(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Thế thì đề nghị chú xóa hết bài trong topic này nhá =))

Dm Hóa 1 ko có Quốc bitch đánh chán hẳn :))

@A NaOH: Sao anh ko dùng cái Warcraft version switcher ấy :), hoặc là bỏ ra 4k ra Đạt xem rep vậy chứ em ko thể tường thuật kĩ hơn đc đâu 8-}.

Sao không thấy BTC thông báo j về lịch đấu nhỉ, mình còn chưa biết đấu với ai :-??
Nick đây :">
[email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Dota thì em biết đánh, nhưng em ko biết đánh siêu nhân thôi =)) Thôi ko sao, tuổi nhỏ làm việc nhỏ, lần sau đánh riki nhé chứ alchemist hơi quá khổ ;)) Thế còn thằng bé đánh trận 1 với mình là đúa nào??? Đứa được chùy sting ấy ;))
Hôm nay ko fer lắm, giải gì thấy 1 đống đứa lên cuối cùng có mỗi 2 team là đủ =)) mà sao thấy mấy bé lớp tin hô hào hôm nay lên đủ kia mà ~_~

Dota thì em biết đánh, nhưng em ko biết đánh siêu nhân thôi =)) Thôi ko sao, tuổi nhỏ làm việc nhỏ, lần sau đánh riki nhé chứ alchemist hơi quá khổ ;)) Thế còn thằng bé đánh trận 1 với mình là đúa nào??? Đứa được chùy sting ấy ;))
Hôm nay ko fer lắm, giải gì thấy 1 đống đứa lên cuối cùng có mỗi 2 team là đủ =)) mà sao thấy mấy bé lớp tin hô hào hôm nay lên đủ kia mà ~_~

Là thư kí BTC kiêm trọng tài kiêm tường thuật viên của giải, it's me \:d/ .

Thì hôm nay lớp tin đi đủ còn gì, nhưng mà không có đội để đánh,zz. Đành ngồi gg ở netviet

Trung bím ~:> các cậu cứ được làm lucky loser rồi hẵng nói to nhá :)) tớ nhớ năm ngoái các cậu trận 1 cũng hùng tráng lắm :)) cũng bùng Quang ra cắm ở Đạt, thằng Tùng thằng Cẩm cũng lên lineup rất là hào hứng mờ thua trắng 2 trận :-j đủ thấy trình độ rất là fò =)).

tao đánh fò đấy, có sao ko? tao *** nói ông Nghĩa12H2 về chuyện dota, nên *** cần trình độ dota, còn nếu ấy nghĩ là phải có trình độ dota cao hoặc ít nhất là trên ấy để đc nói to trong topic này, thì dm ấy cũng ngu *** kém phần đâu

thg` Hiền đánh sao = thg` Trung hay thg` Cẩm đc mà to còi thế +_+ Tao nghĩ cái team mày fải dựa vào Hải dớ với Đạt to thì mới vào đc chung kết cơ :>

Tớ chỉ thấy các cậu hổ báo vkl trong khi cũng éo hơn ai thôi :-j còn nhỡ nhời xúc phạm các cậu thì bỏ qua cho, nhỉ :-j

Thôi thôi chửi bới nhau thì hết ngày :-ss tớ cũng chả rảnh. Còn bạn Tâm thì bạn fò thế nào tớ lại chả biết quá :-j

Mà tớ ăn nói nhỏ nhẹ lịch sự sao các ấy chửi bới kinh thế =)) vô học vô học =))

Sao các anh 06-09 "đoàn kết" với nhau thế nhỉ =)), chả bù cho 2 team H1 H2 05-08 năm ngoái =)).

tao đánh fò đấy, có sao ko? tao *** nói ông Nghĩa12H2 về chuyện dota, nên *** cần trình độ dota, còn nếu ấy nghĩ là phải có trình độ dota cao hoặc ít nhất là trên ấy để đc nói to trong topic này, thì dm ấy cũng ngu *** kém phần đâu

thoy ko dây với bọn nó nữa, cứ kệ cha nó =))
mình lo thắng trận mình và xem nó thua trận nó =))

đúng là dota :-c đi đâu cũng thấy tự sướng và chửi nhau =))

Xin thay mặt BTC thông báo: vì hôm thứ sáu vừa rồi trưởng BTC ngủ quên nên đã ko thể lên thu lệ phí của các team tham dự giải-50k/team. Tiền này là để BTC trang trải Sting cho các player tham dự cũng như để trao giải thưởng khi giải kết thúc. Vậy nên trong những ngày thi đấu sau, mong các team chuẩn bị sẵn $$$ và nộp cho Obs chính của giải là em :">.

OH OH thôi nói nhiều làm gì 21 đánh biết ngay .12H2 có nguy cơ thiếu người (Do việc gia đình )bọn anh nhân thằng Hiền vào đánh 1 ván nhé :)
@ Lân ko việc gì phải to mồm 21 biết ngay thôi >>>

Back
Bên trên