Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Tao nghĩ mày học thêm mấy cái đấy làm gì... mày master cái khoản bốc phét rồi... :-s
Chán kinh,chả ai hiểu ý tôi cả...:| Tao nói thế nghĩa là ko có cách j nữa chớ sao....(Lại đi ăn...:( ...chán lắm)

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Tết khao người yêu 1 chầu bánh rán trên phố Nhà thờ, sau đó đi xem phim :D:D. K0 cần quà xa xỉ, chỉ cần kỉ niệm đẹp có lẽ là được rùi :D:D
--Thế tui hỏi mai tết rồi mà có cái gì tặng chưa :p:p lì xì hả
Chài Trường An suốt ngày ăn với uống mà sao chỉ ăn mỗi bánh rán thế ?? :-/ :-/ :-/ . Ăn nhiều ko sợ béo à ??:)) :)) . Mà đâu phải lúc nào con gái cũng thích đi ăn .

Thế bạn Chi cố vấn cái nhẩy , con gái thích đi những đâu...
Để tụi tui còn biết mà chiều ...

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Chài Trường An suốt ngày ăn với uống mà sao chỉ ăn mỗi bánh rán thế ?? :-/ :-/ :-/ . Ăn nhiều ko sợ béo à ??:)) :)) . Mà đâu phải lúc nào con gái cũng thích đi ăn .
Uh, công nhận bạn A tâm hồn ăn uống thật, tưởng tượng bạn An trông béo béo cinh cinh:)) Chắc vậy:D
người ta có câu muóon vô trái tim nàng thì con đường ngắn nhất là thông qua cái dạ dày mà:))

Come on...:(....sắp đến 14/2 rồi mà chả nghĩ ra j cả...các bạn nữ góp ý kiến đi...(lỡ "chàng" tạt qua HAO còn biết mà tặng:)) )

Ý tưởng thì đã có , nhưng còn vốn để thực hiện ý tưởng thì tạm thời đang thiếu , chắc phải yêu cầu nhà nước đầu tư thêm vốn ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thế bạn Chi cố vấn cái nhẩy , con gái thích đi những đâu...
Để tụi tui còn biết mà chiều ...
Cũng có nhiều con gái có ý thích khác nhau lắm . Minh cứ nói tên , tuổi , lớp trường đây . Tớ điều tra cho , đảm bảo trong 1 tuần là xong hết . Hôm đấy đi chơi thì cứ phải gọi là chẹp chẹp :)) :)) . Yên tâm đi , kinh nghiệm lắm mà .

Có nên tin tưởng ko nhẩy?:))
1 điều chắc chắn:ko bao giờ nên giao bí mật cho con gái.:))

Phan Anh Quân đã viết:
Có nên tin tưởng ko nhẩy?:))
1 điều chắc chắn:ko bao giờ nên giao bí mật cho con gái.:))
Chài , ko tin à ?? Thử coi rồi biết nếu thành công thì đừng trách sao ko nhờ sớm nhé :D:D

Chà...ko phải là thế:(...nhưng mà để đổi cho việc tặng quà cho vừa ý thì phải trả cái giá hơi đắt:)).
Thôi,các bạn nữ cứ list ra đi...

Phan Anh Quân đã viết:
Chà...ko phải là thế:(...nhưng mà để đổi cho việc tặng quà cho vừa ý thì phải trả cái giá hơi đắt:)).
Thôi,các bạn nữ cứ list ra đi...
Yên tâm đi , bạn làm giúp ko lấy tiền công . Chỉ cần chiều chiều thứ 4 đưa bạn đi ăn che cả nem chua rán là được ý mà . Đâu đắt đỏ gì đâu :)) :))
List nè Quân : Gấu bông , hoa , chocolate , găng tay , mũ nón , giày dép , quần áo , móc chìa khóa , khăn len , cây hoa " I love you " ( hơi độc ) , nhẫn tay , nhẫn chân , 1000 con hạc tự gấp ( hơi bị mệt ) ....... Còn nhiều lắm để các bạn khác viết :D:D

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Yên tâm đi , bạn làm giúp ko lấy tiền công . Chỉ cần chiều chiều thứ 4 đưa bạn đi ăn che cả nem chua rán là được ý mà . Đâu đắt đỏ gì đâu :)) :))
List nè Quân : Gấu bông , hoa , chocolate , găng tay , mũ nón , giày dép , quần áo , móc chìa khóa , khăn len , cây hoa " I love you " ( hơi độc ) , nhẫn tay , nhẫn chân , 1000 con hạc tự gấp ( hơi bị mệt ) ....... Còn nhiều lắm để các bạn khác viết :D:D
:| Lại thêm 1 ng nữa ko hiểu mình...:| Giá đắt ở đây là lộ bí mật cơ mà|-) .
List dài thế này nhưng chắc là toàn thứ bạn Chi thích:| ....thôi,tự túc là hạnh phúc vậy...(khà khà,vừa nghĩ ra xong...)

Phan Anh Quân đã viết:
:| Lại thêm 1 ng nữa ko hiểu mình...:| Giá đắt ở đây là lộ bí mật cơ mà|-) .
List dài thế này nhưng chắc là toàn thứ bạn Chi thích:| ....thôi,tự túc là hạnh phúc vậy...(khà khà,vừa nghĩ ra xong...)
Ai chẳng hiểu bạn Quân nghĩ tớ ngu thế chắc ??8-} 8-} . Có điều người ta bảo khi yêu mọi người đều muốn nói : Tôi đang yêu và người yêu tôi là .... :)) :)) . Đâu phải mọi thứ trên tớ đều thích đâu mà [-x [-x
@ Trung : không biết tặng gì thì tốt nhất là tặng hết tất cả mọi thứ :)) :))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Ai chẳng hiểu bạn Quân nghĩ tớ ngu thế chắc ??8-} 8-} . Có điều người ta bảo khi yêu mọi người đều muốn nói : Tôi đang yêu và người yêu tôi là .... :)) :)) . Đâu phải mọi thứ trên tớ đều thích đâu mà [-x [-x
@ Trung : không biết tặng gì thì tốt nhất là tặng hết tất cả mọi thứ :)) :))
Tặng hết cũng hay đấy nhưng mà vấn đề là...:))

Là cái gì ... , xiền à , xiền thì cố gắng mà đầu tư chiều sâu vào bố mẹ đi , rồi dựa vào nguồn lì xì , ko khó lắm ...
Vấn đề vẫn là ý tưởng , tớ thik cái gì nó độc độc cơ Chi ạ ...

Đêm giao thừa hôm qua... tặng bạn một bài thơ... đó mới thực là độc... :))
Thằng nào confer đêm qua mới biết...
Mày về muộn quá TO ạ... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên