T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ , thằng At chắc lo bị tóm nên ko ol đc nữa , cũng là dịp khá tốt để nó tập mà ngủ sớm đi , năm nay trông tong teo hốc hác như là học trâu lắm ấy , tội nghiệp thằng bé !:((

Vụ đại học, THPT đã chính thức quyết định hình thức thi trắc nghiệm môn ngoại ngữ ở 2 kì thi TN va Đh . Đề thi sẽ dài khoảng 4 , 5 trang , do máy chấm bài . Vì vậy chúng ta nên đi ăn mừng đi ! :))

Ui dời ơi, người ta bít từ lâu rồi mừ bi giờ bà mới bít!!!!!!! Nó còn đưa lên cả thời sự rùi bà của cháu ạ!!!!!!!!!!!!

/:) [-( Ui dời ơi, người ta bít từ lâu rồi mừ bi giờ bà mới bít!!!!!!! Nó còn đưa lên cả thời sự rùi bà của cháu ạ!!!!!!!!!!!!

Xin lỗi các em, em nào biết số điện thoại thằng Nhật Anh hoac thằng Triều hoặc thằng Hoàng Anh (nếu nó mua di động rồi) thì post lên hộ nhé!!!

...hôm nay kết thúc sớm ở bài 850...hẹn các bạn đêm thứ 7 hàng tuần...

Mai Ngoc Duc đã viết:
Xin lỗi các em, em nào biết số điện thoại thằng Nhật Anh hoac thằng Triều hoặc thằng Hoàng Anh (nếu nó mua di động rồi) thì post lên hộ nhé!!!
chúng nó co rồi đấy ...... nhưng mà ông anh là ai ...... chăng may cung cho kẻ nguy hiểm thì chết .......... :p

Lớp mình hăng hái lên chứ nhỉ!!!!! Sắp đuổi kịp A1 rồi!!!!!! Chiến đi các bác!!!!!!!

Hôm nay là một ngày khốn nạn!!!! Chỉ vì không ghi bảng số liệu mà mình đã bị trừ mất 1 điểm. Thế là Địa chỉ còn có 9. Đau đớn thay!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên