Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

hậu vệ đá vãi hàng
đá đã ngu còn ko bít chém chết mẹ nó đê

nhạt nhẽo vãi cả đái, to đầu mà đ-éo có trò nào hay hơn à

Anh nói nó nặng thế :-? Bác xoa thắng trận siêu kinh nguyệt thì fan Barca nổ 1 tý cũng là lẽ thường thôi mà :-j. Thích năm sau Bác xoa đánh tennis thì bên MU bọn em bán Scholes sang RM để lập đội bóng chuyền, sợ qué gì >:)

kinh trăng =)
fan Barca thằng nil` nào chả thế :-?? bị đì mãi lên dc cái là nhảy nhót lung tung :-??

thế thì khi nào Barca out khỏi CL năm nay anh em ta sang "chúc mừng thành công"<:p

:( Trận tới khó xử nhể :( Vừa muốn Valen thắng lại vừa muốn Real thắng :(
Valen mà thua thì tập xác định là mất CL :(

Lass cúm :mad:) rồi :))

Real bây h thắng để làm j cơ chứ. Cứu chú Valen khỏi xuống hạng năm nay để năm sau nó dìm barca hộ cho

Ủa, Valen sắp xuống hạng à, mà sao lại phải nhờ Valen dìm Barca, Real không tự dìm được à :|

Chắc em nó ko theo dõi Liga=))
Real mùa này thì còn mục tiêu j nữa,quan trọng mùa sau cải tổ thế nào thôi:-?.
Khổ thân Ramos đến dẫn dắt cũng khá hay nhưng dính 2 trận gặp Barca vs trận gặp Liverpool nên chắc khó mà đc tiếp tục dẫn dắt Real:(

sr vjet nhầm :D Mọi ng thông cảm naz.
Nhưng mà real thắng thì cũng để làm j đâu chứ
Ramos hlv chẳng có tí chiến thuật tính toàn nào cả ko ra đi thì hơi phí

Chỉnh sửa lần cuối:
sr vjet nhầm :D Mọi ng thông cảm naz.
Nhưng mà real thắng thì cũng để làm j đâu chứ
Ramos hlv chẳng có tí chiến thuật tính toàn nào cả ko ra đi thì hơi phí
Ơ thế hồi ở Sevilla ko có tính toán chiến thuật thì Ramos thành công bằng niềm tin ạ :|
Cả lô trận thắng của Real mùa này nữa :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình tự hỏi ko hiểu em Việt này xem dc mấy trận ở Liga :-? (chưa dám nói xem dc mấy trận của Real :)) )

Em mới chỉ xem mấy trận của Ramos thôi :d
Cái năm servill vô đích uefa gần nhất ý, quả thằng thủ môn Palop lên đúng phút bù giờ đánh đầu rùa ko chịu được. Ko có quả đấy chắc Ramos bây h cũng đang nằm dài thất nghiệp
Còn thành tích ở tot xuất sắc đến mức khỏi nói. Ở real thì hiếp được mấy đội gà nhưng hàng phòng thủ lúc nào cũng để lọt lưới, gặp mấy đội mạnh là bị hiếp cho ko còn 1 mảnh áo

ko biết j` đừng sủa linh tinh

gặp Liverpool thì MU cũng thua tan tác đấy thoy =))

còn trận gặp Barca thì Real cần 3 điểm nên chẳng lẽ tử thủ như Chelski ? =))

Back
Bên trên