Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

qua ngày rồi nhưng thôi cứ CM lại, em quên :))

Pháp bựa đừng hỏi, tao nói trc mày Sơn nhể :-<

ôi cái sự thi :-<

bạn Bình Nguyên bảo là chưa hôm ý bạn ý rủ mày vs Trường Sơn đi ăn đấy ... sướng chưa kìa ;)) Tối hqua thằng ts20 phởn k ngủ dc ý chứ ;))

ô hay. T bảo nó là thi cùng fòng nhau nên nó mới bảo là làm xong bài thì chờ để đi ăn mà:-? mà đâu ra thg Trg` Sơn đấy nhờ, bảo nó đừng có mơ hão, t vs BN16 đi thôi :-" tự sướng nó vừa thôi =))

mà thấy bảo bên cva định bật Sở vì chiều hôm đấy thi Hóa lại thi kiểu xếp theo tên h/sinh nên bọn thi chiều fải chuyển hết sang sáng hay sao ế:-?

ố thật à ??? Sao tao nghe nói bên ý thi xong trc 30 mà. M k tin là bạn Nguyên rủ Trường Sơn à, thằng này ... [-x update chậm ;))

Binh` Nguyen: thi BAC
Binh` Nguyen: t định rủ Trúc Sơn
Rocky Rothschild:;;)
Binh` Nguyen: và Trường Sơn đi ăn
Binh` Nguyen: hê hê he
Binh` Nguyen: anh em cùng phòng tương trợ nhau
Binh` Nguyen est en train d'écrire.

ax _ _" oh mess nó bảo " khi nao thi xong e cho cac a roi a e minh di an "
chẹp thôi t rút cho chnó đi vs nhau vậy :-j

nó làm em mày từ bh thế ;)) nó sinh trước mày gần 1 năm cơ mà ;)) chết chết lại phi công trẻ à ... ;))

hôm ý mày rủ bánh chuối đi ăn ế =))=))

bn16 cũng lạ nhể, biết là Trường Sơn vs lại VAnh ... thế rồi mà còn cứ ;))

mà BN còn lịch hẹn đi ăn vs tao hôm thi B2 nữa cơ, ghê gớm lắm. Hôm ý mày rủ hn16 hm21 đi ăn luôn đi ;))

vs vẩn :-j a e thì có j đâu :-" chứ ai như mày :-" ( mà đừng hỏi mày làm sao nhé, t dek biết rep j nữa đâu :)) )
bánh chuối thì kệ bánh chuối chứ :-j mtg
vs cả hm21 thì k làm sao, chứ hn16 thì t tưởng mày fải rủ chứ nhờ :-" cẩn thận a Long b-(

đọc xong tao phải hỏi 2 cái làm sao lận đấy nhớ :))
anh em thì sao, k hiểu :)) mười mấy đứa em, lại thêm mới kết nạp 1 ... ;)) mày ám chỉ j ;))
hn16 có mày ks rồi mà ;)) mà tao liên quan j tới đâu mà lại lôi anh Long ra , hờ hờ. Là cái đinh nhớ :))

TS 2 thằng kia bố láo bố lếu. Tao sướng ko ngủ được bao giờ hả thằng choá kia,thích điếu ko, mai tao lại chả tung hết archive của mày lến cho cả lớp đọc ấy chứ lại :D .
PS : em là NTS

thấy nick Đinh Văn Vũ trả lời 2pic lớp mình tao giật hết cả mình :)) Hóa ra anh Sơn định lên thanh minh chối tội ;)) gớm thế k đúng à ;))

mà đọc lại cho kĩ đi, kia là phỏng đoán mà :-" chết ai đâu =))

t ks j /:) t là e zai ngoan ngoãn của hn16 :-"

mà chmày cứ cãi nhau rồi lại lộ hết ch. thấm kín trong lớp ra ngoài bh ;))

lẽ ra chỉ cho học sinh lớp nào dc xem box lớp ý thôi chứ nhở =)) biết bao nhiêu là chuyện "thầm kín" [theo lời thằng panda] của lớp mình bị thằng Đăng nó tia hết =))

ủa mày là em của hn16 dưng mà lại là anh của bn16 là sao. Rõ ràng là bn16 đẻ trước hn16 1 tháng mà =))

P-S: CMSN bạn Quỳnh Anh - vầng 'hot girl'. Nhờ phúc của bạn mà hnay chơi bài ngồi cạnh bạn tớ thua 4 ván trắng =))

oh hén :-? mà ai tính cái đấy:-j Hà hâm p1 sinh 93 t vẫn nhận là chị đấy thôi :-j

Ôi sặc ! Nhìn cả cái topic có mỗi thg` Panda với Hoàng mèo tự sướng với nhau =)) =)) =))
Anh post (spam) bài lần đầu cho topic lớp mình cho vui :"> :) :)) :D =))

----------

Vui vl, thg` Panda nó regist cùng tháng với mình ( sep 2007) mà nó gấp 3,4 lần bài mình =)), thằng Hoàng trc mình 3 thg gấp mình 15 lần =))

----------

Vui vl, thg` Panda nó regist cùng tháng với mình ( sep 2007) mà nó gấp 3,4 lần bài mình =)), thằng Hoàng trc mình 3 thg gấp mình 15 lần =))

----------

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên