Sheng Ri Kuai Le zhu Lê Thu Quỳnh

• Bắt đầu Angel13
  • Ngày bắt đầu
Em cảm ơn mọi người :* :* :*

Hì, biết là lò dò vào Cảm ơn thế này thì buồn cười thật, nhưng mà vẫn không thể không nói. Quá nhiều cảm xúc :p

Cậu: cảm ơn nhiều lắm. Vì tất cả những gì cậu làm cho tớ ý mà. Mọi người nghĩ gì không quan trọng. Quan trọng là mình không thấy hổ thẹn với mình. Hãy sống sao cho thật ý nghĩa, sống đúng với bản chất của mình, nhé ;)

Cẩm Hà: eo, nhiều tiếng Nga, em sợ. Lâu lắm người ta chả học tiếng Nga, quên hết rùi còn đâu. Đã thế. có đoạn còn nửa Anh nửa Nga, nửa Tây nửa Tàu, chạ hịu gì cạ :( :p. Hì, nói thế, vẫn yêu nhiều lắm :* :x

Upa: Công nhận Upa làm thơ rất là hay. Em rất là thích :p. Luôn vui vẻ nhé ;) :x

Anh HĐSơn: em đợi lọ thuốc nhuộm tóc màu hồng mà anh hứa :D :p

Anh: Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng, nên...đành phải đung đưa theo. Lấy đâu ra bình yên chứ ?

Anh KQDũng: muốn biết em có nhà hay không thì cũng đừng có thử bằng cách gọi điện rồi dập thẳng thừng thế chứ, làm em mất công ngồi tưởng tượng mãi xem đ/c nào muốn nghe giọng alo ngọt ngào của mình mà không dám nói, hic xấu hổ :p :D ;) :p :x.

Bạn Thảo yêu: khi nào về VN hẳn tớ cho ăn bù :D :* :x

Và mọi người, một lần nữa em cảm ơn tất cả :*. Chưa năm nào mà SN em lại nhận được nhiều lời chúc như thế ;) :x

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc em luôn giữ nụ cười tươi vui, và tìm thấy thật nhiều điều hạnh phúc.

:x :x 0:)

này một màu hồng, này hai màu hồng, này ba màu hồng ... ĐỦ CHƯA?

sao em Q lại thích mầu hồng thế nhỉ :D

Chúc em tuổi mới điểm thêm ít màu xanh nữa này, và màu đỏ nữa này ;;)@};-

Đính kèm

42.3 KB · Xem: 15
Chỉnh sửa lần cuối:
Muon mot ti, nhung van chuc Quynh sinh nhat vui ve. Hi vong sang nam se co mat o nha de celebrate voi em.

HM

Cưng à đã bội thưc màu hông chưa? Đú theo mọi ng một tý
SINH NHẬT VUI VẺ

Chúc mừng sinh nhật em:) Tháng này sinh nhật nhiều người quen thế nhỉ? Chúc em năm mới luôn vui vẻ may mắn và hạnh phúc ^.^

Chúc mừng sinh nhật hàng xóm:x. Be strong;).
( mà hàng xóm này, em cùng sinh nhật với mẹ anh đấy:p)

Happy happy birthday, Quỳnh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Quỳnh :tongue: Hôm nay mới mò vào được, tội lỗi ;) Chúc em tuổi mới tràn ngập niềm vui và thành công :drummer: Có cái này định đưa em nhưng thôi muộn quá rồi :rolleyes: Đành hoãn năm sau :mrgreen: :smoking: :tongue:

He hê, chúc mừng sinh nhật chị :), đặc cách hum nay gõ màu hồng nhé, sướng chưa :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua em Quỳnh lên bản tin cuối ngày trong mẩu tin về buổi chợ quê của 1 số trường ĐH ở hồ Thuyền Quang. Xúng xính trong bộ váy cung nữ ( :-B ), em hồn nhiên nói về quán hàng của trường mình : " Hàng này em đong tận bên Bát Tràng nên đảm bảo là hàng ngon, anh chị cứ check thử xem , ko ngon bọn em tặng thêm mấy cái kẹo bột !!!"

Này thì đây nhé. Tiên nữ giữa một bầy ác quỷ :D :p :p :p

:x

Đính kèm

172.2 KB · Xem: 23
Có ảnh thì cho chị xem với,chúc Q thêm 1 tuổi ngày càng xinh tươi....dù muộn vẫn chúc

Back
Bên trên