Team DotA-Allstars 07-10

Ko, leader Anh 2 là Trung Sex, tớ mới tập chơi DotA sao leader đc =)) :">

Vì các topic DotA khác trong box đã về nơi chín suối nên tôi xin lập ra topic này để anh em DotA 11 spam cũng như để phục vụ mục đích tôi sẽ nói dưới đây.
Để phong trào DotA của trường nói chung và của khối 11 chúng ta nói riêng ngày một phát triển, tôi xin mạn phép lập ra topic này nhằm xây dựng một team DotA của khối 11 gồm các thành viên của tất cả các lớp trực thuộc khối để có dịp còn tham gia giải DotA trường, mỗi lớp tôi xin nêu ra một cái tên sẽ làm leader cho team. Cụ thể như sau:
- 11T1: Hoàng Gia Lộc, nickname thường dùng FeedXongQuit
- 11T2: Hùng(ko nhớ tên đầy đủ), nickname thường dùng mbl
- 11L1: ko biết rõ(11L1 tự tiến cử)
- 11L2: Nguyễn Hải Dương, nickname thường dùng Phonex
- 11H1: Nguyễn Quang Dũng, nickname thường dùng Darkoverlord
- 11H2: Nguyễn Quang Thái, nickname thường dùng GsHero
- 11A1: ko ai chơi DotA =))
- 11A2: Nguyễn Đức Huy, nickname thường dùng Quitter
- 11Trung: ko ai chơi DotA =))
- 11P1-P2: chưa thấy bạn nào của 2 lớp này ra Đạt, có thể có anh tài ẩn dật
- 11Văn: ko cần phải nói nhiều =))
- 11Tin: chính tôi, Trần Bảo Trung, nickname thường dùng meomaika
- 11Sinh: Thắng, nickname thường dùng Naz)
- 11Nga: chịu :-??
Các bạn tôi đề cử trên đây là dựa theo hiểu biết hạn hẹp của tôi về các thành viên của các lớp hay ra ĐẠT, còn nếu có gosu nào chưa được khai phá
thì xin các lớp tự tiến cử. Mong các bạn nào đã từng ra Đạt chứng kiến các bạn tôi đã nêu ở trên đánh DotA thì hãy bỏ phiếu để bầu ra leader xứng đáng cho team DotA-Allstars 07-10 của chúng ta.

clgt tao lập cái này dêk' đâu=)) =)) =)) thằng nào chơi xấu dò pass nhá mai tao đổi pass
sr các bác cái này de'k phải em làm
sửa thêm phát nữa bi giờ đánh star tao mới dùng nick meomaika thôi thằng nào fake ko biết còn hót

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh Trung đánh hay lắm :-ss, dạo này trong lớp đấu với nhau cứ team nào có nó là win =)).

oh god nhân tài mới ẩn đêy
mbl là ai vậy hùng nào thế:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
mbl[T2], chăm ra Đạt thế mà ông ko biết á :-o. 1 tuần có 2 hôm có tiết CN nó đi học thôi :-<

nhiều bạn ra Đạt thế mà mình hok bít nhỉ :) :) :)

@all: có team nào mún giao hữu T1 thì pm nick [email protected] nha, team tớ đang mún thua đây :"> :"> :">

Các bạn ko biết mbl T2 được mệnh danh là Lô Tùng Sơn của khối chiều à =))

Lô Tùng Sơn còn được mệnh danh là mbl của khối sáng nữa ;))

nói chung khối 11 khá mạnh về dota nhưng mà thik nhân tài các lớp thik ẩn dật
(cái này hơi chém, vì em ko bik gosu các lớp n` lắm, chỉ nhìn lớp mình mà suy ra thôi :-":-":>)

tại hok có thời gian để giao lưu với nhau thôi :) :) :)

thế bạn này nick là gì nhỉ, mình hok đc giao du nhìu lém :"> :"> :">

Back
Bên trên