T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có thể hơi lâu ........................ ix nhưng mà cuộc đời vẫn còn dài ................

Có ai nhận sổ đoàn chưa vậy, có vẻ như là tớ chưa nhìn thấy quyển đấy từ hồi lớp 10.
Chắc phải lò dò lên trường xin lại rồi, ại còn cả mớ giấy tờ cần dấu má của trường nữa

Do tình hình rất là tình hình nên mình phải về quê lánh nạn trong vòng ít ngày,chẳng may về đây lại gặp mấy bạn rất là xinh,nẩy nở tình cảm nên là ....về đây cưới vợ là chính ,đi chơi là chuyện nhỏ ,,khi nào tao mang cả vợ cả con ra ngoai Hà Nội trình diện lớp thế có được không?

Vợ tao hơi xấu nhưng mà hơn con gái lớp mình ...HAHAHAHAHAHAHA

thang mat day........................may ko nghi ra duoc cau nao khac de quang cao vo minh ah

Hôxê tái xuất giang hồ đây ! :)>- Mong các bậc tiền bối chỉ bảo :))

haha tao mới đi nghỉ về vui quá xá :)) Khổ thân các chú ở nhà đối mặt với thực tại quá phũ phàng :((

Trần Việt Hoàng đã viết:
Hôxê tái xuất giang hồ đây ! :)>- Mong các bậc tiền bối chỉ bảo :))

Tao cũng muốn lắm, nhưng mà sợ cái........ ấy của mày bé quá không ấy......... được ;) :)) 8-}

Óc bé thì phải chịu thui, không chỉ bảo được :)>-

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
haha tao mới đi nghỉ về vui quá xá :)) Khổ thân các chú ở nhà đối mặt với thực tại quá phũ phàng :((

Phũ phàng gì đâu, chỉ hơi khó chấp nhận tí :|

Nguyễn Anh Vũ đã viết:
Có ai nhận sổ đoàn chưa vậy, có vẻ như là tớ chưa nhìn thấy quyển đấy từ hồi lớp 10.
Chắc phải lò dò lên trường xin lại rồi, ại còn cả mớ giấy tờ cần dấu má của trường nữa
oạch .... tôi cũng không thấy .... nhưng mà ko biết lên cấp 3 nó có làm sổ khác ko nhỉ ... tại cái sổ cấp 2 tôi lấy về hồi cuối lớp 9 ... vẫn còn nằm yên trong hộc bàn cho đến bây giờ :( éc

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Do tình hình rất là tình hình nên mình phải về quê lánh nạn trong vòng ít ngày,chẳng may về đây lại gặp mấy bạn rất là xinh,nẩy nở tình cảm nên là ....về đây cưới vợ là chính ,đi chơi là chuyện nhỏ ,,khi nào tao mang cả vợ cả con ra ngoai Hà Nội trình diện lớp thế có được không?
pó tay .......... kiểu này ..... lại thành phú ông lắm vợ mất ... xxx

Le Manh Thang đã viết:
thang mat day........................may ko nghi ra duoc cau nao khac de quang cao vo minh ah
Kể ra thằng này cũng khôn đấy mày ạ .... nó nâng vợ nó lên 1 tầm cao mới ... he he ... để anh em phải ngước nhìn vì tò sờ mò

Hôm nay, tiện thể đi nhận giấy báo ở trường, mình đã có dịp tạt qua nhà Hôxe và gặp đối tượng tại hang ổ của nó. Sau một vài phút trò chuyện ba lăng quăng nhí nhố thì tự nhiên nó lại nổi hứng đi mua đĩa gì gì đấy=> thôi thì anh em đi ké vậy...Đến trước cửa hàng đĩa thì mình mới thông báo cho nó biết một tin sốt dẻo là mình hông có tiền, tưởng nó sẽ bảo:"thôi thì mày đứng xem vậy" ai ngờ cu cậu bảo cứ mua đi rồi no trả tiền cho. Thấy trời đất tươi đẹp mình bèn gạ nó mua hai đĩa đâu hết 16000VND...hic...nhưng mà Hôxe ạ :(( ..tao viết nhưng dòng kỉ niệm này để chúng mình cùng nhớ.Thôi thì mày "của ít lòng nhiều" nên tao rất trân trọng, phải cái trong đấy có một trò cần đĩa game gốc nên co gì nhà may gần đấy mua hộ tao luôn một đĩa tên là RISE OF NATIONS ( :-$ nhớ là đĩa game đầu chứ ko phải pack đâu nhé).
Cuối cùng xin gửi lời chào đến bạn và hẹn gặp lại để lấy đĩa!! :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên