Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

ồ may quá nhỉ đề XH dễ chém rồi đây. Nhg mong đừng vào clonage hay là OGM thì toi thẳng cẳng :|

thg Đạt đếu fải sửa bài rồi chối đâu :| đc sửa bởi ... vẫn còn lù lù kia kìa, m* chả qa t bận chửi nên k đếu quote thì thôi :))

cũng có nh đề xã hội bựa bỏ xừ, kiểu như phẩm chất của nhà báo hay tính chất của nghề làm báo ý

clonage vs lại OGM thật ra k khó đâu, mình chỉ cần nhớ cái definition thôi. Xong mình chém về avantage và inconvénient thì có cả đống argu :-?

Mà bọn cva thi hóa nên có thể là đến lượt chnó mà chnó thi hóa thì thg đằng sau bị kích lên đấy :-j

Có vụ đấy à X_X
Trả lời mẫu:
E éo quan tâm X_X
Nhưng nếu bị bắt phải làm báo thì e sẽ cố gắng vạch trần sự thật trong xh vd như HS gian lận trong thi cử X_X, hoặc là hs đi đú giai gái bạn bè cả ngày rồi tối về chép đề cương của nhau X_X

Ôi 2412 :-ss 8->
há há spam bừa mà đúng luôn bài #2412 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
T có thể chém đc(khoảng) 3/4 số đó. Còn lại tùy vào số Trời vậy T.T

khó lắm. Thấy cô t bảo là bọn nào chưa nói bị nhốt chung vào 1 fòng. K đc dùng di động, bà trông ở đấy mà thấy là bị thu luôn :-ss Đến lượt ai thì gọi, nói xong về luôn.
Ớ cái dkm sao tự dưng lại xuống 2411 thế :-ss ax dm thg Hoàng chơi del bài bẩn vđ'

Chỉnh sửa lần cuối:
khó lắm. Thấy cô t bảo là bọn nào chưa nói bị nhốt chung vào 1 fòng. K đc dùng di động, bà trông ở đấy mà thấy là bị thu luôn :-ss Đến lượt ai thì gọi, nói xong về luôn.
Ớ cái dkm sao tự dưng lại xuống 2411 thế :-ss
nge nói giám thị Chu hãm lắm, bọn Chu còn phải sợ :-ss

Back
Bên trên