T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao thề là tao sẽ không vào topic này nữa.Chán vãi tả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Toàn câu bài vớ vỉn.

Lê Cương đã viết:
tháng 12 là phải nộp hồ sơ dự thi phải ko?
các bạn thi trường gì khoa gì? viết lên cho cả lớp cùng xem đi !
Ông này phét !!!
Tháng 12 mới chỉ lo phần hồ sơ thi tốt nghiệp thôi .
Còn hồ sơ đại học thì còn phải có quyển hướng dẫn tuyển sinh phát hành đã (khoảng tháng3, 4 ) , hạn cuối nộp đơn dự thi cũng chừng ấy . Tung tin đồn làm anh em hốt quá

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Tao thề là tao sẽ không vào topic này nữa.Chán vãi tả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Toàn câu bài vớ vỉn.

sozzy, vài trăm bài nữa thì mày lại vào nhé :))
Mà vãi tả của mày là cái gì thế

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
lớp mình đổi đồng phục vì tôn trọng ý kiến của con trai đấy chứ vải đấy còn đầy..._ thứ 2 con gái sẽ mang mẫu vải khác cho con trai chọn, mọi người cố gắng chọn nhanh nhé.....:D ....

sozzy là vì các bạn con trai lớp mình (Q nói thế chắc các bạn sướng lắm =D> )
Các nữ sinh tâm huyết quá ..........

Thúy Hằng đã viết:
ủa thế trang béo có lấy lại được tiền đặt cọc ko?
Hình như lấy được rồi đấy....... nhưng mà chắc cu nhót lại đánh chén hết rùi .... :D

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
mọi người tự nhiên lại câu bài khiếp thế.....CHuyện vải vóc thì noi chung là thế.....Còn tham quan thế nào...cuối ùng có được đi ko...??
Hỏi gì lạ thế .......... tình hình là bị ghi vào sổ rồi ..... chắc lão V lại mượn cớ bỏ luôn ... ĩ

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tuần sau Kt nhiều thế...sinh....anh....địa.....mà điểm chác dạo này vớ vẩn thật....
Ix .... hĩa quá ....... học hành bê bết ......... toàn mấy môn học thuộc ....... chán .....

Nguyễn Thành Trung đã viết:
địa tuần sau nữa mới kt cơ mà, hehe, nói chung mấy môn học thuộc không lo lắm, không thuộc phận sự của mình :))
Mầy thì sướng rồi ...... ix .............

Lê Cương đã viết:
AT ơi , cái con acc achau dùng lâu phết !
ko biết con primehn còn sống ko? tao vẫn chưa dùng con đấy !
Dùng đi rồi đựợc phiếu khé khé ........ tao nghe A1 chết cả loạt - vì tháng trước bị gửi phiếu về nhà ................

Lê Cương đã viết:
tháng 12 là phải nộp hồ sơ dự thi phải ko?
các bạn thi trường gì khoa gì? viết lên cho cả lớp cùng xem đi !
Xin anh ....... viết làm shit gì ......... hé hé

Lê Cương đã viết:
tớ thi ĐH thủy lợi , khoa công trình Thủy Điện !!
ngoài ra thi thêm CĐ Bách Khoa , khoa thông tin viễn thông !!
Điên thế mày ................. ix ..........

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Thang 12 da~ nop roai co a, kinh nhay. Acc thi con lau day, hehe, dang co nguon ^^
Tháng 12 là tháng kia hả mày ...... làm hồ sơ thế nào nhỉ .....

kinh hãi quá, hehe, gui phiếu bé ngoan cơ à, thoai, có khi tao tạm stop cho chúng mày chết hết :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên