T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: The first time

ừ công nhận bọn đấy kinh thật.Hồi trc' tớ sợ đến nỗi chẳng dám...đi vệ sinh nữa :|

Re: The first time

Hằng láo nhé...hồi cấp 2 tao bắt cho lớp mày tay thơm thế lại còn...Lên cấp 3 dính vào T2 mới thành tay thối

mày đổi avatar đi ....... chông em này xí xí quá ................. "nhìn cái điếu gì mày nhìn"

Lớp mình chán quá.......có đúng một chuyện là khi nào đi chơi thế ma cũng bô ra tận gần 10 trang ....câu bài thì quá lộ liễu chảng có nội dung gì cả...mod mà nó đọc rồi khóa nick như thằng Giang hồi trước thì ngồi đấy mà khóc ,..,.,.,.,nên bây giờ cháng mày câu bài ít thôi....viết có nội dung đi ....

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Lớp mình chán quá.......có đúng một chuyện là khi nào đi chơi thế ma cũng bô ra tận gần 10 trang ....câu bài thì quá lộ liễu chảng có nội dung gì cả...mod mà nó đọc rồi khóa nick như thằng Giang hồi trước thì ngồi đấy mà khóc ,..,.,.,.,nên bây giờ cháng mày câu bài ít thôi....viết có nội dung đi ....
khóa nick em lại dung nick mới hô hô có sao đâu mà
nick này tao mới lập 2 hôm hihi

Chính xác , ko nên lo lắng làm gì cả.Dành kalo mà chuẩn bị đi chơi bữa tới đi .
Nick này ban , ta còn làm nick khác ,topic này hết , ta còn topic khác mà .Nhưng vẫn ủng hộ ko câu bài để phục vụ cho việc theo dõi thông tin đi chơi ko bị gián đoạn .
Mà AC gọi hết cho mọi người thông báo việc đi chơi chưa ?

Lê Kim Thắng đã viết:
viết gi` bây giờ nhỉ???????????

BÉO ơi đỏi chữ kí đê câu này nghe quê wa' rồi
"HỎI THẾ GIAN ........"" âcc ặc nghe chuối mắn quá

Chỉnh sửa lần cuối:
HIHI thế là nhất chí 22 và 23 à
chắc chắn nhé
vui quá .... sắp được đi chơi
sắp có xièn

chưa đã ai thông báo gì đâu mà
lên đây thì thấy thôi ^^
nhưng mà gọi điện báo thì chắc mình không có nhà hihi
ngồi hàng net 13/24 mà

Hôm nay vừa đi học tiếng anh về
ở nhà thì muốn đi học
đi học thì muốn nghỉ quá

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
kinh, bạn đình nam nhìn hiền lành ngoan ngoãn thế mà suốt ngày thấy lên net với bắn gunbound
HEHE béo à đỗ trường gì rùi
tao hiền nhỉ lai ngoan nữa hihi

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Thằng Đình Nam thuộc loại hư hỏng nhất lớp,đừng để cái vẻ bề ngoài của nó đánh lừa,thằng này kinh khủng lắm lắm................he he he

gì đấy thằng trề
anh ngoan thế này mà dám bảo anh hư hỏng
^^ thế tao kinh khủng đến thế nào hố hố

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên