Tổ chức tập luyện

chác sau Tết em mới đến được
dạo này mẹ em kiểm soát kĩ quá

Có thời gian trước đây thì em đi tập Vĩnh Xuân ở trên Cung Hữu Nghị nhưng sau lại bỏ tập cái khác.Chắc chắn chủ nhật này phải mò lên CLB xem mới được.

To chị Trân:Em nghĩ có khi chẳng cần Long con nữa đâu vì cái giải này có lẽ không hợp với nó lắm.Và với cả em thấy nó cũng không thích thì thôi.

T_T thực ra cũng ko ép, nếu thamgia cho vui thì càng tốt
em phải tìm cho chị đứa nào để thay thế Long con đi ^_^

Có thằng Quân học cùng lớp nó đó.Thằng ấy nghe đâu phải trên 5 năm rùi...

cao thủ ^_^
nhóc này chăm lên HAO mà ko sang mấy topic bên kia giúp bọn chị
học buổi chiều thi sang lớp 10N giúp cái NA nguyễn phần CTV với VĐV đi
giục tụi nó nộp ảnh hộ chị với

Nguyen Tuan Anh đã viết:
To Minh: Cho anh gửi lời chúc sức khoẻ đến mấy anh em ở lớp Shorin nhé. Chúc mọi người tập luyện tốt, mau tiến bộ
Hic, lâu lắm rồi không thấy bác ghé qua nữa, cũng hơi bùn bùn :D. Bọn em vẫn tập luyện đều đều. Tuy nhiên cơ hội cọ sát với các môn khác thì không có :)). Mà nếu đi ... "giao lưu" thì rất phiền vì môn nào cũng muốn thể hiện sức mạnh. Họ đánh thật mà mình đánh không thật thì cũng toi. Mà mình đánh thật nốt thì thành ẩu đả, gây sự T_T.

em chưa thấy vụ giao lưu giữa các môn phái bao h T_T
ah, có 1 vụ silat với tae--> suýt dẫn nhau lên phường ^_^

Anh Tuấn Anh từng đến giao đấu với anh Thái một lần. Nói chung rất vui vẻ, hai bên nói chuyện cởi mở. Có điều là không phải ai cũng như anh Tuấn Anh hết. Đặc biệt các bác võ dân tộc thì tránh cho xa. Nói khí không phải, bọn võ dân tộc là chúa thích chơi xấu nhau.

Thỉnh thoảng anh cũng muốn lên đó giao lưu cùng mọi người quá, nhưng mà ngại mỗi mấy ông bảo vệ, chẳng cho vào, toàn hỏi thẻ nên đành ngậm ngùi ra về

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Thỉnh thoảng anh cũng muốn lên đó giao lưu cùng mọi người quá, nhưng mà ngại mỗi mấy ông bảo vệ, chẳng cho vào, toàn hỏi thẻ nên đành ngậm ngùi ra về
Kể ra cũng chán thật đấy. Thực ra bọn em rất muốn tìm một chỗ nào dấy để tập thêm mà chưa có. Ở trường điều kiện nói chung là đủ để tập luyện, nhưng các ông bảo vệ luôn ... chặn cửa, em cũng bó tay không có cách nào hết.

nhưng các võ phái khác nhau thì đấu giao hữu ntn? Mỗi môn có 1 luật lệ riêng cơ mà? Ngaòi...chonagr nhau ra thì em chả thấy các môn phái khác nhau giao hữu bao h ^_^

này ai nói xấu võ cổ truyền đấy
tôi sẽ soạn thử 1 luật mọi người thấy hay thì cho vào giao lưu ok

e', anh tránh cái giao hữu tae ra nhé, thix thì làm 1 buổi riêng cho..oánh nhau theo luật tự do của anh, cấm xớ rớ vào cái tae đấy

thì anh chỉ nói đến thể loại
tự do võ thuật thui mà
chứ có đụng đến cái giải taek của em đâu cơ chứ

1. Tae là thể thao. Ở đây đang nói về giao lưu võ thuật.
2. Luật chung là ... tự do thoải mái nhưng đánh gìm lực (nếu chơi full strengh thì một đòn là finish).
3. Các bác học võ dân tộc thường mắc bệnh chơi xấu nhau, đó là sự thật. Sư phụ + huynh trưởng dấu nghề, đồng môn thì ganh đua quá khích, chỉ tìm cách chơi nhau để thể hiện ta đây giỏi hơn. Mặc dù không phải ai cũng thế nhưng nhìn chung là như thế :)).

ấy chết dứngco động đến võ đân tộc chứ
ta đang tập nè ko còn đố kị như trước nưa đâu à!

thôi mà anh Minh, mối người có 1 cách nhìn, 1 đánh giá, đứng nhìn phiến diện thế
ko nên vơ đũa cả nắm ^_^ nhất là anh Tuấn thì khó vơ lắm ^_^

anh TA ơi em không theo một môn võ cụ thể nào cả mà chỉ tập Triệt Quyền Đạo của LTL ở nhà thôi
em nghĩ cũng như anh tập võ mà không tập đối luyện thì như đi bơi không xuống nước bao giờ
bây giờ em muốn tham gia chỗ của anh có được không ? thêm cả thằng bạn em được không?

Back
Bên trên