Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Lê Thị Hồng Ngọc
(rokchanol)

Nào nào tớ mở hàng topic nhà mình nhé;)
Theo tớ thấy thì dân lớp mình hơi rời rạc, chứ ko như Pháp 1 tập trung toàn quân Giảng Võ. Nên là tớ lập cái topic để anh em có nhu cầu tâm sự, làm quen, giao duyên ;)) ,... có chỗ để chui ra chui vào:D . Tớ mới thấy có mỗi tớ với bạn Ly Na là trên HAO, bạn nào đã lưu danh trên này rồi mà đang ẩn dật thì mời về nhà mới đoàn tụ, bạn nào chưa lên HAO thì mời lên đây kết tình đồng chí8-}
Thôi dài dòng quá, Pháp 2 tiến lên!!!!!!!!!!!!!:D

Tớ nà P2 :">. Tớ nà tớ, Tớ nà Thảo, nà Ice. nàm wen với các ấy :">
Tớ nà tớ Giảng võ lên, P1 nh` Gv vãi ý :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
tội nghiệp cô ICE :)), thik thì xin chuyển đi ;))
mà nhanh thế mới nói tí đã thấy rồi

Pháp 2 vui chứ ấy, GVCN trẻ tha hồ bắt nạt. Bạn ICE ko phải lo đâu, mấy tuần đầu là lớp thân nhau ngay ý mà :D

Ko lo j :-<, mâấ đứa bạn bỏ hết sang P1. Được cái là GVCN trẻ, đẹp dzai, chưa có vợ \:D/. Mà nhỡ cái ông hôm trước đến quản lí hộ ý, ổng chém gió thì toi :-SS. Lại 1 ông già có râu thì lạy ^:)^
@Iris: Ờ, nhanh chứ :">

Chắc ko đến nỗi đâu. :D Chém gió chắc cũng ko quá đang thế
50 tuổi là cùng chứ gì =))

:)). 50 thì 1 là đầy râu, 2 là k có râu. Mà k có râu thì tóc cũng chả có :)|. Giống ông hói dạy toán học thêm :))
Mà 50 mà chưa có vợ >:). 8-> 8->

cô ICE đầu óc đen tối thế =))
như thế là ko ngoan
mình lớp Nga mà toàn bon chen lớp pHáp :">

theo truyên thống thì thấy các anh khóa trc' bảo là con gái khối PHÁP là xinh nhất ko bít năm nay ntn?

thằng này từ từ chứ!
mày bộp phát như thế !:)):)):))
các bạn ý sợ!
cái thằng...
giới thiệu với các bạn:ĐÂY LÀ HOTBOY AMS2!;));));))

Cứ hỏi dồn dập thế này là biết cá tính ntn rồi :))
Hôm nào rỗi bạn Tiệp cứ sang Pháp 2 nhà tớ chọn, ngắm đc bạn nào tớ làm mối cho ;))
Chậc, đúng là mình mở hàng có khác, chưa chi đã nh` mạng sang thăm hỏi thế này :p

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp tớ ít con trai lắm bạn ơi :))
bạn cướp mất thì biết lấy gì mà ăn chứ =))

@Ngọc: yên tâm nó ăn hết thì còn bọn lớp anh mà. ;))

Năm nay 10P1 16 zai 16 gái, cân vãi chưởng :)). Chả bù năm ngoái có mỗi 3 thằng ku, bị 27 đứa con gái nó đè đầu cưỡi cổ 8->.
10P2 hình như 19 nam hả em? :-ss

làn sóng tick bài hay tick bài tốt đag đc lan rộg trong topik 10t2 =)) mời bạn bè gần xa bà con khối phố đến chia vui cùng tập thể chúng tôi =)) =)) =))
qc kiêm di chúc :>
Hà tỉ tỉ =))

Ôi zồi ôi đc 19 thằng đực rựa thì em đã ko phải sợ chúng nó ăn hết =))
Lớp anh chắc có nơi có chốn hết rồi chứ làm gì ế đến nỗi để các bạn gái lớp em xơi :->
Chị Hà quảng cáo thì cũng phải làm gương tick bài mọi ng` trg này làm mẫu đi chứ ;))
À mà thôi ko cần bọn em tính phí quảng cáo phải chăng là đc rồi :p

Thế đc mấy thằng? :-/ Mà ko sao em ạ, zai pháp dù có ít nhưng mà bao h cũng chất :)).
Lớp anh đc khoảng hơn chục mạng (số liệu tương đối vì ko xác định đc giới tính một số đứa :-??), hầu hết là hàng còn zin chưa bóc tem, hoặc nếu là 2nd hand thì vẫn còn bảo hành :D. Nói với bọn lớp em cứ yên tâm B-).
-------------------------
Mà sao chỉ có mấy đứa chat với nhau thế này, để topic chạy tuốt xuống trang 2 [-(. P2 đâu rồi, sân nhà ko đá cứ đá sân P1 là thế nào? /:)

Nào nào tớ mở hàng topic nhà mình nhé;)
Theo tớ thấy thì dân lớp mình hơi rời rạc, chứ ko như Pháp 1 tập trung toàn quân Giảng Võ. Nên là tớ lập cái topic để anh em có nhu cầu tâm sự, làm quen, giao duyên ;)) ,... có chỗ để chui ra chui vào:D . Tớ mới thấy có mỗi tớ với bạn Ly Na là trên HAO, bạn nào đã lưu danh trên này rồi mà đang ẩn dật thì mời về nhà mới đoàn tụ, bạn nào chưa lên HAO thì mời lên đây kết tình đồng chí8-}
Thôi dài dòng quá, Pháp 2 tiến lên!!!!!!!!!!!!!:D

Em gái nhoi nhanh thế :)) Mà bây h chị mới biết cả 2 lớp Pháp 07 - 10 đều học bilingue đếy ;)) Oéo cằm các em lớp Pháp nhá :)) Hố hố <:p

10 P1 năm nay đủ đôi vl :-ss
( Chả bù cho cái p1 06 = 09 ) Há há =))

Úi cuối cùng cũng có 07-10 roài :x ơ sao toàn bàn chuyện zai gái thế nài :-ss chuyển chủ đề đê :-> Tớ có thắc mắc là sao phòng ốc của ams giống hệt GV thế hả giời

Back
Bên trên