Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

thg` chó mất dạy x-(
t còn ko thèm động đến chuyện m với TĐ nhé [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
ếu ai bảo tự dưg chửi /:) thg hiển suốt ngày đếu ai làm j tự dưg nhảy vào cà khịa nhé, như kiểu rỗi hơi ế /:)

@ panda : ơ thế m ko thế à, dở lại các trang trc xem ai đá đểu ai trc [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
lại chả k mày gây sự :| toàn tự dưg chả ai nói j tự dưg ôg nhảy vào đá đểu, m` chửi lại thì lại ơ kìa ae 1 team lại oánh lẫn nhau àh hoặc là thôi ae đình chiến :|
2 thg` đến sớm 1 tiếng để làm j, chắc là đủ để **** ****

đây ngay đây nhớ :| thg Hoàng chả động j tự dưg ôg đá nó :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tối rồi ăn đồ ngọt sâu răng đấy :))

thôi thôi ôg dek fải cãi cùn :| chả nhẽ ngồi bóc mẽ ôg đi quote 1 đốg bài từ trc đây về :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi tao out trc đây, mai đi sớm. Chúc cả nhà may mắn, cầu cho các vì sao luôn phù hộ mọi ng :D [câu này lấy từ Eragon]

spam nốt 1 câu này thôi nhé :D :
Sau 11 năm học tập, đây có lẽ là kì thi quan trọng nhất của 1 đời người.Nó đánh dấu sự kết thúc của 11 năm vất vả "mài mòn đũng quần trên ghế nhà trường", nó cũng là một sự định hướng quan trọng cho sự nghiệp của mỗi người trong tương lai.Vì tính chất quan trọng của kì thi nên các bạn phải thật cẩn thận trong kì thi và suy nghĩ đúng đắn cho mình.
Để đến với kì thi này chắc các bạn cũng đã trải qua ko ít những thử thách như những lần thi học kì nên chắc các bạn đã có ít nhiều kinh nghiệm phòng thi.Nhưng mình vẫ muốn nhắc nhở các bạn rằng việc đầu tiên là các bạn phải giữ gìn sức khoẻ thật tốt trước ngày thi.Có sức khoẻ thì mới có điều kiện tốt nhất để làm bài thi tốt.Đặc biệt là không được thức khuya. Xin chúc các bạn làm bài thi tốt và đạt kết quả cao.
quyết tâm ko dùng emo khi chúc cho nghiêm túc \:d/
cái này t copy paste từ nhiều nguồn lol =))

Mệt :(

Tomorrow is the "Bac oral de français" day.

I can't speak french . Why on earth would I want to take this exam? Right, cuz i have to . Seriously, i don't intend to take French Baccalauréat next year, but if i fail this oral exam, i'm sooooo dead . If i pass, i'll have a way back in case i won't make it to UK lol. At least, i could manage to stay for another year lol.

Well of course we have another option: have the DALF C1 which is probably impossible

Gosh dilemma

Back
Bên trên