Thành Viên CDUNK vào đăng kí lịch tập tối !

Thống nhất là thứ 4 rồi,tuần tới này luôn đi,và như thế có lẽ thứ 7,CN tuần này anh em vác xiền đóng luôn nhỉ?60k 2 tháng;)

hehe, mình đã nộp đầy đủ, trả hết nợ và còn dôi được 1 tháng :x anh em học tập tao đi :>

tối thứ 4 luôn nhé, đã định nhờ ai HLV chưa anh :-s

đội trọng tài làm thế nào mà bọn nó thống kê đội mình bỏ 3 trận trọng tài đấy. Mỗi thằng đóng 50K bù vào quỹ đội đi :-w

Em bóc tem luôn con Adidas trắng đíu biết của ai ông bô mới gửi về

Em xin phép đc bóc tem quyển toán đại học tại gia ạ.
Khi nào e đi thi thử đạt kqua? ổn thỏa em mới đi tập tối đc ạ :d

ôi dời toán thi đại học dễ lắm, anh còn được 9.5 cơ mà ;)) mày cứ đi đánh bóng rổ cho anh :)) :p đùa thế thôi, thằng hưng bây h thi đại học chỉ được + điểm thôi à, ko được vào thằng nữa à, khổ thân :(

giầy nè :D 12 con thêm một con anh khải đang cầm là 13 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dis thằng Bóp xòe hàng thế kia , tao thèm vai lớn , đang hok có giầy mang đây , haiz :((

sao có con thứ 2 từ bên phải sang, hàng trên, ảnh đầu tiên giống giày để đi bê tráp thế =))

em xin phép nghỉ buối tối hôm nay...T_____T... lí do là chưa sắp xếp được thời gian ạ...:(

tình hình là hôm nay có 5 người đi tập, 3 thằng đến muộn nửa tiếng, buổi tập bị hủy, tiền thuê sân vứa đi.
mấy thằng đã đăng ký rồi mà vắng có
+ Kế ( ko lý do )
+ Saha ( ko lý do )
+ Sục ( ko lý do )
+ Bìu ( 7h xin phép trên HAO thì ai đọc? )
+ Nhân ( ko lý do )
+ Hưng PS ( ôn thi ĐH )
+ Hiển ( ôn thi )
ngoài ra có Hải zớ, Long thú, Long con đến muộn 30 phút (lý do hãm lìn)

chúng mày xem thế nào đi, anh Toàn đã nói là thuê sâu BK ko phải miễn phí, và ko phải đội nào cũng thuê được ở đấy. bây h chúng mày đã ko phải lo chuyện sân bãi, chỉ có việc đi tập mà cũng thế này thì còn làm gì nữa???

đứa nào đăng ký tập thì ra YM đăng ký danh sách vs tao, từ tuần sau phải tự giác đi tập, nếu bận thì phải post bài xin phép trên HAO trước nửa ngày, quá thời hạn đấy mà bận đột xuất thì phải gọi điện cho thằng nào có đi tập để xin phép. nghỉ và đến muộn ko lý do phạt tiền ( bao nhiêu thì anh Toàn sẽ thông báo sau )

em xin lỗi anh Toàn và anh Quân vì hôm nay đi muộn, lý do thì cũng ko chính đáng. buổi CN tới em sẽ nộp tiền phạt.

