(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

tao đã nói là T1 ko đủ team đâu !
rủ rê làm gì
chơi ko có chất lượng mất cảm hứng lắm

sao không đủ team
Dương,tao,mày,Bình,Sơn,Hoài...thừa 1 thằng
vẫn tính Hoài thuộc cơ chế của T1 nhé:">

không lập team>:p>:p
chẳng qua Hoài nó bay rồi thôi
không team lớp mình sẽ được lập

Chỉnh sửa lần cuối:
:( Ng.Minh Đức đi spa
H1 mất Carry xịn :|
+ các bạn có hứng thú bơi hơn DotA :(
Rủ T1 kia kìa :( >:)
Đợi MĐ về rồi quyết định

T1 chắc chỉ giao hữu vui thôi
chứ đánh giải thì cứ cái tinh thần thế này đánh kiểu l

:( Ng.Trung Đức đi vệ sinh
H1 mất thằng mua gà xịn :|
+ các bạn có hứng học Nhâm hơn DotA :(
Rủ T1 kia kìa :(>:)
Đợi TrĐ về rồi quyết định

Xin thông báo Trung Đức là 1 con gà chuyên đi mua gà nên team H1 rất cần TrĐ nhưng ko fải là ko thể thiếu
Còn MĐ đang đi Spa còn lâu mới về :(
Rủ T1 ý

thật ra là dánh vui mà có giải gì đâu mà sao các bác cứ có vẻ ko thích chơi thể nhỉ mà team lần này có phải gom đâu cũng chỉ là L2-toàn những người mới bít chơi (em nói thật l2 mới chơi dc có dúng 1 tháng thoai kể từ hồi thi xong ) mún giao lưu với khối 10 năm nay thoai mà

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp tôi nội bọ có vấn đề:(
team DotA đang rất chi là gay gắt:(
chẳng đứa nào thik chơi vs đứa nào trừ những đứa nhiệt tình như mình:(

Chả bù cho lớp mình đứa nào cũng thích nhưng lớp bị chia thành 2 nhóm con trai đã ít nay càng ít hơn=>> chán ko đủ team :(

Để topic đỡ nhạt tớ xin mạn phép tổ chức một giải Amsers 07-10 DotA Knowledge Championship(tạm dịch là cuộc thi hiểu biết về DotA của h/s khóa 07-10), bạn nào đăng kí tham dự xin post 1 bài tại đây ;).
Thể lệ cuộc thi:
- BTC(tôi :">) vào ngày thứ 4 và chủ nhật hàng tuần lúc 7h sáng bắt đầu từ CN này sẽ đưa ra một series gồm 15 các câu hỏi có liên quan đến kiến thức DotA(tính theo version 6.52d của Icefrog), các câu hỏi có thể là về giá tiền của items, chỉ số của hero, v.v.... và sẽ đưa ra theo trình tự từ dễ đến khó.
- Cách tính điểm: các câu hỏi từ dễ đến khó, trả lời được câu 1 được 1 điểm, câu 2 2 điểm, câu 3 3 điểm and so on. Cứ sau 1 tuần sẽ có nhà vô địch tuần đó, sau 1 tháng sẽ tổng kết và cứ thế đến hết hè này sẽ có 1 chuyên gia lý thuyết về dota trong khóa 07-10 của chúng ta :)).
- Mỗi bạn khi trả lời chỉ được trả lời trong 1 bài post, bất kì hành vi edit nào cũng sẽ bị loại khỏi giải. :).
- Thời hạn đăng kí đến hết CN tuần này, nếu chỉ có dưới 5 người đăng kí thì giải sẽ bị đổ bể từ vòng gửi xe.

Mong các bạn tham gia nhiệt tình,
BTC-Quitter :)

há há ok nhưng mà nhỡ
có thằng trả lời đọc xong câu hỏi thì vào dota xem thì sao......
xin phát chân BGK há há

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tưởng khá hay nhưng như thế này em nghĩ chỉ cần lên esport.vn hoặc xem changelog là có thể trả lời tương đối đầy đủ các câu hỏi.......
Nhân tiện hỏi luôn có pro nào đủ sức vs H2 ko.......?????????Lời thách thức

H2 tưởng đc mỗi ông Thái dối ( cùng tên với mình nhỉ ) :))

Thực ra thì các em muốn giao lưu cọ xát add nick anh :"> Tối nào đủ team cũng có thể lên GG :-c

Team đang rất cần train để đi WCG nhưng mà chỉ GG thôi vì chúng nó đang bận học thi =))

ý tưởng khá hay nhưng như thế này em nghĩ chỉ cần lên esport.vn hoặc xem changelog là có thể trả lời tương đối đầy đủ các câu hỏi.......
Nhân tiện hỏi luôn có pro nào đủ sức vs H2 ko.......?????????Lời thách thức

Yên tâm, câu hỏi khó lắm ;)), có ai tham dự ko nào :-w.

----------

Thế à..........Nếu khó như thế thì tớ xin 1 vé người chơi:)) :)) :))
Nhân tiện hỏi nếu thắng thì đc cái gì??????????? (Razer lachesis chăng??)
:)) :)) :))

that ra là nghe nói nhà thái dối bán kẹo dua nên phần thuong chac lai keo dùa thoai

Back
Bên trên