Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

t vừa ra ngoài box xem thì thấy cái này hay hay, anh em cẩn thận spy B-)

Cái j spy cơ ;)) ai spy cơ ;)) t tưởg từ hôm đấy là m` k thấy ở trg fần thành viên trực tuyến nữa nhờ ;)) tưởng đăng nhập ẩn rồi ;)) hay là ng khác ;))

àh há lúc nãy t có xem nhg k để ý, hóa ra là số lượng và số tên nó k bằng nhau =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ố t có bảo là giống nhau đâu nhở =)) cho đọc bài kia xem có chữ nào đọc là " giống nhau" k nhờ =))
Type fải biết nghĩ chứ ;)) t đã nghĩ là mày sẽ nói thế kia nên t mới viết =)) vì thật ra lúc đầu mày nói cái kiểu " a truyền đạt cho các chú" t đã định bảo là " của ôg đâu mà ôg nhận vơ" =)) cuối cùng tự dưng lại thấy mấy câu ở cuối :-"

@Hoàng: àh quên k nói rõ cái vụ kia :-j Tối trc khi thi nó nhảy vào hỏi t là có lộ đề toán k, t bảo nó là lo mà ôn tập để tự làm đi chứ ngồi trông chờ vào lộ đề mãi đc chắc /:) thế là chị ế tự ái, sáng hsau đến đá đểu " hqua có ng bảo vs t là .... Các bạn đoán xem đấy là ai ". Rất tiếc là k đc ai hưởng ứg nên chị í fải nói luôn là t, và nhân đấy chửi cho vài câu bla bla bla :-j Rất may vì đã đc c/kiến cái sự vô ích khi cãi nhau vs chị í nên là t chả dám ho he j ;))
nó ở đây có phải là C**H ko :)|

àh k :-jC**H k dám nói t thế đâu:-j ơ hay k đọc cái bài trc àh, t chả bảo là t bị bạn Nhug đá đểu mà :-ss
sau 1 hồi dại dột cãi nhau vs nó và c/kiến nhữg đứa khác thì t kết luận là cứ việc để nó nói xong nhữg j nó thik rồi bảo là cái mắt đại bàng vs cái mặt điêu kia thì nói j chả đúng là nó tịt ngay :-j nhg mà nói thế thôi chứ kệ nó, động làm j cho tốn lời :-j

Àh t thấy 10 thành viên vs cà 6 tên rồi :)) tức là có tận 4 đăg nhập ẩn cơ :-j mà lớp mình tường thành có vẻ đc nâng cấp lên lv cao đấy nhỉ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như ý t khác í m, cái bạn của m đây cơ :
Lần truy cập cuối cùng: 28-04-2009 06:46 PM
còn í t là thg` Vũ nó vẫn ngồi xem anh em đánh nhau ko nói câu nào thì t gọi là spy :)|

Thế àh :"> ớ mà t tưởng để máy k đấy nó vẫn có tên mà :-?

k xem Bremen - Hamburg àh ;)) mà t vừa phát hiện ra là mày lấy bài số 2304 nhớ =)) mày chết vs a HT >:)

truyền đạt và nghĩ ra giống nhau à ?
thế t truyền đạt với m rằng con cháu t đá đểu m thì nghĩa là t đá đểu m à :-/
Viết phải biết nghĩ chứ [-x

về mà dạy lại cháu đi, nhìn gương t dạy con ý :))

ố t có bảo là giống nhau đâu nhở =)) cho đọc bài kia xem có chữ nào đọc là " giống nhau" k nhờ =))
Type fải biết nghĩ chứ ;)) t đã nghĩ là mày sẽ nói thế kia nên t mới viết =)) vì thật ra lúc đầu mày nói cái kiểu " a truyền đạt cho các chú" t đã định bảo là " của ôg đâu mà ôg nhận vơ" =)) cuối cùng tự dưng lại thấy mấy câu ở cuối :-"

@Hoàng: àh quên k nói rõ cái vụ kia :-j Tối trc khi thi nó nhảy vào hỏi t là có lộ đề toán k, t bảo nó là lo mà ôn tập để tự làm đi chứ ngồi trông chờ vào lộ đề mãi đc chắc /:) thế là chị ế tự ái, sáng hsau đến đá đểu " hqua có ng bảo vs t là .... Các bạn đoán xem đấy là ai ". Rất tiếc là k đc ai hưởng ứg nên chị í fải nói luôn là t, và nhân đấy chửi cho vài câu bla bla bla :-j Rất may vì đã đc c/kiến cái sự vô ích khi cãi nhau vs chị í nên là t chả dám ho he j ;))

bạn Nhung thì ghê rồi, Trg Sơn mới nói có mấy câu mà phải lôi cả VA ra đá cơ mà, làm tao nhớ đến 1 câu Kiều học hồi lớp mấy ý là "Phi mặt gái trơ như mặt thớt" =))

t vừa ra ngoài box xem thì thấy cái này hay hay, anh em cẩn thận spy B-)

dấu cộng nghĩa là j thế :-/

k xem Bremen - Hamburg àh ;)) mà t vừa phát hiện ra là mày lấy bài số 2304 nhớ =)) mày chết vs a HT >:)

t7 Hiển chết rồi ;))

Topic lớp mìn ngừng lại là khoảng 2h30 sáng.. lạy chúa ..
Giờ là 8h45'm, hơn 6 tiếng sau, khai mạc hội nghị spam thôi :))

