[Poll closed 23h59' 08/05/07] Bình Chọn Bán Kết - Đơn Ca

4 thí sinh nào xứng đáng vào Chung Kết?

• S-02 Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 18 5.8%
  • S-03 Võ Hương Giang

Số phiếu: 12 3.9%
  • S-04 Hà Tuấn Minh

Số phiếu: 13 4.2%
  • S-05 Bùi Tín

Số phiếu: 78 25.2%
  • S-06 Phạm Thu Hiền

Số phiếu: 9 2.9%
  • S-12 Nguyễn Thùy Trinh

Số phiếu: 95 30.6%
  • S-14 Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 42 13.5%
  • S-18 Nguyễn Hà Linh

Số phiếu: 91 29.4%
  • S-19 Đặng Minh Châu

Số phiếu: 101 32.6%
  • S-20 Phạm Hoàng Quỳnh Phương

• S-23 Tô Minh Đức

Số phiếu: 28 9.0%
  • S-24 Nguyễn Thái Anh

Số phiếu: 15 4.8%
  • S-25 Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 44 14.2%
  • S-27 Lê Đào Hương Thảo

Số phiếu: 33 10.6%
  • S-28 Nguyễn Hoàng Trí Dũng

Số phiếu: 4 1.3%
  • S-29 Dương Hoàng Yến

Số phiếu: 26 8.4%
  • S-33 Trần Hữu Quang

Số phiếu: 5 1.6%
  • S-35 Đoàn Duy

Số phiếu: 34 11.0%
  • S-36 Bùi Đình Nghĩa

Số phiếu: 19 6.1%
  • S-37 Trần Minh Vương

• S-38 Nguyễn Kim Vũ

Số phiếu: 20 6.5%
  • S-41 Bành Trung Hiếu

Số phiếu: 21 6.8%
  • S-42 Bùi Lê Chi

Số phiếu: 117 37.7%

• Số lượng người bầu chọn
    310
Re: Bình Chọn Bán Kết - Đơn Ca

Vote cho anh CHi , anh Phượng và bạn Châu :x

Cám ơn những ai vote cho mình:x
Không tính những người nộp lại thì bán kết này ấn tượng nhất với bài của Nghĩa, sau đó đến Duy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Lần đầu nghe anh Chi hát cũng là right here, một cảm giác thật lạ, lâu lắm mới được nghe lại,cảm xúc cũ lại về, thời gian nhanh thật. Một phiếu vote cho anh Chi, 3 phiếu còn lại dành cho 3 người quen, hy vọng được nghe mọi người hát vào dịp gala

Hì, hình như nhiều người lần đầu nghe anh Chi hát đều là Right here waiting ở Ngày về 04 nhỉ. Em cũng thế. Nên 1 vote cho anh Chi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

anh nghĩa hát bài này cũng hay quá :x :x

bài của thằng Nghĩa tên là Puff-The magic dragon chứ nhỉ :-?

OH!bài Mưa hay phết!hình như nhạc này sp làm,thảo nào nghe quen quen,mình bị đau đầu khi mà sp làm bài nay đây mà!!hihi,mỗi lần nghe làm nhạc là bị đau đầu nhưng mà làm xong lại thấy hay hay!!^^

Ôi ...em Phượng cố lên

Hi hi! Đầu tiên là phải 1 vote cho anh trai iu quý đã, còn lại tính sau :D

Anh trai number one <:p Shen Long number one <:p Trung Hiếu number one <:p

Mong mọi người ủng hộ cho anh trai em!

Chỉnh sửa lần cuối:

Cả nhà bầu trọn cho em Trinh nhé :-*

Ôi trời ơi bây giờ mình mới thấy là vô cùng sáng suốt khi vote trước khi nghe các bài hát dự thi vòng 2 này :D ;)) Nghe xong mà chân tay bủn rủn đầu óc như lên mây rồi O:) Hay quá hay quá @-) Hay và đỉnh cao lắm í :(( mọi người hát bài nào cũng hay nghe phê vô cùng :x May mà vote trước khi nghe :p chứ bảo tớ nghe xong rồi vote chắc tớ chịu :-s Bài nào cũng hay thế thì biết vote làm sao 8-|

Bài này vào để cảm ơn mọi người đã vote và ủng hộ em/tớ/chị Châu nhé :p :D Nhưng bây giờ còn thây xúc động hơn nhiều :x :) bời vì thực sự vòng 2 này các bài hát đều rất hay 8-| mà mình vẫn được hơi bị nhiều phiếu :-> được yêu quí và ủng hộ hơi bị nhiều :-> :x Sướng :x :">

Và đặc biệt em xin cảm ơn anh Mai Thanh Hà, anh Chi và anh Tùng >:D< Em cảm ơn anh Hà ở xa xa rất là xa mà đến ngày cuối cùng vẫn nhắn tin (vào dd) cho em nhắc em gửi bài :x :) Em cảm ơn anh Chi đã hì hụi nghe cả 3 bài vòng 1 của em và cân nhắc xem bài nào nên gửi vòng 2 :x :) Em cảm ơn anh Tùng bao nhiêu công việc mà vẫn giúp em gửi bài :x :) Các anh là những người anh trai tuyệt vời >:D< :x :*

