chủ động hơn :">

chơi kiểu *** j cứ có 1k tiền để đấy, farm 1 tí lên 1300 rồi đi combat lại chết về 1k, hs xong ko mua đc cái j lại lên tiếp, cứ thế từ phút thứ 35 cho đến hết trận

lớp em nó thế thì đành chịu thôi, hẹn hôm nay tất cả đồng ý rồi lại kêu mệt ko đi đc thì chịu

zzz
mình đánh 10 trận thì 9 trận đi mid, đánh ko bao h phải lure, tự dưng cầm con es cứ phải đi lure, lure mãi ko đc, gặp đúng mỏ cen, stun hết creep rồi chạy khuất sight =)) khó đỡ vãi chưởng

@anh Nam: lúc đầu anh sợ thua hay sao mà từ chối 2 ng thế, ai chẳng biết team anh mạnh mà

dù sao thì cũng hơn năm ngoái là lớp em biết cắm mắt , mà sao sợ con spec thế, như kiểu con đấy khỏe nhất map :))

công nhận là lớp anh thời gian rộng rãi hơn,có tinh thần sắp xếp lịch hơn, và cảm ơn vì cho team em thêm 1 người ngoài :D

trả lời hộ anh Nam team anh ko sợ thua vì anh sợ team em sẽ về đi ngủ hếtc nếu anh gọi cả 5 thành viên anh quen mà chơi khủng vào đánh hộ team anh thôi

và cũng cảm ơn em vì đã hết mình thi đấu

p/s em biết cách phóng qua tường lửa ko, anh đêch hiểu chỗ anh nó chặn cái gì mà gg ko dùng game online ko chơi , yahoo thì bị chặn voice với wc

Anh vào phần control panel, window firewall, xong rồi có cái exceptions, chọn vào ô garena, tick vào đấy là xong (với điều kiện acc có quyền admin, còn ko thì search gg "cách đoạt quyền admin win xp") ~:>

campus nó khóa đấy , đâu chả thế , mày dùng share ware có khi nó đuổi về nước =))

zzz

anh thứ nhất là sợ thật, mấy ông ý ngồi cắm rễ ở NV, đánh tất nhiên phải hơn người thường, nhưng đó ko phải vấn đề chính
cái chính là lớp em nếu cho ngoại lệ, thì các lớp khác cứ thế mà theo thì thôi, dẹp cái giải DotA này đi. các em cứ nói là ko phải bọn em muốn thế mà do các thành viên khác ko đến. lozl nếu nói thế là xong thì lần sau anh mượn team NV ra, rồi nói là team anh có mấy thằng nó ngại đến, đành nhờ 5 anh này đánh hộ vậy thì em tính thế nào?việc team em ko đủ, là LỖI CỦA EM, và nếu bị xử thua thì em phải chịu thôi, ko thể trách anh được.
ngày hôm nay anh vẫn đánh là vì em năn nỉ, cộng thêm anh nghĩ tốn công ra mà ko được đánh thì quá phí, nhưng anh phải nói là, nếu BTC xử thua các em và coi như bọn anh free win thì anh cũng đồng ý ngay, bởi vì đó là luật.

đấu xong rồi vẫn cãi nhau à ~.~

@ Lý : team lắm ng` thế sao vẫn thiếu =)) =))

Back
Bên trên