Mày báo luc 7h kém 5 thế kia trong khi 7h30 tập,lại còn báo trên này nữa thì ai biết?Điện thoại đâu sao ko gọi?Coi như nghỉ ko phép,ok?Lần sau biết cách khắc phục rồi nhé
Hôm nay nghỉ tập vì quá ít người đến,chính xác là chỉ có anh Quân,anh Toàn đến sân,có em,Longcon Hải Dớ đến muộn,có Saha gọi điện bảo đang đến lúc 8h,thằng Hiển báo trc xin nghỉ vì thi tuần sau đi,còn lại ko 1 tin nhắn xin phép===>Buổi tập đầu tiên của đội buổi tối thành công rực rỡ :D
Lần đầu và lần chót,buổi sau để cái tình trạng cả đội(đội trẻ thôi vì dĩ nhiên các chú các anh thuộc diện nếu qua dc thì qua,mà kể cả thế chú Khải vẫn còn nhắn LC 1 cái mess báo nghỉ đấy) thì xác định là nghỉ hẳn cái kế hoạch tập tối ở sân BK-sân đánh giải chính mà chưa 1 clb nào ở HN dc thuê sân đâu
Tao,LC,Hải Dớ,Saha đến muộn,buổi sau(CN)nộp 20k+chống đẩy 30+chạy 20
Kế,Nhân,Bìu ko phép,30k+chống đẩy 40+chạy 20
Lần cuối phổ biến luật là đi tập đều,ko cao su,chăm chỉ thì có suất đánh,ko thì nhịn.Mà hết tháng 2 rồi đã thằng nào đóng tiền chưa?Năm nay thì quên cái chuyện 200k đóng cả năm đi nhé,nói trc đấy
Buổi tập sau 7h30 tập thì 7h15 có mặt khởi động chuẩn bị.Muộn 30' thì áp dụng hình thức phạt đi muộn 15k+chống đẩy 20+chạy 10.Bùng ko phép thì 30k+chống đẩy 40+chạy 20.Muốn nghỉ hoặc đến muộn báo trc bằng mess hoặc gọi điện cho tao(0982010632) hoặc LC(0913344999),ko báo qua trung gian
Luật và giờ giấc tập có rồi đấy nghiêm chỉnh mà làm,từ h cứ thế áp dụng,đừng đứa nào bảo em ko biết vì trách nhiệm của mỗi thằng là phải theo dõi thông tin của đội,ko khó gì 30s vào cái trang HAO hoặc ttvn để xem tin tức,chỉ phải báo lại khi có sự thay đổi bất chợt chứ ko phải cảnh gọi từng ông đi tập nữa đâu.
Hi vọng anh em nghiêm túc hơn trong luyện tập,đừng để bị chửi là chỉ biết nói ko biết làm,nếu tình hình như bây h thì câu nói đấy quá đúng đấy

hị hị
buồn nhỉ
xin lỗi cả đội hôm nay cũng ko qua được
tuần sau sẽ sắp xếp tránh tất cả mọi việc ra để về chơi, cũng sẽ gọi thêm đội già đến cho đông đủ

ko chỉ buổi tập thứ 4 mà cả buổi chủ nhật cũng như các trận ở HBL nữa.

còn vấn đề nữa là thi đấu ở HBL, lịch thi đấu có sẵn trên ttvn:

http://www9.ttvnol.com/forum/bongro/977352/trang-18.ttvn

từ giờ chúng mày phải tự lên đấy mà xem lịch, đừng thằng nào hỏi han kiểu:"tuần này có đánh ko anh?" , "hôm nay đánh vs đội nào?"...cũng đừng ỷ lại vào thằng Long con nhắc qua YM nữa. nếu ko nhớ link thì save bookmarks vào, ko thì làm cách nào để bật phát nó hiện lên luôn ý.

áo thi đấu thì cứ mang cả 2 bộ xanh, đen đi, tiếc gì công mang mấy bộ quần áo.

lịch bắt trọng tài thì tao sẽ phụ trách thông báo cho đội mình ;) ai đã nhận lời đi bắt trận nào rồi thì hoãn tất việc chơi bời mà đi bắt.

anh em cố gắng đóng quỹ đội đầy đủ đi, h sinh viên hết rồi, cũng chẳng nghèo khó gì nữa.

mỗi người hãy biết nghĩ cho CDunk 1 tí

em đang trùng lịch học vào thứ 4, nên chỉ báo tập đc thứ 3 thứ 5

sắp xếp đổi lịch học đc thì em đến đúng giờ ạ, k thì hôm nào cũng phải đến muộn nửa tiếng ạ :-s

em xin phép các nghỉ buổi thứ 4... vì lịch học TA bị chuyển thành 7h30-9h... cái này bất khả kháng... các anh thông cảm ạ...:|

Back
Bên trên