swim :) sờ uym! >:)

1/.Trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, đến khi quen em rồi thì học bổng của anh em lãnh.

Tao ko hi vọng có học bổng, nhưng nếu có tao tình nguyện trao cho em nếu em cho tao muốn làm gì thì làm =))

4/. Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về KTX anh chỉ dám ăn mì tôm.

Cứ cho nó ăn táo, còn tao ăn xôi, ăn bưởi, thích tao cho nó quả chuối =))

Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua 1 cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có.

Ai bảo mày cho nó mượn, nó làm mất xe của mày thì mày phải làm mất cái j đó của nó chứ, cứ lấy cái gì mà mày sướng nhất lúc mượn rồi làm mất ý...:))

Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

----------

Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

Nó cưỡi lên vai mày thì mày cứ úp mặt vào trong ý rồi làm gì thì làm, tay mày để đâu, ép gì mà ép, mày chảy nước mắt hay nó chảy....

Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

Đả đảo chửi bậy trên box này, đề nghị mod trừng phạt thằng Minh Ngọc vì tội bôi nhọ người khác.

Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, “Hòn VọngThư”

----------

Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.

Giờ là thời buổi CNTT phát triển, may mà em còn có thư tay trả lời mày ko thì em copy của con bạn rồi paste cho mày thì toi, mày sướng thế còn j...

Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng.8-X:

Thế đi có mang gì về cho mẹ ko, thằng cháu nội chẳng hạn????

Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi :”anh là mẹ em à?”. Nếu anh không nhắc em, em lại bảo:”Anh chả quan tâm gì đến em”.

Đến lúc này thì tao chịu thật, ko biét khuyên mày làm thế nào nữa

Back
Bên trên