Project number 4 : Tiếng hát HAO ..

Nguyễn Thùy Chi
(chisocola)

Thành viên (sai email)
Anh Thái Anh ơi , mọi người ơi .. Tình hình là xem xét xem có nên đi thi vụ này không nhé .. Gỡ gạc lại vụ LL đi cả nhà ơi ^^!

hihi, em Chi là hiểu ý anh nhất, đang định lên làm topic thì đã thấy em làm rùi...:D...

vụ HaoVoices này anh định AHC sẽ đăng ký thi như 1 tập thể thí sinh: tức là 3 bài...1 bài Anthem (sẽ viết lời tập thể), có thể 1 bài cover và chắc sẽ hát chung với nhau bài TikTikTak của anh...:D...

về vụ Anthem: bây h các mem hãy viết những đoạn vần ngắn về ẠHC lên đây, anh sẽ edit và flow lại theo beat...beat để bắn thì sẽ ko ngắn vì anh sẽ mix các bài lại với nhau, chúng ta có 2 tuần để viết lời trong khi anh thi nốt 4 môn cuối kỳ (đến 10/3 là xong)...

okie???

Ý kiến này được đấy nhưng thời gian bắt đầu và kết thúc nộp tác phẩm là bao giờ anh nhỉ. Ngại vào xem quá.
Bắt đầu sau bài này của em là nói về AHC nhá. Còn bài cover thì lấy bài nào bây giờ???

???Với tư cách là người có MOD quyền cao nhất AHC đề nghị Hiếu lợn ko ngáng bạc nhá...

Lấy Beat nào đây anh, kẻo lại viết lạc nhịp của Beat bây giờ

Để anh xem có bận lắm không
Nếu không bận thì tham gia viết lời
Chứ giọng anh tệ lắm
Không tin cứ hỏi Thế Long

hừm...rốt cuộc là em Tuấn có tham gia ko thì viết lời đi...cái đầu tiên là lời đã, bao h có beat thì sẽ chung sức sửa...

Ngọc Anh nói gì tớ ko hiểu;));))
Em thấy cứ như là các thể loại ban tổ chức ko thích hiphop hay sao í. Tiết mục nào cũng đều bị loại. Hồi xưa cái Hà nhảy để vào vòng loại thi quận cũng ko cho nó đi dù nó nhảy đẹp.
Quan trọng phải là mức độ hoành tráng tức là có chuẩn bị kỹ càng. Nhà mình cũng nên rút kinh nghiệm nhiều từ vụ LL, chuẩn bị sao cho càng hoàn hảo càng tốt:D:D:D Đấy là ý kiến của em thôi có gì ko phải thì bỏ quá cho em :D:D

hừm, cả nhà đợi 15 này anh thi xong sẽ post lên 1 loạt verse...:D...

Đợi đến lúc đấy thì...... chắc mọi người xìu hết rồi.

hừm...đấy là verse anh viết, còn mọi người cứ xúc tiến đi chứ...

Anh Thái Anh ơi .. Có việc cho AHC rồi đấy .. Ai tham gia thì PM em ..

Chi pm em để nói new mission đi. Qua episode này là hóa chaos.8-}

Thế cuối cùng là anh đi thi chứ gì.... :))
Em tưởng cuộc thi của chúng ta mang tính tập thể.....

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ chú ko hiểu à...AHC đi thi với tư cách 1 thí sinh riêng...
căn bản là có ai chịu tham chiến đâu...:(...

Àh rồi, vậy thì còn ai nữa vào cho ý kiến sự việc đang diễn ra với....Đồng chí Thái Anh quyết định tham gia 1 mình.... mà tình hình là đành phải thế thật..... so... nếu được lọt vào các vòng còn lại thì nhớ advertise cho AHC nhé anh.:))

beat nào anh zai, cần em kiếm hộ ko :-/
Anh hát việt hay cover lại :-/

Back
Bên trên