Project number 4 : Tiếng hát HAO ..

bình sinh trẫm ko bao h cover khi đi thi cả...:D...

hum qua vừa nộp bài thi rùi, cả nhà chuẩn bị bom phiếu cho AHC member nào...:))...

Chú ý là có 2 bài Tuyết Yêu Thương nhé :"> anh phải đổi 1 bài khác thành Tuyết Yêu Thương để Thái Anh hợp thức hóa chuyện nộp bài hehe, vì bài của Thái Anh là bài thứ 5 có giọng anh vào :| Dù sao thì bây giờ bài TYT của Thái Anh cũng tính thành đơn ca rồi :D

sốt ruột chớ...:D...iem nà iem hồi hộp nắm...:D...

Lâu lắm không vào đây chơi, thấy AHC bi giờ cũng vắng vẻ nhỉ :D. Thái Anh thi nộp những bài nào thế? Có gì anh vào ủng hộ :D

em nộp bài Tuyết Yêu thương Nuversion, Dệt tầm gai với cả bài Tiktiktak (remember the name instrumental) anh ạ...:D...welcome back...

Anh Thái Anh ơi Tiếng hát HAO tổ chức khi nào mà kín kẽ thế ạ em chả thấy tăm hơi gì cả:((
Em xin lỗi anh nhiều lắm:(( Con bạn em đã dùng nick HAO của em đi bầu cho người khác nên em ko bầu cho anh được (à mà có được bầu cho 2 người ko ạ:D:D)?

hehe, đợi tuần anh lên sóng thì em vote cũng được mà...mà HAO voice đâu có kín kẽ, cả con banner to đùng thế kia...:D...

Em nó nâu ko nên. Em nó không biết nà phải. To đùng tổ chảng kia mà không thấy thì đúng nà nâu ko nên rồi.

Thằng Sơn Lông mới ở miền Núi về à ... :|
À nhầm miền Lúi ko em nó lại ko hiểu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Báo cáo là em đã Vote :D
Tuần sau em lên 1 bài, cả nhà vote nhé :D

Anh vote mở hàng ngay từ khi poll còn mới tinh =))

cả nhà ơi bom cái poll thôi...:D...

Ông anh chẳng tính toán gì cả. Làm 3 bài 1 tuần thế này thì vote bom cái nào cho nó vừa????:(

Back
Bên trên