Spanish - Espano

ừ đúng rồi...chắc là em ko biết anh là ai rồi tại vì hồi anh gặp em ở nhà chị Kin thì em vẫn còn học cấp 2 thì phải...nhanh thật đấy...
hôm nọ anh cũng nói chuyện với chị Kin thì mới biết là em đang ở CA...Thế em có ở cùng với mẹ Kin ko?
Em cũng có vẻ chăm lên site này nhỉ? có gì anh em mình gặp nhau sau nhé,
ciao ciao,

oh em gặp tất cả anh chị bn lần chắc là nhớ mặt hết đó ạ :D Chứ còn nói chuyện thì ít hơn thôi . Em năm ngoái ở cùng với bác Huyền chứ năm nay học DH thì không ở cùng nữa vì em học tp khác. Ở nước ngoài buồn thì thỉnh thoảng lên forum of trường cho vui ạ :)

To Vy: Chị đang hỏi số điện thoại bác già về hưu nhưng chưa nhận được reply, em thông cảm chờ chút xíu vậy nhé. Còn số điện thoại của anh Sơn làm việc ở Đại sứ quán Tây Ban Nha tại Hà Nội: 7715207. Đây là số phone ở Sứ quán, chị k có số ở nhà riêng. Anh ấy có lớp dạy tại nhà.

To Đức: Đức ơi, khi nào em về VN? Có thể đem sách về chị mượn photo được k? Chị toàn tự học, lại không có sách giải thích ngữ pháp kỹ càng. Nếu em cho chị mượn để photo thì tốt quá. Giờ này sang năm là chị ở VN rồi. Thanks a lot.

Thank chị nhiều ạ :) Có gì khi nào về Vn em thử phone hỏi ... Chị không cần hỏi vội đâu ạ, vì 1 tháng sau em mới cần ;)

To Yến: Chị có biết một đồng chí Argentina tên là Nikolas dạy Español. Năm ngoái chị có học mấy buổi, thấy đồng chí đấy dạy cũng được. Nhưng để chị phải hỏi xem đồng chí ấy còn ở VN k đã, I´ll reply later.

To chị Thảo: Em cũng chưa biết là bao giờ em sẽ về VN nữa, nhưng khi nào em về thì em sẽ đưa sách cho chị mượn ngay. Có gì chị cứ nhắn tin cho em ở trong này.

To Đức: Thank em nhiều nhiều. Hy vọng tới lúc đó em vẫn chăm chỉ vào thăm HAO thường xuyên như bây giờ. Hoặc em có thể cho chị xin số ĐT nhà riêng được không? Số ĐT nhà chị là: 771.9444. Mong sẽ gặp em ở VN.:)

Chị Thảo ơi, chị hỏi hộ em cái đồng chí native speaker nhé, em cũng muốn học để nghe cho no chuẩn, chứ tình hình là có nhiều người đọc tiếng TBN với English accent nghe phát chối tai, mất cả cái đẹp của nó. Em học vỡ lòng gần xong rồi, xóa mù rồi, bây giờ cần nâng cấp lên. THanks chị nhiều.

To Linh: OK. Em là bạn của Dũng hả? Hèn gì trông giống nhau thế. Để ảnh nó cạnh ảnh em chắc không phân biệt nổi.

Ặc ặc <-- bị đánh trúng tim
Làm sao mà em giống thằng Dũng được nhỉ ? Trông nó với em khác một trời một vực, chắc là gầy gầy giống nhau với có kính cận thôi, cơ mà em cũng bỏ đeo kính rồi, vừa được cấp phát cái kính áp tròng...
Mucho gracias chị Thảo nhé.

Chị Thảo ơi, vụ anh Argentino Nikolas thế nào rồi chị?

Back
Bên trên