Lương Ngọc Trâm bên Hóa 1, đội trưởng đội cheer trg` mình, Đặng Nguyễn quỳnh Chi lớp trưởng Anh 1, ko hiểu vào đây làm gì ;))
Chúng mày tìm hiểu bạn Nguyễn Ngọc Anh, rồi tiện thể sang mấy lớp đấy dằn mặt xem sang bên lớp mình spy làm gì :))
À Hoàng ơi, t ko thuộc diện nhóm cyber achat, ng` còn lại là Tg Linh :)) Nói chung mấy cái tên đó ko thể ghép chung vào 1 nhóm nào trên mọi phg diện =;

Dấu + trong HPVN là ở trong Friend list.
Ở HAO chắc là cùng lớp :-?
ko phải cùng lớp đâu mà là t add friend chúng m cho tiện theo dõi thôi mà :)
ơ kìa t anh em với chúng m mà chúng m để nó kill t à :-t :-t :-t
về mà dạy lại cháu đi, nhìn gương t dạy con ý :))

bạn Nhung thì ghê rồi, Trg Sơn mới nói có mấy câu mà phải lôi cả VA ra đá cơ mà, làm tao nhớ đến 1 câu Kiều học hồi lớp mấy ý là "Phi mặt gái trơ như mặt thớt" =))
nó còn bật lại cả ông nó nữa là ... :)|
Topic lớp mìn ngừng lại là khoảng 2h30 sáng.. lạy chúa ..
Giờ là 8h45'm, hơn 6 tiếng sau, khai mạc hội nghị spam thôi :))
đề ngị chia h để spam : 3 tiếng 1 ca, mmỗi ca 2-3 đứa =))
Lương Ngọc Trâm bên Hóa 1, đội trưởng đội cheer trg` mình, Đặng Nguyễn quỳnh Chi lớp trưởng Anh 1, ko hiểu vào đây làm gì ;))
Chúng mày tìm hiểu bạn Nguyễn Ngọc Anh, rồi tiện thể sang mấy lớp đấy dằn mặt xem sang bên lớp mình spy làm gì :))
nó có spy j` m` đâu :)| em lấy ở box 07 -10 chứ lớp m` làm j` có mà xem
mà em thỉnh thoảng cũg sang xem chúng nó viết j` mà :">
mà thôi t đi ngủ đây tầm 6,7 tiếng nữa t spam tiếp i-)
mình bảo là 6,7 tiếng mà bi h đã qua 8 tiếng òi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
à Long bây h theo phe nào nào :)) phe anh, Trúc Sơn vs Hiển hay là theo Vũ vs Hùng Thắng ể còn tiện chia phe spam nào :-j

@Hiển: ai bảo mày k chịu nhìn trc, để tao vs thằng Sơn nhảy vào số ý thì k sao, chứ mày nhảy vào là chắc chắn chết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả hiểu gì hết, nhưng phải spam ... :))
uh chú spam cứ nói thg? ra là spam chứ ko như một số thg` spam và nói 1 số điều ko thông minh cho lém :)| Ví dụ như :
Anh ơi em muốn tìm phim của Maria Ozawa ;))
Anh ơi có xxx k, em k biết tìm ở đâu cả ;))
mẹ, m nghĩ đây là đâu đấy :-t
Mất dạy [-x
có cần thiết phải ngắn đến thế ko :-t
Tấn công cũng dễ thua, nhất là mất ferd rồi :|
Về Emirates khó mà hòa được :|
có ai tin nó là fan MU ko :-<
Ngồi cạnh đứa nào thì lây đứa đấy ;)) Ah mà hình như bạn thanh long bỏ hạt thik loại truyện này ;))
thông minh khó tả, 1 cau đá đểu dc 2 thg` :)|
ít nhất là hơn 3, ngaòi 3 lần vô địch ra còn 1 số lần vào bk nhưng thua
Lần này là lần thứ 6 hay lần thứ 7? Nếu là lần thứ 6 thì lần này sẽ có đủ 6/6 :D
( lần vào bk)
mâu thuẫn đến kinh ngạc :eek:

tuy nhiên thì bạn í vẫn nói 1 số điều có ý nghĩa tí ví dụ như :
E nghĩ thằng đấy chưa đủ tuôi :| Mà nếu snag thì cũng chỉ đá đội 2 hoặc dự bị thôi, nếu k thì hồi đá ở PSV nó đã được để í rồi, k cần qua VN
anh đông í với quan điểm của chú về thg` Lee
Học hành/thi cử căng thẳng, mệt mỏi hay buồn bực j thì vào đây giãi bày. Và có thể tìm được sự chia sẻ nữa :D
ý tưởng có vẻ hay nhưng chưa ai vào :-<
Hình như buổi tối có tao vs mày, đến đêm có mày vs thằng Hoàng :)) Hiển là chăm nhất :)
)
chú quá khen anh rồi :">

à Long bây h theo phe nào nào :)) phe anh, Trúc Sơn vs Hển hay là theo Vũ vs Hùng Thắng ể còn tiện chia phe spam nào :-j

@Hiển: ai bảo mày k chịu nhìn trc, để tao vs thằng Sơn nhảy vào số ý thì k sao, chứ mày nhảy vào là chắc chắn chết :))
sửa chữ Hiển đi, ko nhớ tên t kìa :-w
thg` Moon là sư phụ t, t nhảy vào số của sư mẫu tg lai của t ko sao chứ :)

Back
Bên trên