Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Ôi đẹt, chúng m post cái đíu j` mà chưa j` đã del thế, bố m chưa kịp đọc. Đáng ra mình nên out muộn hơn 3' :((

----------

Đổi ava rồi à Hoàng ;))

Thế m cũg đổi ava cho nó = bạn = bè đi Vũ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Số chín của nợ thì có, mà lấy ava số 9 thì nhiều cái đẹp hơn chứ lấy cái nhạt nhẽo ấy để làm j` :)|

Thế tí nữa t hỏi nó là dc chứ j` ;)) Mà t đag có í đổi ava nhưng thấy ava mình chả chê vào đâu dc, PTS quá chuẩn, mất bao công :">

Thé hả Long, sao nhà tớ tạnh từ lâu òi, trời xanh mây trắng đẹp thế cơ mà ;))
Mà 10h30 thi cơ mà thoải mái đê :)) Cố gắng là thg` post sau cùng trc khi thi :D

Ôi vãi ạ, ác ku spam ghê phết nhờ ;))cố đuổi kịp số bài của tao :D 666 bài kìa, đẹp ghê 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ít nhất 4 thg` lớp ta reg vào sep 2007, có vẻ là tháng đẹp trời :))
@Đạt: đừng thách t thi xong là t hơn m đấy B-)

thử xem, hơn 600 bài chứ có ít ỏi j`. Mà mày spam thì tao ngồi xem chắc, cũng phải spam chứ :))

Hình như m ko biết cái dc gọi là auto-spam : post bài ở tất cả các topic mà bọn quảng cáo nc ngoài hay dùng à >:)

----------

Anh đi thi đây :) ! Chúc các bạn thi Pháp tốt nhé ;) !

----------

Anh em làm bài tốt ko ?
C.E nhiều câu bựa quá ko đỡ dc :-?? .
Cái đề bài thì ghi "propres noms" nhưng mờ quá coi như ko nhìn thấy ;))

sáng nay anh không onl thôi mà các chú spam thật là vãi lu thế :))

@Vũ: mày thích thái độ j tao, tao đổi ava rồi :))
@Hiển: chờ tối nay tao spam tiếp =))

Bình thường thôi mà :-j Sở trường lớp ta mà :)) Anh làm Hóa đây để dành sức tối spam =))

Khiếp, lớp mình chăm kinh ạ, lúc nào cũng thấy anh HIển busy, hóa ra ngồi làm bài, đến khiếp :))

----------

Ôi mẹ ơi con mệt quá, được spam 2 bài liên tiếp không ??
Cả nhà ai biết mấy h thứ 2 thi không? cả thứ 3 nữa ?

----------

Khiếp, lớp mình chăm kinh ạ, lúc nào cũng thấy anh HIển busy, hóa ra ngồi làm bài, đến khiếp :))

----------

"Lúc nào cũng busy" là sao ? :-/ Mà anh có busy là để đọc truyện, xem phim hoặc xem ... b-) chứ ít khi học lém :">
"Lớp mình chăm kinh" Chắc nó chừa mình ra :-"
Không spam 2 bài dc đâu, muốn spam thì cần 1 thg` ngồi tung hứng với mình là dc, (có phải mình ko nhỉ ?)

Back
Bên trên