Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Nistelrooy ủng hộ chính sách xoay vòng của Schuster

Phát biểu sau trận đấu, Nistelrooy cho biết: "Đây là một trận đấu rất khó khăn vì đội khách đã chơi phòng ngự nên chúng tôi không có nhiều khoảng trống để phối hợp. Dù có nhiều cơ hội những Real đã không may mắn khi không thể ghi bàn trong hiệp một. Tuy nhiên cuối cùng cả đội đã chơi tốt và chúng tôi đã có được chiến thắng cần thiết."

Sau trận đấu, đã có rất nhiều người chỉ trích về phong cách chơi bóng của Real thiếu tính thuyết phục, nhưng Ruud không cho là vậy." Điều quan trọng là chúng tôi có được 3 điểm và tiếp tục duy trì ngôi đầu bảng. Real đã chơi tốt trong tất cả các trận đấu và có được chiến thắng cần thiết."

Khi được hỏi về màn trình diễn của mình, cựu tiền đạo của Manchester United thẳng thắn trả lời:" Ghi bàn là công việc yêu thích của tôi. Tuy nhiên hôm nay phải rất vất vả tôi mới có thể hoàn thành nhiệm vụ của mình. Sau trận đấu tôi cảm thấy mình đã có được phong độ tốt nhất. Có lẽ để có được điều đó là do chính sách xoay vòng của HLV. Ông ấy đã giúp chúng tôi có được trạng thái thể lực sung mãn nhất."

Nistelrooy ủng hộ chính sách xoay vòng của Schuster

Phát biểu sau trận đấu, Nistelrooy cho biết: "Đây là một trận đấu rất khó khăn vì đội khách đã chơi phòng ngự nên chúng tôi không có nhiều khoảng trống để phối hợp. Dù có nhiều cơ hội những Real đã không may mắn khi không thể ghi bàn trong hiệp một. Tuy nhiên cuối cùng cả đội đã chơi tốt và chúng tôi đã có được chiến thắng cần thiết."

Sau trận đấu, đã có rất nhiều người chỉ trích về phong cách chơi bóng của Real thiếu tính thuyết phục, nhưng Ruud không cho là vậy." Điều quan trọng là chúng tôi có được 3 điểm và tiếp tục duy trì ngôi đầu bảng. Real đã chơi tốt trong tất cả các trận đấu và có được chiến thắng cần thiết."

Khi được hỏi về màn trình diễn của mình, cựu tiền đạo của Manchester United thẳng thắn trả lời:" Ghi bàn là công việc yêu thích của tôi. Tuy nhiên hôm nay phải rất vất vả tôi mới có thể hoàn thành nhiệm vụ của mình. Sau trận đấu tôi cảm thấy mình đã có được phong độ tốt nhất. Có lẽ để có được điều đó là do chính sách xoay vòng của HLV. Ông ấy đã giúp chúng tôi có được trạng thái thể lực sung mãn nhất."

FF yếu cũng có sao đâu;)) phụ thuộc vào người chơi:-" còn trong FM mà yếu thì:)>-

FF yếu cũng có sao đâu;)) phụ thuộc vào người chơi:-" còn trong FM mà yếu thì:)>-

:-j người chơi thì cũng rứa thôi, FF quan trọng hàng đầu là Foward sắc, đội mạnh nào chả có 1 thằng Forward khủng, mỗi Dê an là ko có :-<

:-j người chơi thì cũng rứa thôi, FF quan trọng hàng đầu là Foward sắc, đội mạnh nào chả có 1 thằng Forward khủng, mỗi Dê an là ko có :-<

:eek: chưa chơi à :eek:
ManU có Rooney
Chels có Dzog3
Ars khỏi nói, 4 sao, ngang hàng vs mấy thằng làng nhàng :-<
Liv có Torres
Milan có Kaka
Barca khủng
Valen có Villa
Bayern có Toni-Klose
Inter có Ibra-Adriano
blah blah blah
nói chung là còn mỗi Dê an :-<

:eek: chưa chơi à :eek:
ManU có Rooney
Chels có Dzog3
Ars khỏi nói, 4 sao, ngang hàng vs mấy thằng làng nhàng :-<
Liv có Torres
Milan có Kaka
Barca khủng
Valen có Villa
Bayern có Toni-Klose
Inter có Ibra-Adriano
blah blah blah
nói chung là còn mỗi Dê an :-<

game j thì j quan trọng nhất vẫn là người chơi thôi 8->

giả như chơi FF bây h nhé , cho anh TB lấy Dean , tao lấy 1 đội barca chẳng hạn , lại chả thua lòi rom ý chứ :"> ( có biết chơi đâu :"> )

game j thì j quan trọng nhất vẫn là người chơi thôi 8->

giả như chơi FF bây h nhé , cho anh TB lấy Dean , tao lấy 1 đội barca chẳng hạn , lại chả thua lòi rom ý chứ :"> ( có biết chơi đâu :"> )

ManU có Ron:)>- tởm hơn năm ngoái vl:> dù năm ngoái đã tởm rồi:x

ManU có Ron:)>- tởm hơn năm ngoái vl:> dù năm ngoái đã tởm rồi:x

Ars vẫn yếu à, tưởng khá hơn chứ
Van nis đá như thế mà ko đc overall cao à:-/
FF 08 hình như cóp khó, thằng bạn mình mãi ko cóp đc để mình mượn

Ars vẫn yếu à, tưởng khá hơn chứ
Van nis đá như thế mà ko đc overall cao à:-/
FF 08 hình như cóp khó, thằng bạn mình mãi ko cóp đc để mình mượn

vừa chơi thử:)>-

máy ko có VGA để cấu hình cao chạy lag kinh:))

đc cái chỉnh dễ, nói chung là đá hay phết:x

vừa chơi thử:)>-

máy ko có VGA để cấu hình cao chạy lag kinh:))

đc cái chỉnh dễ, nói chung là đá hay phết:x

Be a pro trong Fm cũng có, nhưng do mình mới chơi nên chỉ dsdc những thằng kém như Borrielo hay Gourcuff:((
mà nghe bảo FF 08 cần card gì hay sao mà thằng bạn em ko cóp đc:-/

Be a pro trong Fm cũng có, nhưng do mình mới chơi nên chỉ dsdc những thằng kém như Borrielo hay Gourcuff:((
mà nghe bảo FF 08 cần card gì hay sao mà thằng bạn em ko cóp đc:-/

Back
Bên trên