Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

nhưng ở đây có thống kê, chứ sang fb ko có thống kê, spam mất hứng :(

Sặc, mình mất 10 ngày để spam 490 bài và 7 ngày để spam đến bài 500 =))

**** cái bon FB như cái cc, mua bán người như đúng rồi vi phạm quyền con người, thiếu tôn trọng quyền dân chủ bình đẳng, cái trò đấy vô học vô nghĩa vô văn hóa vl :-l, ai biết cak chuộc thân ko :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah quên, lớp mình còn ai vào đây thì chuyển qua FB hoạt động nhé :
post nốt 1 bài xong rồi bb HAO, sẽ có lúc gặp lại :-h nhưng ko phải bây h =))

[SECRET](trên lý thuyết là vậy =)) )Tình hình học tập các cháu 11P2 !!!​

Sáng lay anh Hà đẹp khoai gọi đến nhà mình ( hoặc ngược lại ), tình hình là :
Theo thông tin từ lúc chưa mở mắt ra là mình là HS giỏi \:d/
Oh yeah, thật ra cũg chả có cái j` to tát nhưng 1 thg` như mình mà HS giỏi thì quả là X_X
Next, thông tin tiếp làanh Hà bảo lớp mình có 19/30 HS giỏi còn lại là tinh tướng :(, tưc là giảm 4 cháu ( tính cả anh Hưng là 5 :-| )
Puis, các bạn trẻ xin môn Toán đang đứng trên bờ vực thẳm :-ss khi bi hvẫn chưa có động thái j` của anh Long, anh Hà ko biết đã pó tay chưa :( ( có ai mà 7.9 vẫn ko cho lên như lớp mình ko, bull s**t )
Anh Hải hóa hình như đã cho lên điểm 1 số bạn để đạt HS giỏi ( tức là số HS giỏi sẽ là 19+ :) ) ko biết có con mình hay ko :-s
Chuyện tham quan :-s, :-ss, :(, :(( : như các bạn cũg đã biết anh Hà ko đi dc --> lớp mình ko dc đi ( vô lí ) vì lí do anh đi ra đề thi + chấm thi tốt nghiệp nên bị tạm giam 30 ngày tính từ t6 tuần này, lol.
Muốn đi thì theo mẹ mình phải cuối tháng 6 :(( , lúc đấy đủ dc chắc

com tại đây :
http://www.facebook.com/profile.php?id=1722404217&v=app_2347471856&viewas=1722404217

bớ có đứa bắt cóc em làm nô lệ :((, ai có lòng hảo tâm giải cức em thoát khỏi ổ nhền nhện của con kòi :((

Các bạn cho mình post nhờ chút:

Phát động "Tháng hành động vì môi trường" 4/5/2009 - 4/6/2009
Mục đích và ý nghĩa của chương trình
- Hưởng ứng Ngày Môi trường Thế giới năm nay (5/6) với khẩu hiệu: “Hành tinh đang cần bạn! Hãy cùng hành động chống lại sự biến đổi khí hậu”
- Tạo cơ hội để cộng đồng cùng tham gia và chia sẻ với nhau những hành động thiết thực để bảo vệ môi trường.

Hình thức tham gia
Đối tượng tham gia: Mọi đối tượng
Cách thức tham gia:
Mỗi người tự nguyện thực hiện những hành động góp phần bảo vệ môi trường (không vứt rác bừa bãi, nhặt rác trên đường đi, đi xe đạp hoặc sử dụng các phương tiện công cộng thay vì ô tô, xe máy để giảm phát thải khí nhà kính, tắt các thiết bị điện không cần thiết, tiết kiệm nước…)
Chia sẻ hình ảnh, clip hay mẩu viết về hành động hay hoạt động thiết thực để bảo vệ môi trường của bạn và những người xung quanh tại địa chỉ: www.vongtaybeban.com
Những chia sẻ trên nói trên là hoàn toàn tự nguyện, vì mục tiêu bảo vệ môi trường chung và có thể được sử dụng vì mục đích phi lợi nhuận. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về vấn đề bản quyền.

Tham gia chương trình, bạn có thể là một phóng viên, 1 nhà nhiếp ảnh, với 1 cái di động, 1 cái máy ảnh hay 1 cái click search trên mạng, thậm chí tự viết bài, bạn đã có thể chia sẻ nhiều hình ảnh, clip hay câu chuyện về hành động thiết thực bảo vệ môi trường rồi. Bằng hành động của chính bản thân mỗi người, sẽ tạo dựng nên một cộng đồng biết bảo vệ môi trường.
Rất mong các bạn tham gia hoạt động này, như đã hưởng ứng Giờ Trái đất.
Mình cảm ơn

ko như dc đâu bạn ơi =))
giờ TĐ = 1h
tháng hành động = 1 tháng = 30 ngày = 720 h =))

Back
Bên trên