Sau thông báo kq vòng 1, thí sinh chỉ có 10 ngày để chuẩn bị cho vòng 2 - và 10 ngày đấy em/bạn/chị Châu đã phải dành toàn bộ 4 ngày đầu để kiểm tra ở trường :( và để làm 1 chương trình thi tiếng Anh (tất nhiên là cũng ở trường :p) nên ko có lúc nào để suy nghĩ xem gửi bài gì - mà có nghĩ ra thì cũng ko thể tìm đâu ra thời gian để tập và đi thu :) Và một sự thật khủng khiếp về vấn đề cạn thời gian là thời gian gửi bài cũng ko có :|
6 ngày sau thì em/bạn/chị Châu vào HCM và Đà Lạt đi cả ngày chỉ online được duy nhất 1 ngày đầu tiên - còn lại thì mù mạng luôn :D ---> Đâm ra cũng ko thể gửi bài được - mà có online được thì cũng ko có bài hát để gửi :D Trong HCM phòng thu thì nhiều nhưng mình lại chả biết phòng thu nào tốt dở ra sao 8-} chưa kể bị lôi đi suốt ngày (tính ra chỉ ở HCM có 1 ngày rưỡi :D) nên có muốn thu bài mới cũng chịu 8-} :(

Lúc đấy em/tớ/chị đã nghĩ là thôi số mình đen lần này chắc ko thi tiếp được rồi 8-| để năm sau vậy \:D/ và đến khi về HN thì ÔI ÔI ÔI @-) bài của mình lên poll từ bao giờ :p :D

Và, xúc động lắm lắm khi biết luôn có những người luôn quan tâm và ủng hộ mình nhiều đến thế :x :) Em vô cùng cảm ơn anh Hà, anh Chi và anh Tùng >:D< You are so incredible !!!!

Again, cảm ơn mọi người nhiều lắm lắm >:D< Nhất định là nếu được vào CK thì sẽ phải gửi bài bắng được :-> :D :p

Và cuối cùng, lý do bài này ngày hôm nay em/tớ/chị mới post được mặc dù đã ở HN từ hôm 2/5 la` vì 2-3-4/5 đều có những việc hơi to 1 tí :p nên ko ngồi thoải mái post bài thế này được :p :D

vote cho bạn Châu nè...anh Hà Bi nè...em Quỳnh Phương nè...và tự sướng...hì...:D...

Vote cho c Tring đầu tiên :x Con ng` j` mà hoàn hảo. Xinh giỏi còn hát hay :(( :(( Cao độ qá chuẩn í :x
Vote cho a Tín :x Giọng ấm ấm hay hay :x
Vote cho ng` bạn cùng khóa :x Hoa nắng vui nhộn hay í chứ

em Trinh , hâm mộ quá ... vote cho em

vòng một thấy có bài VÀ CƠN MƯA TỚI hay thế mà ở đây không thấy nhỉ.

Vote cho ƯỚC MƠ của Trinh. Giọng cao, dày. Cao độ được xử lí rất chuẩn xác. Và cái chính là cách thể hiện bài có tính sáng tạo so với ca sĩ đã từng hát là Thu Minh, không bị cái kiểu như hát karaoke, nhại lại 100% ;)

và 1 yếu tố không nhỏ, em Trinh rất là xinh nhé ;) Xoài xinh :x

ẶC ẶC ẶC, giờ mới để í, được 4 vote. nhỡ vote có 1 cái rồi. Ai cứu với :((

^^...;;) ..xoài nào đấy8-} ...vote một thôi là đủ rồi:D ...sao anh Toàn khong dự thi bài Thằng Tàu lai nhồ\:d/ ...hôm qua đi hát mà thấy thiếu mất giọng chính;))

^^...cám ơn các bác các cô các chú các anh các chị các em các cháu đã vote cho em..nhiều...rất nhiều..rất rất nhiều..cực cực nhiều:X..:))...thật ra hôm qua kia Đoàn Duy nói chuyện em mới biết là mình vẫn đang được tham dự tiếp..tại thời gian để gửi bài vào bán kết thì là cái lũ rồng rắn chúng em đang cắm đầu vào học thi, mà gửi bài cũ thì cũng hơi chan chán:p...nên định thôi...cơ mà cái bác Zim béo lại gửi lại cho em, nghĩ lại cũng thấy may:)...kỉ niệm cấp 3 mà..phải cố gắng chứ nhồ...\:d/ ....
nghe xong thấy thích bạn Yến hát nhất, hay hơn Khánh Linh;) ...

(tưởng bác Việt làm sô chậu cho em cơ mà;)) )

hừm, bây h mới thấy tòi mặt vào đây, mà sao lại để cái ava trông 2 đứa quái dị thế kia :(:)(:)((
Lần trước gọi điện mãi ko gặp được em nên anh đành gửi dự thi giúp em luôn :-w :-w...

Vote cho Châu yêu với anh Chi điêu nhé :* thêm 1 phát cho anh Bi :D

Uầy... thx em Vicky nhé :x

Toàn bài hay o_O. Thích nhất "Những ngày đẹp trời" của anh Đức. Anh Chi hát tình cảm thế :x
Thx tất cả những ai đã vote cho Nỗi nhớ trong đêm :x. Cảm ơn Mai béo đã bè cho tớ ^^"

Back
Bên trên