(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

GoM là ten vít tát của gosuz of masturb
masturb thì tụ hỉu nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod đâu mod ơi mod hỡi
:))
Mod có bạn Kha học A2
Nghe thấy mấy câu này chẳng cho 2pic đi vào dĩ vãng luôn
:((

Xin vái đầu thua các bạn L2
Sk + Am: ối mẹ ơi , hết mana hồi sinh :((

À thực ra là bên bọn tớ AM + Sven mới chơi trận dota này là trận thứ 2 thôi, tớ
đi gank 1 mình ko xuể, tưởng thua rồi nào ngờ các bạn lại nhường, ko p sớm để AM farm, kill roshan 3 lần =)) chứ ko thì ;)).

Công nhận
Thông cảm
Hôm nay chơi ko được hay lắm
Sk tôi đã làm hết sức - hôm nay bị giết gà mất cái RoH là tức nhất
Còn ng` ta đã sinh ra Sk, lại còn sinh Am thì chịu
Bên tôi ko có disable - nên rất chi là khó chịu khi bắt tướng
Viper farm hơi chán
Thông cảm
Bên tôi có 2 hạt giống số năm , 1 hạt giống số 4, 1 hạt giống số 2 là tôi, còn 2 thằng hạt giống số 1 đi ăn cả rồi :((

SK thừa sức đánh AM :)
lên dc. đồ đạc thì critical + hút máu oánh ngon
ko cần mana làm j` :)

à, cái bug invoker kia là ntn đấy :-?

Nhưng không uýnh được cả đội đâu anh ạ
Hết mana thì coi như bỏ đi Skill 1 vs ulti
Mất ulti , mất thương hiệu
Hỏi xem sven ko có mana ulti, void ko mana ulti, troll ko thể ulti sẽ thế nào
Solo thì được, nhưng đánh cả team bên kia thì xin chịu
Với cả Am có Blink, ko giết được :))

thôi mà đừng có nói kiểu thế
con AM dõ là ko thể so sánh với SKe SVen Void
AM: người mỏng có đúng 1 skill để chạy ulti thì phải xem nó mana bao nhiêu, nếu để pick pick 3 con kia tốt hơn cho đội
còn con troll nhé :)) trừ khi đội em có siêu bảo kê siêu cắm mắt siêu buff siêu gank thì đi pick nó vì nó còn mỏng manh hơn AM nhiều

gain sven per level troll cao hơn Am nh`
Vấn đề ở đây là hầu như tất cả các con đều cần Mana để thể hiện mình
Am dam dealer, nó deal cả mana luôn, lại có BF, 1 thằng chém chậm như Sk thì trúng mấy quả
Thậm chí quay lại đánh nó, nhưng kết cục là nó máu đỏ thoát còn mình hết mana tàn tật, chẳng lẽ team kia đứng nhìn khi huskar đứng đấy, lina lúc nào sẵn ulti
Còn troll, thực sự thì vấn đề là ng` điều khiển, chẳng qua ít ng` đủ trình farm troll an toàn đến lúc vô đối thoy

Huyền thoại nói đúng rồi [-(, troll chỉ hợp với pub khi mà chả ai thèm đi gank thôi, còn các trận chính thức thì troll dẹo ngay. Có skill 1 + ulti tăng 1 chút MS để chạy cũng khá hữu ích nhưng bị chain disable hay slow thì cũg xong, void thì có timewalk, terror có illu với sunder nên khả năng sống sót cao hơn.
Còn về cái trận hôm T4, đâu phải SK solo chấp cả team 1 đâu, team 2 cũng có hổ, razor, viper, zeus còn gì. Fút 20 tỉ số kill là 10-21 cho team 2 8-}, vấn đề ở đây là AM được free farm cả trận nên SK ko đỡ được cũng đúng thôi.

Back
Bên trên