T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế có được mang bạn gái dự bị đi không ! trượt có được đi không ! trường Bk gi ma lâu có điểm thế cơ chứ ! cáu was !

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
cac anh oi nguoi yeu ma truot dai hoc thi co nen yeu tiep ko...?
trượt thì mới có thời gian đi chơi chứ ..đỗ thì cả 2 đứa có mà tuần gặp nhau 1 lần !

có ai thống kê điểm cả lóp mình ra đây không ...để cho mọi người cùng biết ! chẳng biết ai đỗ ai trượt cả ...

bạn gái Giang rất là ổn không chê được ! anh ý hạnh phúc lắm ! đỗ rồi lại còn có bạn gái đi chơi cùng ...đi đâu cũng lôi đi !...
To Giang : mày hôm trước hẹn hò hay thật đấy! làm tao phải đợi ! Tao tưởng hôm trước may bảo là không muốn nó đi chơi cùng lớp mình cơ mà...sao lại đổi ý nhanh thế ! chịu mày luôn đấy!

Oh....chúc mừng bác Kurt...em nào thế,hôm nào cho anh em nghía mặt...Không phải em hồi cấp 2 chứ???Hé hé...em hỏi cho zui thui,bác đừng giận nhá

thế bạn phương nam - đỉnh cao học hành của T2 vẫn chưa có điểm à, em hơi thần tượng bạn nam, thi thố bạn í nhắc em bao nhiêu

Điểm mấy thằng thi BK :
Phương Nam 27
Thành Trung 27
Hữu Trung 24
Hoàng Anh 21
Phan Tùng 20,5
Hoài Nam 24

Khi đã có điểm BK thì đã có thể tổng kết được rồi . Khối A lớp mình cao điểm nhất là Việt Hoàng (28 , ko đc cộng ) , hoặc Thúy Hằng(29,5 ,đã cộng 2) .
Phương Nam , AT và Kim Thắng cùng dắt tay nhau 27+2=29
Hoan hô các bạn đi nào .
Chờ nốt có điểm Luật rồi là lớp mình biết hết điểm .

Thằng Hải 25,5 đừng to mồm nữa . BK của mày chỉ tiêu 3500 mà lấy 26 thì còn lấy đc bao nhiêu ?Nên nhớ BK và XD ko chênh lệch lắm đâu , mà XD định lấy 24 thì BK 26 cũng hơi quá đáng quá mức . Dù gì , cũng chẳng nói gì trước được vào cái năm nay .

he he chuc mung cac bac .....noi chung la vao dai hoc khong phai la con duong duy nhat nhung la con duong tot nhat (da phan la the).....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên