Pocket Pc

tèng téng ! bác gì ở SG ơi ! :D bên đó creative muvo TXFM 512 có rẻ ko ! muốn kiếm một cái quá nhưng hà nội hết tiện chỉ còn 256 và 128 mà giá thì trên trời ! sắp tết rồi bác tha về hộ thì hay quá :D ,mình đang dùng một cái Rio khá ngon nhưng ko có ghi âm :(

Dùng PPC thì tốt nhất lúc nào ko dùng là cắm vô sạc ngay (trong sách hướng dẫn của bon HP nó nói thía nhá)
Nếu chỉ dùng làm từ điển thì cần quái gì W2005, mà kể cả cai 2003SE cũng chả khác là mấy, UpROm rùi hồi hộp chờ, cuối cùng nhận thấy chỉ tốn công backup data :(
Chọt 19xx 5h thì đúng là bái phục, riêng cái khoản cầm tay nó 5h đã chảy vã mồ hôi rùi, rõ ràng là 19xx thì không tản nhiệt tốt cho lắm. Hồi trước cầm cái 1945 chui vào chăn chọt qua đêm (cắm sạc), sáng papa đi qua cứ tưởng đêm thằng bé bị cảm, pó tay.
To em Phương: nói chung thì dùng làm từ điển thì PPC nào chả đc, em đừng lo, vấn đề là mua ở SIng thì khó bảo hành mà PPC thì hay hỏng lắm (đấy là a dùng thấy thế)

----------

Anh Ngọc ui, mua creative thì nhờ người ở Mỹ ý, rẻ hơn Sing đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm! đồ xuất sang mỹ hay châu âu thường xịn hơn và cũng có phụ kiện khác (có khi hay hơn) , nhưng mà nói thế chứ ai người ta mang giúp :( ở mỹ về VN tốn tiền lắm ! tết mà chẳng ai về mấy ! :D (kể cả ở sing cũng vậy ! quen biết gì đâu :( hô thế cho vui mà :()

thế mua PPC ở MỸ thì rẻ nhất hả các anh

Back
Bên trên